Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 83
    Trấn môn đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Hà Lội
    Thanks
    0

Mặc định Re: không biết chị em phụ nữ4rum mình thích một cơ thể đàn ông như thế nàom

aha chú cao 1m83 cân nag 87kg số đo 3 vòng là 105, 76, 92 quá chi là đẹp rầu hehe
    Hội Smen C4 đã và đang tiếp tục phát triển và có mặt như hầu hết ở các trường đại học trên cả nước,chúc mừng các thành viên của hội
    [SIGPIC][/SIGPIC]MỘT TRÁI TIM NHỎ BÉ NHƯNG CHỨA TRONG NÓ MỘT TÌNH YÊU RỘNG LỚN

Hộ pháp tự ĐDT Member
    Đang ở
    Đại dương bao la
    Thanks
    0

Mặc định Re: không biết chị em phụ nữ4rum mình thích một cơ thể đàn ông như thế nàom

Trích dẫn Gửi bởi viethieu1012 Xem bài viết
    aha chú cao 1m83 cân nag 87kg số đo 3 vòng là 105, 76, 92 quá chi là đẹp rầu hehe
    Sai bét.Nói linh ta linh ting vớ va vớ vẩn

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi yldamax Xem bài viết
    Cảm ơn Vũ nhe
    Cần gì cảm ơn !
    Thật ra mà nói, trong cuộc đời ko cần nhiều người thích đâu. Nhiều người thích quá đâm ra khó lựa chọn. và lòng tham nổi dậy ... và rồi Lắm mối tối nằm không. Chỉ cần một và một người duy nhất thích mình thôi, lúc đấy hãy cân nhắc xem ... có nên chấp nhận nta hay ko ? Mà đã quyết chấp nhận thì hãy trao cho người ta tất cả những gì mình có và có thể. Nhưng thế là hạnh phúc lắm rồi.
    Đẹp á, để làm gì ? Hiện text ẩn<-- Đẹp thì đứng đái ... xấu thì cũng đái đứng ... thế thôi -->
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Hộ pháp tự ĐDT Member
    Đang ở
    Đại dương bao la
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Cần gì cảm ơn !
    Thật ra mà nói, trong cuộc đời ko cần nhiều người thích đâu. Nhiều người thích quá đâm ra khó lựa chọn. và lòng tham nổi dậy ... và rồi Lắm mối tối nằm không. Chỉ cần một và một người duy nhất thích mình thôi, lúc đấy hãy cân nhắc xem ... có nên chấp nhận nta hay ko ? Mà đã quyết chấp nhận thì hãy trao cho người ta tất cả những gì mình có và có thể. Nhưng thế là hạnh phúc lắm rồi.
    Đẹp á, để làm gì ? Hiện text ẩn<-- Đẹp thì đứng đái ... xấu thì cũng đái đứng ... thế thôi -->
    Thằng ku này nói thô quá.Đẹp càng tót chứ sao.KO đẹp đc chứ mình cũng muốn đẹp lắm.hhjhjhj

Trấn môn đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Hà Lội
    Thanks
    0

aha a đang mảketing cho chú mà chú chẳng nhận gì cả làm anh bùn wa hihi
    Hội Smen C4 đã và đang tiếp tục phát triển và có mặt như hầu hết ở các trường đại học trên cả nước,chúc mừng các thành viên của hội
    [SIGPIC][/SIGPIC]MỘT TRÁI TIM NHỎ BÉ NHƯNG CHỨA TRONG NÓ MỘT TÌNH YÊU RỘNG LỚN

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Đang ở
    lang bạt tứ phương
    Thanks
    0

Péo à, péo làm tớ phải cố gắng về xem péo dạo này trông thế nào đấy! công nhận là con gái thường thích những anh đẹp trai, thông minh, cao ráo, sáng sủa, gầy gầy,nhìn trí thức, chơi thể thao hay, biết music thì càng tuyệt..etc nhìu lắm. Nhưng cũng chả biết được đâu. Hình mẫu lý tưởng thì như thế, vậy mà nhìu người khi yêu lại yêu một tên chả có tí tiêu chuẩn nào như vậy cả. Con bạn tớ là điển hình....đừng băn khoăn nhìu quá về chuyện này. Nhưng mà cũng nên giảm cân đi, vì nó còn ảnh hưởng đến sức khỏe nữa

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi lazy_lady Xem bài viết
    Péo à, péo làm tớ phải cố gắng về xem péo dạo này trông thế nào đấy! công nhận là con gái thường thích những anh đẹp trai, thông minh, cao ráo, sáng sủa, gầy gầy,nhìn trí thức, chơi thể thao hay, biết music thì càng tuyệt..etc nhìu lắm. Nhưng cũng chả biết được đâu. Hình mẫu lý tưởng thì như thế, vậy mà nhìu người khi yêu lại yêu một tên chả có tí tiêu chuẩn nào như vậy cả. Con bạn tớ là điển hình....đừng băn khoăn nhìu quá về chuyện này. Nhưng mà cũng nên giảm cân đi, vì nó còn ảnh hưởng đến sức khỏe nữa
    Hihi, con bạn iu nói đúng ý tau quá à. " Cao, gầy, cận, trắng" - tớ thích kiểu con trai thế. Nhìn lạnh lạnh tí thì càng tốt.
    Nhưng đó chỉ là lí thuyết thôi. Sau này tớ có trót dại dẫn ku nào trái ngược với mấy tiêu chuẩn trên về thì lớp mình cũng đừng có ý kiến đấy nhá!
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Hộ pháp tự DDT Friend
    Đang ở
    Lovaholic
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Micyarak.A5 Xem bài viết
    chết dở, đụng hàng rồi quả này khéo mai sau chị em mềnh đánh nhau vì một anh mất
    nói thật là
    e nghĩ đấy là bo đì mơ ước của gần hết đứa con gái chị ạ

Hộ pháp tự ĐDT Member
    Đang ở
    Đại dương bao la
    Thanks
    0

càng đọc càng buồn.Hjhj.

Xuất sư hạ sơn Vice Administrator letienquana12's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Chà chà, mình vừa thấp, vừa béo, vừa đen, ko đeo kính, mặt lại nông rân nữa , chắc khó kiếm người yêu rồi
    My profile: http://profiles.yahoo.com/anhchangvuitinh730
    My face book: http://www.facebook.com/filip.le
    chú ý không sờ pam nhé

Vì lý do kỹ thuật nên tớ tạm thời không thể truy cập vào 4rum trong thời gian tới. Mong mọi người thông cảm.

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này