Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 36
    Hắc Long Kỳ Hiệp Apprentice Mod vjt♥'s Avatar
    Thanks
    0

Mặc định Re: Tuyên ngôn đàn ông (mọi người đọc cẩn thận phải khâu ruột)

Trích dẫn Gửi bởi yldamax Xem bài viết
    Tất cả đàn bà sinh ra đều có quyền bình đẳng, tạo hóa cho các ngươi các quyền ko thể bải bỏ đc, trong đó có quyền đc rửa chén, quét nhà, giặt đồ, sinh con, cho con bú.....đó là những lời lẽ ko ai có thể chối cãi đc.

Thế mà hơn mấy chục năm nay, bọn con gái lợi dụng lá cờ bình đẳng nam nữ, chúng đến cướp đi sự bình yên của chúng ta, hành động của chúng trái hẳn với đạo lí truyền thống của nền Văn Hiến 4000 năm của chúng ta.

Về Xã Hội chúng tuyệt đối ko cho anh em ta chút tự do, dân chủ nào.

Chúng thi hành nhưng thủ thuật dã man, chúng ko cho anh em ta cái quyền đc tự do tán gái, chúng lập bè phái hòng đưa chúng ta vào chổ ế vợ.
    Chúng ràng buộc dư luận nhằm che mắt anh em, làm cho anh em ta ko có sự lựa chọn nào khác ngoài mấy con mập, xấu ma chê, quỉ hờn. Nào là ko có phụ nữ xấu...kì thực tôi thấy là "không có phụ nữ xấu chỉ có phụ nữ làm hoàii mà nó hổng đẹp", "không có người phụ nữ xấu, chỉ có người phụ nữ không biết mình xấu"
    Chúng dùng sắc đẹp để dụ dỗ làm ngu muội chúng ta., chúng giả nai để dụ dỗ chúng ta, bởi vì bọn chúng rất giỏi trò "nai tơ", "cưa sừng làm nghé", "rắn độc đội lốt lươn".

Về kinh tế chúng bóc lột tàn nhẫn anh em ta, làm anh em ta tiêu điều, cuộc sống xơ xác, chúng cướp ko xăng cùa anh em ta (chỉ khổ cho mấy anh đi tay ga).
    Chúng đặt ra đủ thứ ngày, nào là 8/3, 20/10, 14/2....hòng chiếm đoạt tài sản của anh em ta.
    Chúng đặt ra đủ thứ luật, nào là "nhá máy là phải gọi lại", thứ bảy là phải đi ăn chè măc dù chúng biết thực phẩm chính của chúng ta là mì tôm và.... mì tôm.

Tội của chúng nhiều như lá trên rừng quét ko xong mà đốt cũng ko hết, tôi chỉ liệt kê vài cái, anh em nào quá bức xúc thì hãy vào kể thêm.
    CHÚNG TA KO THỂ CHỊU ĐỰNG NỮA, PHẢI ĐẤU TRANH THÔI, HỠI TOÀN THỂ ANH EM HÃY CÙNG TÔI MỞ CÁNH CỬA THIÊN ĐƯỜNG !!!
    (thấy trên mạng hay thì post cho anh em.Nếu box mình có rồi thì nói sớm để nhờ admon delete ehee)
    Sau này có vợ thì nhớ đừng đọc cho vợ nghe đấy nhớ kô có lại phải chuyển nhà đến Hợp Lực thì khổ . À mà có khi bạn không cần phải lo đâu , viết thế này thì chưa chắc đã lấy đc vợ đâu
    Nhấn THANK đi nào tình yêu ơi

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    Đồng bằng sông 9 rồng.
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi vjt♥ Xem bài viết
    Sau này có vợ thì nhớ đừng đọc cho vợ nghe đấy nhớ kô có lại phải chuyển nhà đến Hợp Lực thì khổ . À mà có khi bạn không cần phải lo đâu , viết thế này thì chưa chắc đã lấy đc vợ đâu
    Đến hợp lực có mấy cô y tá xinh đẹp chăm sóc....
    Đối với em

Mãi Mãi

Im Lặng

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    1 nơi rất ảo....
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi mackedoitoi Xem bài viết
    Tất cả đàn bà sinh ra đều có quyền bình đẳng, tạo hóa cho các ngươi các quyền ko thể bải bỏ đc, trong đó có quyền đc rửa chén, quét nhà, giặt đồ, sinh con, cho con bú.....đó là những lời lẽ ko ai có thể chối cãi đc.

Thế mà hơn mấy chục năm nay, bọn con gái lợi dụng lá cờ bình đẳng nam nữ, chúng đến cướp đi sự bình yên của chúng ta, hành động của chúng trái hẳn với đạo lí truyền thống của nền Văn Hiến 4000 năm của chúng ta.

Về Xã Hội chúng tuyệt đối ko cho anh em ta chút tự do, dân chủ nào.

Chúng thi hành nhưng thủ thuật dã man, chúng ko cho anh em ta cái quyền đc tự do tán gái, chúng lập bè phái hòng đưa chúng ta vào chổ ế vợ.
    Chúng ràng buộc dư luận nhằm che mắt anh em, làm cho anh em ta ko có sự lựa chọn nào khác ngoài mấy con mập, xấu ma chê, quỉ hờn. Nào là ko có phụ nữ xấu...kì thực tôi thấy là "không có phụ nữ xấu chỉ có phụ nữ làm hoàii mà nó hổng đẹp", "không có người phụ nữ xấu, chỉ có người phụ nữ không biết mình xấu"
    Chúng dùng sắc đẹp để dụ dỗ làm ngu muội chúng ta., chúng giả nai để dụ dỗ chúng ta, bởi vì bọn chúng rất giỏi trò "nai tơ", "cưa sừng làm nghé", "rắn độc đội lốt lươn".

