Trang 86 của 133 Đầu tiênĐầu tiên ... 367682838485868788899096 ... CuốiCuối
Kết quả 851 đến 860 của 1327
    Hộ pháp tự Moderator Braveheart7472's Avatar
    Đang ở
    Thanh Hóa
    Thanks
    1

Mặc định Re: A5(09-12) nào!SO HOT!SO HOT!

Đề nghị các bạn chém vừa thôi,lớp mình thiếu gì girl xinhA5 có nhìu girl nên may mắn đc vài em xinh thui
    Quý vị muốn gia nhập Hội Vật Lý xin mời click vào đây

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    644 quang trung 2, đông vệ
    Thanks
    2

không mình nối thật là A5 không thể = A6 về mọi mặt. Chỉ dc cái trâu vật, to xắc mà thôi Không tiin xuống A6 hỏi tơ nhé
    Tôi muốn làm nên tất cả

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    hiệp hội còn "ZIN"
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thanhkhoeo Xem bài viết
    không mình nối thật là A5 không thể = A6 về mọi mặt. Chỉ dc cái trâu vật, to xắc mà thôi Không tiin xuống A6 hỏi tơ nhé
    Bạn ơi,tớ chưa chê A6 của bạn thì cũng đừng có mà xỉa xói A5 của tớ nhé!nói cho mà bik này,uh thì cứ coi như A5 hok bằng A6(bựa) về mọi mặt đy,thế thử chứng minh coi nào.Tớ nói cho mà bik nhé:
    _Về học tập:A6 mang tiếng là lớp tự nhiên đấy,nhưng thử xem số học sinh tiến tiến học kì I có bằng A5 hok.Trong khi A5 là lớp thứ 2(hay thứ 3 j đấy)trong khối có số học sinh tiên tiến cao nhất nhá!lớp bạn hơn lớp tớ kia mà,ít học sinh tiên tiến HƠN chắc
    _về nề nếp:đã có tháng nào,trong buổi chào cờ A6 được nêu là một trong những lớp có số điểm cao nhất chứ.Trong khi tháng nào A5 vs A1 cũng đứng nhất!lớp A6 lại hơn A5 rồi,ít điểm HƠN,nề nếp kém HƠN
    _về chơi bời:uh thì cứ cho là lớp tớ hok có girl xinh đy,lớp bạn thì nhiều chắc,đy mà hỏi xem có ai nói thế hok>may ra được vài bạn là cùng.Ảnh A6 chơi bời đâu,post đy kìa,đó mà có cái tinh thần đoàn kết được bằng A5 của tớ đấy,cái kiểu xoắn người khác thì hok ai bằng ếk.TRong khi A5 chưa từng xảy ra vụ đánh nhau xô xát nào thì A6 từ đấu năm đến h đầy ra đấy=>A6 gấu HƠN A5.
    Đừng có cãi vs tớ là lớp bạn lo học nhiều mà hok có đy chơi,xem lại phần học tập thì bik nhé!
    Còn nhiều mặt nữa tớ chả muốn nói hết ở đây nhưng mà trước khi vào topic lớp tớ chém thì suy nghĩ xem vik j thì hợp lí,j thì hok bạn nhé!đừng để lớp tớ fải kéo xuống A6,to chiện ra thì hok hay!
    Có nhiều người ghen tức vs ánh hào quang của A5 nên hay soi mói lung tung,tuy nhiên bọn tớ thế nào thì bọn tớ bik,mọi người đánh giá chứ hok cần bạn nói hẳn ra là "A5 hok bằng A6 về mọi mặt" thế đấu.
    Đừng bảo bọn tớ đú đởn,lớp xã hội chỉ bik ăn chơi,làm điệu,đy qua là xì xáo,xem kết quả mà bọn tớ đạt được ấy,nói hok thì hok hay đâu
    Từ đó,tớ có thế kết luận rằng:A6 kém HƠN A5(vẫn có chứ HƠN đấy nhé)
    @All mems of A5 SO hot:chúng ta thế nào thì chúng ta tự bik,vì chúng ta là A5 mà
    THanks tớ đy các bạn!
    Em yêu theo cách của riêng em, nghĩ thật đơn giản – cho đi thật nhiều rồi sẽ nhận được bấy nhiêu. Nhưng cuộc sống vốn không phẳng lặng như thế, và phải chăng lẽ đời, khi đã hạnh phúc rồi, người ta rất dễ quên đi những điều đơn giản đó ?

