Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 23 của 23
    Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Mặc định Re: Hỏi 1 chút về 3G ở thanh hoá

Trích dẫn Gửi bởi gacutcut Xem bài viết
    ôi hài hước đúng là chả hiểu zì về wikipedia đêy là từ điển mở mọi người vào đóng góp nội dung chứ có zì đâu. đợt trước nó viết cả profile cho bảo thy đó kòn zì haha . cười bể bụng chắc zì thằng viết nó đã biết cả . thế mà cũng hổ báo zzzz
    vậy thì tớ cũng phục bạn quá nói 1 câu ngắn gọn nhé : biết thì thưa thốt, ko biết thì dựa cột mà nghe Nói thật là tớ dek biết nên tớ phải nhờ cái cột google với lại wiki Giả đò thế nọ thế kia để ra vẻ mình biết thì cũng chẳng có ích gì Mà đã ko biết, càng cố chấp lại càng ko thể biết
    chắc zì thằng viết nó đã biết cả
    Vậy bạn nghĩ bạn "biết cả" hả
    Dạo này 4r xuất hiện nhiều "ếch" ghê Mà toàn "ếch công nghệ cao" Toàn phun chuyện ô tô với điện thoại
    ================
    anyway xin lỗi vì tớ lạc đề tớ xì tóp lại đây bạn "gà" kia có nói gì thì xả vào pro5 của tớ đừng "phơi" ra đây nữa
    Lần sửa cuối bởi vitaminb12, ngày 06-11-2009 lúc 11:46 AM.

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

I'm In Love DDT Friend
    Đang ở
    Finaco
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi vitaminb12 Xem bài viết
    vậy thì tớ cũng phục bạn quá nói 1 câu ngắn gọn nhé : biết thì thưa thốt, ko biết thì dựa cột mà nghe Nói thật là tớ dek biết nên tớ phải nhờ cái cột google với lại wiki Giả đò thế nọ thế kia để ra vẻ mình biết thì cũng chẳng có ích gì Mà đã ko biết, càng cố chấp lại càng ko thể biết

Vậy bạn nghĩ bạn "biết cả" hả
    Dạo này 4r xuất hiện nhiều "ếch" ghê Mà toàn "ếch công nghệ cao" Toàn phun chuyện ô tô với điện thoại
    ================
    anyway xin lỗi vì tớ lạc đề tớ xì tóp lại đây bạn "gà" kia có nói gì thì xả vào pro5 của tớ đừng "phơi" ra đây nữa
    Mấy cấy ni thì anh chẳng hiểu cấy chi mô, 3G a cũng định dùng nhưng chưa có xiền nhưng anh thấy chú VTM mà nói thêm mấy câu nữa là thành BQT đang cãi nhau với mem, khi đó thì sẽ hok hay đâu nên a cũng đồng ý chuyện các chú move qua pro5 nói cho dễ
    Đề nghị các mem đọc bài thấy hay phải Thanks, các Mod phải +Sp đấy nha^^
    .................................................. ........................................
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức giấc
    Cho ta thêm một ngày nữa để yêu thương.

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Thanh Hoá dân ta
    Thanks
    0

đúng đó.....cãi nhau giữa ban QT vs mem ko nên....mất đoàn kết anh em....vs lại cb off rùi...cãi nhau ko khéo buổi off hẹn đánh nhau mất...
    Mr.Tu~n

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Thông tin về chủ đề này