Về kinh tế chúng bóc lột tàn nhẫn anh em ta, làm anh em ta tiêu điều, cuộc sống xơ xác, chúng cướp ko xăng cùa anh em ta (chỉ khổ cho mấy anh đi tay ga).
    Chúng đặt ra đủ thứ ngày, nào là 8/3, 20/10, 14/2....hòng chiếm đoạt tài sản của anh em ta.
    Chúng đặt ra đủ thứ luật, nào là "nhá máy là phải gọi lại", thứ bảy là phải đi ăn chè măc dù chúng biết thực phẩm chính của chúng ta là mì tôm và.... mì tôm.

Tội của chúng nhiều như lá trên rừng quét ko xong mà đốt cũng ko hết, tôi chỉ liệt kê vài cái, anh em nào quá bức xúc thì hãy vào kể thêm.
    CHÚNG TA KO THỂ CHỊU ĐỰNG NỮA, PHẢI ĐẤU TRANH THÔI, HỠI TOÀN THỂ ANH EM HÃY CÙNG TÔI MỞ CÁNH CỬA THIÊN ĐƯỜNG !!!
    (thấy trên mạng hay thì post cho anh em.Nếu box mình có rồi thì nói sớm để nhờ admon delete ehee)
    cái này hôm trc' mình vaò njk của lớp Hiện text ẩn<-- cái Yahoo ID: c4_no1_ddt ấy --> , đọc đc cái mess của con Jun Kjm. Nội dung mess đó cũng tương tự như thế này Nhưng mà là "chúng cướp của chúng ta từ 500 đến 1000 đồng để lấy $$ mua kẹo mút" , "chúng giật vở để lấy giấy làm bài kiểm tra" ... hài ko chịu đc

Thẳng thắn thật thà thường thua thiệt
    Lươn lẹo luồn lách lại leo lên

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Gầm cầu
    Thanks
    0

cái tuyên ngôn này nghe hài nhỉ, mà lại thực tế nữa chứ, đàn ông mà bị đàn áp thế này á, kiểu này thì thôi khỏi lấy vợ đi
    Atdepzai chém gió:
    Hệ phái: chém gió (tay không)
    Lv: 99.9%
    Hp: 3000
    Mana: 100 bình (full)
    Trí tuệ (IQ): iso 9001
    Di chuyển: 60% (ko ngựa)
    Lực chém: 159
    Linh hoạt: 400
    Đance: 938 + POW

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    Đồng bằng sông 9 rồng.
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi atdepzai Xem bài viết
    cái tuyên ngôn này nghe hài nhỉ, mà lại thực tế nữa chứ, đàn ông mà bị đàn áp thế này á, kiểu này thì thôi khỏi lấy vợ đi
    Thực tế đúng quá rồi còn gì nữa anh.... đúng thà thế... dạo này con gái hoành hành kình lắm... Hiện text ẩn<-- nhất là khoản trấn lột thì phải gọi là.... thôi...iii...iiii..... rồi....iiiiii....ồi.... -->
    Đối với em

Mãi Mãi

Im Lặng

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Gầm cầu
    Thanks
    0

anh em con trai phải cam chịu cảnh này đúng là thấm thật, chắc phải thề với đầu gối không bao giờ lấy vợ mất
    Atdepzai chém gió:

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    N☺ |_o\/€
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi minh_hg Xem bài viết
    Ko đỡ được rồi
    Dưng mà ai có đủ can đảm để tuyên bố công khai như kiểu đọc tuyên ngôn độc lập đây Hiện text ẩn<-- chắc là người đó ko sợ ế vợ --> . Em xin tài trợ cái bục diễn thuyết và cái mũ bảo hiểm để đỡ guốc
    Còn em xin tài trợ guốc,nồi,niêu,bát,đĩa...cho mấy chị nhà mình(có cả em) phang lũ con trai
    giỏi thì đấy tranh đi,chị em nhàt a đỡ tuốt
    11-11
    11-03

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    Đồng bằng sông 9 rồng.
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi vyna_candy Xem bài viết
    Còn em xin tài trợ guốc,nồi,niêu,bát,đĩa...cho mấy chị nhà mình(có cả em) phang lũ con trai

giỏi thì đấy tranh đi,chị em nhàt a đỡ tuốt
    .... a ha.... anh giai vy... một boy đứng đầu trong phong trào chống gái.....
    Đối với em

Mãi Mãi

Im Lặng

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi atdepzai Xem bài viết
    anh em con trai phải cam chịu cảnh này đúng là thấm thật, chắc phải thề với đầu gối không bao giờ lấy vợ mất
    k bik là k lấy vợ hay k có gái lấy những " ĐÀN ÔNG" chuyên đi nói xấu con gái và tôn thờ cái văn hoá 4000 năm về trước

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Gầm cầu
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi xuan a11 Xem bài viết
    k bik là k lấy vợ hay k có gái lấy những " ĐÀN ÔNG" chuyên đi nói xấu con gái và tôn thờ cái văn hoá 4000 năm về trước
    xoắn, nếu anh mà không có ai lấy thì chắc quay về với cái máng lợn mất, cứ yên tâm là em nó tưởng tượng phong phú. Hiện text ẩn<-- này có khi sau không có anh nào quan tâm lai quì xuống xin anh cũng nên -->
    Atdepzai chém gió:

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này