Çr¥§†å∟ |─|ëÅr† DDT Friend
    Thanks
    1

Đề nghị không gây war nhé
    Đến lúc tôi xử lý thì đừng trách

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    hiệp hội còn "ZIN"
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Snow Xem bài viết
    Đề nghị không gây war nhé
    Đến lúc tôi xử lý thì đừng trách
    Em chẳng thèm gây war làm j,tự vệ thôi anh ạk,chẳng lẽ cứ để lớp em bị nói thế àh?ai mà chịu được,nói cho bonj nó bik đừng có đụng đến lớp em,A5 So hot đấy,hok tầm thường đâu
    Em yêu theo cách của riêng em, nghĩ thật đơn giản – cho đi thật nhiều rồi sẽ nhận được bấy nhiêu. Nhưng cuộc sống vốn không phẳng lặng như thế, và phải chăng lẽ đời, khi đã hạnh phúc rồi, người ta rất dễ quên đi những điều đơn giản đó ?

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    644 quang trung 2, đông vệ
    Thanks
    2

Tuy Thành không phải người học đỉnh ở trong lớp. Nhưng thành nhận lời thách đấu về tẩt cả các môn (kể cả xã hội). Đấu 1 vs 1. Đấu kiến thức.
    -----------------------------------------
    Â6 tuy không nhiều học sinh tiên tiến nhưng không phải là không có người học ổn VD Vũ Huy . Tùng , Hà. chỉ tội A6 học không đều thôi
    Lần sửa cuối bởi thanhkhoeo, ngày 18-04-2010 lúc 01:09 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại
    Tôi muốn làm nên tất cả

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    cầu kao rẽ phải nhá =))
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thanhkhoeo Xem bài viết
    ôh đkm bạn này là bạn lào mà vlz` thế
    em sr 4r cái nhá.A6 thì có cái vẹo rì mà bạn to mồm thế
    a6 các bạn hơn a5 bọn tớ đc cái rì
    học đã ngu còn nhác,cụ thể thế nào thì tự con mẹ các bạn biết r` nhỉ
    gái đc con nào thì đú lòi ra con đó
    có chảng hơn là n` con trai n` hơn lớp tớ thôi
    mà về nhà lắp gươg trên 4 góc nhà xem các bạn thanh cao mĩ miều hơn ng` # ở chỗ nào mà to cái lỗ mồm thế
    a5 đụg vào các lôg chân các bạn chưa mà đkm cứ phải xoắn thế
    lớp tớ con gái có xyk hay k thì ko đến lượt các bạn nhận xét đâu nhá
    té con mẹ các bạn đi,mấy thằg bựa hãm loz
    các bạn tg? mấy đứa con gái lớp các bạn đánh nhau là hay àk,tỏ ra ta đây gấu àk nhảm quá đấy ạk,gấu thời nay đóg chuồg rủ mật hết r` nhá,sắp đến lượt mấy bà gấu lớp các bạn r` đấy
    đkm nói ít thế thôi,hiểu đc thì hiểu k thỳ đkm các bạn là mấy con lợn chính gốc r` đấy
    xyn lỗi 4r vụ này
    cứ phải chửi cho chúg nó biết tn chứ k cứ tg? a5 dễ nuốt
    lần này có bị ban njk thì em cũg chịu
    nhưg xyn xem xét rõ ngồn gốc ạk :*
    Lần sửa cuối bởi bỐng, ngày 18-04-2010 lúc 02:03 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Thanks
    0

