Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 36
    Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    thiên đường....
    Thanks
    0

Mặc định Re: Topic chuẩn bị cho 2 buổi off sắp tới.

ối,off noel ứ được đi......1-1 là tết dương lịch,xin đi chơi cũng dễ,em ủng hộ cái ngày 1-1....còn off tết âm lịch thì phải khác chứ nhỷ....mà thời gian còn dài lắm......lo còn khướt
    Mọi thứ chợt tan biến hết...

News Managaer News Manager Candy's Avatar
    Đang ở
    C:\WINDOWS
    Thanks
    0

tết âm thì off chính thức và truyền thống lâu nay của 4r rồi. cho nên cái đó phải khác chứ nhỉ ^^. còn 1-1 off ở HN đi cũng đc, để hum 14\2 về TH off tết âm lịch ^^

Çr¥§†å∟ |─|ëÅr† DDT Friend
    Thanks
    1

@heo: nếu như 24 thì có lẽ hơi khó khăn mi ạ
    Năm nay đã ít người tham gia nếu 24 nữa thì chắc còn ít nữa vì ngày ấy mọi người bận abc xyz nhiều qa sẽ khó lòng tập trung đc. Vì thế mình nghĩ nên off vào chiều thứ 1-1 sẽ thuận lợi hơn.
    Ai có đi chơi với bạn bè gia đình thì cũng chơi cả ngày rồi sẽ vẫn sắp xếp được thời gian khoảng chiều đến tối đi với 4r
    Hok biết ý kiến mọi người thế nào . Theo em thì nên chiều tầm khoảng tối tối đến hết tối luôn là đẹp

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Chả bít thế nào chứ Noel, à quên, thuận tiện nhất là CN, 20-12 là nhà mềnh ngoài này là phải tụ tập cho...tình cảm...còn hoành tráng hay ko thì ko bít..........Như lần mini off xem phim( hình như thêm 2 tăng nữa ) vs lần off hậu Trung thu vừa rùi.........tuy số lượng không nhìu lém nhưng vẫn "chất" đấy thui.....
    Còn mí cháu xinh tươi ở nhà thì cũng ọp ẹp cho zui đi......nhớ Noel năm ngoái mình tổ chức đúng ngày lun.......đi từ chìu nên dc 3-4 tăng.......rõ zui ấy nhỉ, rùi tối đến việc ai ng` ấy đi chơi rùi còn j..
    Còn các bác ngoài này thì vì nhìu lý do nên khó tập trung đúng ngày Noel tức thứ 5 dc.....thì sẽ Cn trc đó vậy..
    Tết dương lịch thì cũng rơi đúng vào thứ 6 lun..........có thể sẽ rất nhìu ét vê về từ thứ5 đấy........nên off ở nhà khả năg là cũng đông zui.....
    Mà thui........cứ tính vụ Noel trc đi...........Tết tính sau vậy........HN hay TH nơi nào sung và có ng` đứng ra tổ chức là off dc hết.....
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member Pham Tu Anh's Avatar
    Đang ở
    Thanh Hóa city
    Thanks
    0

cho minh` di voi.A11 dao duy tu ne`.he he. moi vao` 4rum truong` minh` thay ho i chan' hic
    Cho mình đi với A11 Đào Duy Từ nè. hehe. Mới vài 4rum trường mình thấy hơi chán híc

Edit Đề nghị bạn sử dụng tiếng Việt có dấu.

------------------------
    @ kẻ xấu :lần sau chú ý, có nhắc người ta thì mình cũng phải làm cho đúng

vitaminb12
    Lần sửa cuối bởi vitaminb12, ngày 28-10-2009 lúc 07:56 PM.

Çr¥§†å∟ |─|ëÅr† DDT Friend
    Thanks
    1

Em nghĩ là nên thống nhất ngày mùng 1
    Ngày mùng 1 sẽ dễ tập trung hơn 24
    Bây h ta nên tính toán nội dung của buổi off thì hơn

Trích dẫn Gửi bởi [kEi H] Xem bài viết
    thế thôi e ạ có j về chị em mh off riêg. kih phí đâu mà tổ chức nh ng thế đc
    ờ ờm cái này gọi là đánh quả lẻ hử chị

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi he0pr0_B7 Xem bài viết
    1/1 Off..., 17/2 lại off.... !!!
    Theo em thì nó hơi bị nhàm....!!!
    Sao không off Noel ở TH ấy nhỉ ?!!!
    Không hề nhàm tí nào đâu em.
    Buổi off 20-12 mang tính chất các anh em ngoài Hà Nội
    Buổi off 1-1 Mang tính chất các em - các cháu off ở Thanh Hoá, còn các chú, các anh ai tham gia được thì tốt người đó thôi.
    Cái buổi off Thường niên 17-02 ( tức 4-1 âm lịch ) hoàn toàn khác, Nó được coi là một buổi tụ hội của cả Hà Nội - Thanh Hoá - Sài Gòn, nó khác hẳn tính 2 buổi off kia.
    Anh nghĩ là ko hề có chuyện nhàm, bằng chứng sau mỗi buổi off ai cũng hỏi anh là : Lúc nào off tiếp hả anh kẻ xấu ơi chứng tỏ mọi người rất hứng thú đấy thôi. Mà theo anh nghĩ, các em ở nhà rất muốn các buổi off có sự tham dự của các anh lớn, chẳng có lí do gì mà buổi off tết Nhàm cả em ạ

