Bạn là 1 mem hạy 1 cựu mem Đào Duy Từ, tức là bạn đã/sẽ gắn bó với nó trong Hiện text ẩn<-- ít nhất --> 3 năm ! Nhưng bạn có chắc là bạn đã thực sự hiểu hết về ngôi trường này ?! Ngoài những lý thuyết về lịch sử ra đời, bạn còn biết thêm gì nữa không ?! Ngôi trường có khuôn viên rộng, nhiều cây lãng mạn như phim Hàn, 3 khu nhà độc lập đầy đủ phòng học, canteen phong phú các loạ đồ ăn.....,...chỉ thế thôi ư ?!
Nào, hãy chứng tỏ bạn hiểu trường mình đến đâu bằng cách tham gia trò chơi này :
Người chơi đc phép hỏi 3 câu (không quá khó đúng không ?) về bất cứ điều gì liên quan đến trường của chúng ta !!! Ai trả lời đúng sẽ đc quyền hỏi tiếp 3 câu, lần lượt như thế...!!! Hiện text ẩn<-- Tớ nghĩ là chúng ta sẽ đc chơi trò này lâu dài đây...!! --> Đương nhiên, vui chơi phải có thưởng cho phấn khởi tinh thần anh em chứ, mức SP sẽ đc cộng tuỳ vào mức độ khó dễ...!!!
Hãy tham gia, hãy hưởng ứng cùng tôi, bạn sẽ càng yêu thương ngôi trường này biết bao....!!!
Tớ bắt đầu nhé :
1. Ở cổng chính, ngay đầu nhà để xe có cây gì ?!!
2. Dòng chữ TRƯỜNG T.H.P.H ĐÀO DUY TỪ sơn màu gì ?!
3. Trên cổng cắm mấy lá cờ ?!!

Nhanh tay lên nào !!! Mại zô mại zô.....!!! Không hạn định ng chơi, bắt kể bnạ có là mem Đào hay không, miễn là bạn hiểu về nó...!!!
P/S : Cấm Spam dưới mọi hình thức, chỉ hỏitrả lời ! Chấm hết !!!