Code:
    Bạn ơi,tớ chưa chê A6 của bạn thì cũng đừng có mà xỉa xói A5 của tớ nhé!nói cho mà bik này,uh thì cứ coi như A5 hok bằng A6(bựa) về mọi mặt đy,thế thử chứng minh coi nào.Tớ nói cho mà bik nhé:
    _Về học tập:A6 mang tiếng là lớp tự nhiên đấy,nhưng thử xem số học sinh tiến tiến học kì I có bằng A5 hok.Trong khi A5 là lớp thứ 2(hay thứ 3 j đấy)trong khối có số học sinh tiên tiến cao nhất nhá!lớp bạn hơn lớp tớ kia mà,ít học sinh tiên tiến HƠN chắc=))=))=))
    _về nề nếp:đã có tháng nào,trong buổi chào cờ A6 được nêu là một trong những lớp có số điểm cao nhất chứ.Trong khi tháng nào A5 vs A1 cũng đứng nhất!lớp A6 lại hơn A5 rồi,ít điểm HƠN,nề nếp kém HƠN=))=))
    _về chơi bời:uh thì cứ cho là lớp tớ hok có girl xinh đy,lớp bạn thì nhiều chắc,đy mà hỏi xem có ai nói thế hok>may ra được vài bạn là cùng.Ảnh A6 chơi bời đâu,post đy kìa,đó mà có cái tinh thần đoàn kết được bằng A5 của tớ đấy,cái kiểu xoắn người khác thì hok ai bằng ếk.TRong khi A5 chưa từng xảy ra vụ đánh nhau xô xát nào thì A6 từ đấu năm đến h đầy ra đấy=>A6 gấu HƠN A5.
    Đừng có cãi vs tớ là lớp bạn lo học nhiều mà hok có đy chơi,xem lại phần học tập thì bik nhé!
    Còn nhiều mặt nữa tớ chả muốn nói hết ở đây nhưng mà trước khi vào topic lớp tớ chém thì suy nghĩ xem vik j thì hợp lí,j thì hok bạn nhé!đừng để lớp tớ fải kéo xuống A6,to chiện ra thì hok hay!
    Có nhiều người ghen tức vs ánh hào quang của A5 nên hay soi mói lung tung,tuy nhiên bọn tớ thế nào thì bọn tớ bik,mọi người đánh giá chứ hok cần bạn nói hẳn ra là "A5 hok bằng A6 về mọi mặt" thế đấu.
    Đừng bảo bọn tớ đú đởn,lớp xã hội chỉ bik ăn chơi,làm điệu,đy qua là xì xáo,xem kết quả mà bọn tớ đạt được ấy,nói hok thì hok hay đâu
    Từ đó,tớ có thế kết luận rằng:A6 kém HƠN A5(vẫn có chứ HƠN đấy nhé=))=))=)))
    @All mems of A5 SO hot:chúng ta thế nào thì chúng ta tự bik,vì chúng ta là A5 mà:):)
    THanks tớ đy các bạn!:)):))

Đã bảo đừng đụng vào mà có nghe đâu
    Dê ơi mj cũng rỗi hơi lắm cơ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Code:
    mà về nhà lắp gươg trên 4 góc nhà xem các bạn thanh cao mĩ miều hơn ng` # ở chỗ nào mà to cái lỗ mồm thế
    các bạn tg? mấy đứa con gái lớp các bạn đánh nhau là hay àk,tỏ ra ta đây gấu àk :)) nhảm quá đấy ạk,gấu thời nay đóg chuồg rủ mật hết r` nhá,sắp đến lượt mấy bà gấu lớp các bạn r` đấy
    đkm nói ít thế thôi,hiểu đc thì hiểu k thỳ đkm các bạn là mấy con lợn chính gốc r` đấy =))
    xyn lỗi 4r vụ này
    cứ phải chửi cho chúg nó biết tn chứ k cứ tg? a5 dễ nuốt :))
    Thật sự bình tĩnh và phải kiềm chế
    mj làm thế này thô wa
    Tỉnh dậy...Giấc mơ đã tàn ...
    Một mình ngỡ ngàng ... Trong căn phòng trống ...