Trích dẫn Gửi bởi Me_xinh_gai Xem bài viết
    ối,off noel ứ được đi......1-1 là tết dương lịch,xin đi chơi cũng dễ,em ủng hộ cái ngày 1-1....còn off tết âm lịch thì phải khác chứ nhỷ....mà thời gian còn dài lắm......lo còn khướt
    Chắc chắn rằng 24-12 off, phụ huynh nào cũng ko muốn con cái của mình ra đường đặc biêt là các bạn lớp 12 ( thậm chí còn học vào Noel nữa cơ )
    1-1 Lại khác, ko ai đi học vào ngày hôm đó cả, chính vì thế tổ chức một buổi off rất thuận tiện phải ko em
    Trích dẫn Gửi bởi Candy Xem bài viết
    tết âm thì off chính thức và truyền thống lâu nay của 4r rồi. cho nên cái đó phải khác chứ nhỉ ^^. còn 1-1 off ở HN đi cũng đc, để hum 14\2 về TH off tết âm lịch ^^
    Ừm tuỳ thôi, tao nghĩ ngoài hà nội off 20-12 rồi. Còn Thanh Hoá muốn vui vẻ thì off, không thì thôi

Trích dẫn Gửi bởi snow_a5_online Xem bài viết
    Chả bít thế nào chứ Noel, à quên, thuận tiện nhất là CN, 20-12 là nhà mềnh ngoài này là phải tụ tập cho...tình cảm...còn hoành tráng hay ko thì ko bít..........Như lần mini off xem phim( hình như thêm 2 tăng nữa ) vs lần off hậu Trung thu vừa rùi.........tuy số lượng không nhìu lém nhưng vẫn "chất" đấy thui.....
    Còn mí cháu xinh tươi ở nhà thì cũng ọp ẹp cho zui đi......nhớ Noel năm ngoái mình tổ chức đúng ngày lun.......đi từ chìu nên dc 3-4 tăng.......rõ zui ấy nhỉ, rùi tối đến việc ai ng` ấy đi chơi rùi còn j..
    Còn các bác ngoài này thì vì nhìu lý do nên khó tập trung đúng ngày Noel tức thứ 5 dc.....thì sẽ Cn trc đó vậy..
    Tết dương lịch thì cũng rơi đúng vào thứ 6 lun..........có thể sẽ rất nhìu ét vê về từ thứ5 đấy........nên off ở nhà khả năg là cũng đông zui.....
    Mà thui........cứ tính vụ Noel trc đi...........Tết tính sau vậy........HN hay TH nơi nào sung và có ng` đứng ra tổ chức là off dc hết.....
    Chuẩn ... có off là ta đi

Trích dẫn Gửi bởi Pham Tu Anh Xem bài viết
    Cho mình đi với A11 Đào Duy Từ nè. hehe. Mới vài 4rum trường mình thấy hơi chán híc

Edit Đề nghị bạn sử dụng tiếng Việt có dấu.

------------------------
    @ kẻ xấu :lần sau chú ý, có nhắc người ta thì mình cũng phải làm cho đúng

vitaminb12
    Rất hoan nghênh, nếu bạn nhiệt tình thì tham gia thôi
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Thanh Hoá dân ta
    Thanks
    0

ờ đúng đó.kẻ xấu nói cũng đúng.....
    20/12 vào ngày cn.nên chắc trg nào cũng dc nghỉ.đi thoải mái^^
    Mr.Tu~n

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Đề Nghị mọi người chú ý Các bạn nên đóng góp ý kiến của riêng mình đi, ko nhất thiết phải bác bỏ ý kiến của người khác đâu, đâm ra bất đồng quan điểm và cãi nhau. Buổi off sẽ được tổ chức vào một buổi hợp lí nhất, các bạn yên tâm. Chỉ cần nhiệt tình đóng góp ý kiến và nhiệt tình tham gia thế là đủ !
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Tu~n Xem bài viết
    ờ!!hay đó!đồng ý 2 chân 2 tay!!!!
    nhưng mà off ở HN tập trung ở đâu?thời gian?lệ phí bn???ai là chủ xệ này đây các pác??????
    đào vẫn mạnh về khảon off mà!!!!
    hum nọ thấy ảnh buổi off ở Tp.HCM thấy zui wa!!!phải làm hoành tá tràng như ở đó!!!!

-----------------------------------------
    ờ!!sr cái nhá!theo mình đi đâu cũng dc mà!họp dân Đào đông đủ là OK rùi!
    Chư
    a gì
    đã sồn sồn lên rùi........ tận tháng 12 cơ mà........
    ........Cảm ơn em đã đợi anh.........

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này