Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234
Kết quả 31 đến 36 của 36
    Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    Đồng bằng sông 9 rồng.
    Thanks
    0

Mặc định Re: Tuyên ngôn đàn ông (mọi người đọc cẩn thận phải khâu ruột)

Trích dẫn Gửi bởi atdepzai Xem bài viết
    xoắn, nếu anh mà không có ai lấy thì chắc quay về với cái máng lợn mất, cứ yên tâm là em nó tưởng tượng phong phú. Hiện text ẩn<-- này có khi sau không có anh nào quan tâm lai quì xuống xin anh cũng nên -->
    .... Hiện text ẩn<-- lão ất tưởng bở kinh thế nhỉ... --> ... ừm đúng rồi... cô em nào vớ được anh ất chắc sướng cả đời....
    Đối với em

Mãi Mãi

Im Lặng

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Thế mà hơn mấy chục năm nay, bọn con gái lợi dụng lá cờ bình đẳng nam nữ, chúng đến cướp đi sự bình yên của chúng ta, hành động của chúng trái hẳn với đạo lí truyền thống của nền Văn Hiến 4000 năm của chúng ta.
    Bạn ơi, ở đâu ra mà nhiều thế, những 4000 năm cơ á? Chắc tính cả thời kì TCN khi nước ta chỉ mới có lèo tèo vài tiểu bộ lạc nhỉ.

Cái đạo lí truyền thống đó chắc chỉ có nam giới mới ngộ nhận vậy thôi à. Ngẫm nghĩ lại thì nữ quyền có trước cả nam quyền chỉ tội nam giới đảo chính đó thôi. Quả thật ông bà ta nói cấm sai
    ' Đàn ông nông nổi giếng khơi
    Đàn bà sâu sắc như cơi đựng trầu '
    Haiz cũng tại chị em mình mèm lòng nghe theo lời ngon tiếng ngọt của chúng.
    Vậy xét cho cùng thì nữ quyền mới là đạo lí và truyền thống nhưng vì nữ giới là những con người vị tha và nhân hậu lại giàu lòng thương người vì vậy đã để nam giới đứng ngang hàng với mình thôi.

Chúng thi hành nhưng thủ thuật dã man, chúng ko cho anh em ta cái quyền đc tự do tán gái, chúng lập bè phái hòng đưa chúng ta vào chổ ế vợ.
    Chúng ràng buộc dư luận nhằm che mắt anh em, làm cho anh em ta ko có sự lựa chọn nào khác ngoài mấy con mập, xấu ma chê, quỉ hờn. Nào là ko có phụ nữ xấu...kì thực tôi thấy là "không có phụ nữ xấu chỉ có phụ nữ làm hoàii mà nó hổng đẹp", "không có người phụ nữ xấu, chỉ có người phụ nữ không biết mình xấu"
    Chúng dùng sắc đẹp để dụ dỗ làm ngu muội chúng ta., chúng giả nai để dụ dỗ chúng ta, bởi vì bọn chúng rất giỏi trò "nai tơ", "cưa sừng làm nghé", "rắn độc đội lốt lươn".
    Nói xem thủ thuật dã man đó là gì???
    Quyền tự do tán gái? Vẫn có đó thôi chỉ trừ trường hợp thằng đó đã có nơi có chốn thì còn tán gì nữa. Hay muốn hai tay vài em? Cũng được thôi bạn chỗ nào mà, còn muốn gái nhà lành thì khi lộ ra rồi ấy à tha hồ mà ăn guốc xong xuôi đâu đó thì chuyển thẳng vô hòm luôn á.
    Chê mập, xấu ma chê, quỉ hờn thì đừng có sớ rớ tới ngồi đó mà đợ mấy em xinh xinh ấy xem nó có thèm ngó tời không. Người ta đã bảo ' nồi nào úp vung đó ' mà không chịu giờ thì có mập, có xấu ma chê, quỉ hờn thì cũng chẳng tới phần. Chỉ sợ bị nó lại chê ngược lại vì rồi thất tình tự tử thôi
    Dùng sắc đẹp để dụ dỗ làm ngu muội? Chê xấu mà còn bị dụ dỗ à. Mà chẳng biết phụ nữ dụ dỗ hay do đàn ông háo sắc, mê gái nên mới dính. Thử làm công công đi xem có còn bị dụ nữa không