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    hiệp hội còn "ZIN"
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Mr.BEO Xem bài viết
    Code:
    _Về học tập:A6 mang tiếng là lớp tự nhiên đấy,nhưng thử xem số học sinh tiến tiến học kì I có bằng A5 hok.Trong khi A5 là lớp thứ 2(hay thứ 3 j đấy)trong khối có số học sinh tiên tiến cao nhất nhá!lớp bạn hơn lớp tớ kia mà,ít học sinh tiên tiến HƠN chắc=))=))=))
    _về nề nếp:đã có tháng nào,trong buổi chào cờ A6 được nêu là một trong những lớp có số điểm cao nhất chứ.Trong khi tháng nào A5 vs A1 cũng đứng nhất!lớp A6 lại hơn A5 rồi,ít điểm HƠN,nề nếp kém HƠN=))=))
    Từ đó,tớ có thế kết luận rằng:A6 kém HƠN A5(vẫn có chứ HƠN đấy nhé=))=))=)))
    @All mems of A5 SO hot:chúng ta thế nào thì chúng ta tự bik,vì chúng ta là A5 mà:):)
    THanks tớ đy các bạn!:)):))

Đã bảo đừng đụng vào mà có nghe đâu
    Dê ơi mj cũng rỗi hơi lắm cơ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Code:
    các bạn tg? mấy đứa con gái lớp các bạn đánh nhau là hay àk,tỏ ra ta đây gấu àk :)) nhảm quá đấy ạk,gấu thời nay đóg chuồg rủ mật hết r` nhá,sắp đến lượt mấy bà gấu lớp các bạn r` đấy
    đkm nói ít thế thôi,hiểu đc thì hiểu k thỳ đkm các bạn là mấy con lợn chính gốc r` đấy =))
    xyn lỗi 4r vụ này
    cứ phải chửi cho chúg nó biết tn chứ k cứ tg? a5 dễ nuốt :))
    Thật sự bình tĩnh và phải kiềm chế
    mj làm thế này thô wa
    Lớp tau tau thích làm j chả đc,đụng đến lớp mi xem mi thế nào,ngồi yên nghe chửi àh?chả ai như mi đâu,hok bik j đừng có nói,im đy nghe chưa,đang nóng đá
    @bống:tks,bài vik rất truyền cảm,dù bị ban vs mình ta cũng đồng ý,cho bọn nó chừa cái thói xớn xác ra,deck mượn ai đánh giá con ngườiyo bống!
    Chưa nói đến cái vụ A6 kéo co vs A5 ở vòng loại,chưa kéo dây đã bik là thắng,Thử hỏi xem A6 hơn A5 những j
    Học giỏi các môn ák,lớp tự nhiên đấy,uhm thì có chứ lớp tớ thì hok àh?tiếng anh thì có bạn Nga này,.......nàymai này,cún này,trang này.................toán có lệ này,..... này,phương anh,ngận...........văn thì trà my,trang,...............tớ chẳng tiện kể hết thôi.Dù sao thì bạn cũng bỏ cái kiểu vào pic lớp tớ mà chê bai đy nhá

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    cầu kao rẽ phải nhá =))
    Thanks
    0

@ big love : ôy kậu ơi,thời nay fải tkế,thô nhưg mà thật
    chả nói riêg rỳ mk` lớp tớ .....bh lớp kậu thử pỵ hạ xuốg tkế xem.....dám thề là k nóg máu r` nói lại k....qan trọg là ít hay n` thôi.....vs lại tính mỗi ng` jốg nkau....kậu # lớp tớ # ....tkế nhé :*
    @týt : yêu mk`,pọn này là fải tkế....nghỹ mk` là ai

Trang 86 của 133 Đầu tiênĐầu tiên ... 367682838485868788899096 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này