Về kinh tế chúng bóc lột tàn nhẫn anh em ta, làm anh em ta tiêu điều, cuộc sống xơ xác, chúng cướp ko xăng cùa anh em ta
    Thử hỏi nếu để mấy ông cầm tiền thì ăn cám à. Suốt ngày đàn đúm, tiêu sài hoang phí không biết tính toán, ném tiền qua cửa sổ. Đi ăn nhậu tối ngày, bạn bè khích vài câu là tiền làm cả tháng bay hết veo. Chị em phụ nữ giữ dùm cho mà không biết cám ơn thì thôi lại còn... Đúng là làm ơn mắc oán mà

Chúng đặt ra đủ thứ ngày, nào là 8/3, 20/10, 14/2....hòng chiếm đoạt tài sản của anh em ta.
    Chúng đặt ra đủ thứ luật, nào là "nhá máy là phải gọi lại", thứ bảy là phải đi ăn chè
    Thế mà còn bảo không cho quền được tán tỉnh, con người ta nó bật đèn xanh cho còn gì. Đúng là có phúc mà không biết hưởng.Đừng tưởng con gái là loại bạ đâu ăn đó nha, nếu là người không thích thì có làm gấp mười cũng bye bye à.

măc dù chúng biết thực phẩm chính của chúng ta là mì tôm và.... mì tôm.
    Cái này thì không biết à, thực phẩm chính là mì gói chỉ áp dụng với những thằng lười nhác được mama phục vụ tới tận chân răng khi mẹ vắng nhà mà thôi. Có tay có chân sao không tự đi nấu. Nếu ăn mì tôm vì bị bệnh về túi thì cứ nói ra con gái cũng biết ý chứ bộ, luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu mà. Ai bảo cũng sĩ diện cơ

Tội của chúng nhiều như lá trên rừng quét ko xong mà đốt cũng ko hết, tôi chỉ liệt kê vài cái, anh em nào quá bức xúc thì hãy vào kể thêm.
    CHÚNG TA KO THỂ CHỊU ĐỰNG NỮA, PHẢI ĐẤU TRANH THÔI, HỠI TOÀN THỂ ANH EM HÃY CÙNG TÔI MỞ CÁNH CỬA THIÊN ĐƯỜNG !!!
    Eo ơi tội lỗi phụ nữ nhiều thế cơ á, chết thật.
    Bức xúc làm cơ à, vậy thì kể ra hết đi, giải tỏa đi, đấu tranh đi. Mở cửa tới một thiên đường ấy, một thế giới không có phụ nữ xem các quý ông sống được bao lâu. Đem cái nầy cho người yêu với mẹ của mấy ông xem thì có mà nhịn đói cả tháng, khi dài dài, lệnh cấm vận thi hành ngay lập tức.

Nói vậy thôi chứ ba cái vụ này nói ra được thì đúng là không sợ chết mà

Chuyện bên lề ha, thế còn mấy vụ bạo lực gia đình, giết vợ đánh con là cái kháng chiến vùng lên của mấy ông hả??? Vậy thì dừng ngay đi nha

Có những tác phẩm, bài viết chỉ để giải trí, đùa vui nhưng cũng không ít đã thành sự thật, đã được thực hiện bởi những người thiếu ý thức. Có những chuyện đùa mà thành thật. Thế giới bình đẳng thì có vấn đề gì chứ. Cứ là con trai thì tốt lắm sao???

Nội dung trên chỉ là một vài thiển ý của Min nếu có gì không phải thì coi như bỏ qua nhưng tất cả đều là sự thật. Vậy thôi…

Uh, mọi người nếu thấy bài viết của Min ‘được được’ thì biết làm gì rồi đấy… Cân ơi, sao mày đẹp thế

~ My love....... ~

Trấn môn đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

eo ơi post được cái bài này lên cũng mệt chit đc mặc dù mình ngại ko đọc nhưng mà cũng thanks cái

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    N☺ |_o\/€
    Thanks
    0

oài,vào đọc cái bản giời đánh này lúc nào cũng thấy buồn cười.Đơn giản là vì nó chả có tý sức thuyết phục nào trong THỰC TẾ cả(tg` nào dám nói với ny cái này ạ)
    cho tiền có khi còn kok dám
    11-11
    11-03

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

ây da, làm đàn ông ai lại làm thế. nhưng ko làm thế thì lại ko phải đàn ông
    Đừng bao giờ cãi nhau với những đứa ngu, bởi vì nó sẽ kéo bạn xuống ngang hàng với nó và đánh bại bạn bằng kinh nghiệm của nó

Vi phạm Nội Quy Banned
    Đang ở
    Dưới nắp chai Pepsi
    Thanks
    0

Lỡ zô xem rùi hix.Toát hết cả mồ hôi.............................................. .................................................. .......

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234

Thông tin về chủ đề này