Trang 1 của 7 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 62
    Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    thiên đường....
    Thanks
    0

Mặc định Tuyên ngôn đàn bà ( trả lại cho cái người đàn ông kia)

Hỡi cộng đồng XX

" Tất cả con gái sinh ra đều có quyền thống trị . Tạo hóa cho họ những quyền ko ai có thể xâm phạm được ; trong những quyền ấy,có quyền được sống , quyền được làm đẹp và quyền mưu cầu hạnh phúc ".

Lời bất hủ ấy ở trong bản tuyên ngôn con gái XX của nước MĨ NHÂN
    Bản tuyên ngôn cung kính và phục tùng của con trai XY cũng nói:
    "Thượng đế sinh ra con gái để yêu thương và chiều chuộng và phải luôn luôn yêu thương và chiều chuộng con gái ".
    Đó là những lẽ phải ko ai chối cãi được.

Thế mà gần đây , bọn con trai lợi dụng lá cờ chống áp bức , bóc lột đến cướp miếng ăn , áp bức con gái . Hành động của chúng trái hẳn với nhân đạo và quy luật sống .

Về chính trị , con trai bắt con gái phải gọi là anh mặc dù con gái hơn tuổi con trai .
    Con trai chơi pháo , hút thuốc lá làm cho sức khỏe con gái suy nhược .

Về kinh tế ,con trai đặt ra hàng trăm lí do vô lí , làm cho con gái ko thể vòi vĩnh được j` .
    Tuy vậy , đối với con trai , con gái vẫn giữ một thái độ khoan hồng và nhân đạo.
    Sự thật là sau cuộc bạo loạn của con trai, con gái đã giành được phần thắng và bỏ qua hết mọi chuyện .
    Sự thật con gái vẫn rất dễ thương , hiền lành , tốt bụng ...

Bởi thế , tôi ,thành viên nước MĨ NHÂN , đại diện cho toàn dân con gái tuyên bố con gái mới thực sự là người nắm quyền làm chủ , xóa bỏ tất cả mọi đặc quyền của con trai trong việc cư xử với con gái.

Toàn dân con gái trên dưới một lòng kiên quyết chống lại âm mưu nổi loạn của con trai .
    Tôi tin rằng các bạn Đồng minh đã công nhận những nguyên tắc xử phạt con trai ở Hội nghị Rung-hêt-răng , quyết ko thể ko công nhận quyền thống trị của con gái.

Nếu trên đời chỉ có Adam thì k bao giờ có thế giới mà cái sinh ra thế giới chính là Eva

*** ---- con gái sinh ra đã đẹp nên con trai không có quyền đẹp hơn

***---con gái sinh ra đã trắng trẻo nõn nà nên trên đời hiếm tên con trai nào
    dc như thế
    giả sử con trai cũng nõn nà đôi tay thì đâu ra người để quét nhà rửa chén cơ chứ !
    mà đôi tay con gái để vuốt ve nâng niu chứ đâu phải để lau nhà giặc giũ >> việc đó chỉ để con trai thôi

***---con gái sinh ra để thông minh,giỏi giang thì con trai phải tự nguyện yêu chiều,phục vụ... con gái chứ !!!

***---và tất nhiên con gái sinh ra để ăn những thứ bổ mát cho làn da thì con trai có tác dụng là trả tiền mà
    trong tình yêu , con trai chủ động thì tất nhiên chuyện khác như xách đồ dùm , trả tiền shopping , ... cũng thế chứ
    nếu như con gái sinh ra trên đời để dc yêu thương thì con trai phải yêu chứ

***---con gái sinh ra có quyền tự do bình đẳng , nhưng con trai thì không , bởi vì không có đứa con gái nào công nhận như thế cả !
    đừng chê con gái hung dữ , .....con gái càng nhu mì hiền thục để con trai các người bắt nạt sao

***---con gái sinh ra không phải để thổi lửa nấu cơm hay thổi bong bóng ... đâu nhá , mà là để nhận dc bong bóng và hoa thôi
    nói chung , con gái là chủ sở hữu của những cái đẹp và cái tốt thôi

Đề nghị anh em có phản ứng gì hãy cố nhún nhường,đặt chị em lên trên hết!!!
    -st-
    Mọi thứ chợt tan biến hết...

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Mặc định Re: Tuyên ngôn đàn bà ( trả lại cho cái người đàn ông kia)

Kính thưa toàn thể anh em mang dòng máu XY

Toàn thể anh em ta khi mới sinh ra ( dù sinh từ mẹ ta , bà già ta , u ta , bầm ta , ...... hay vợ của bố chúng ta ) chúng ta đều có những quyền dc tự do và bình đẳng như : tự do ngắm gái , tán gái , dc quyền 2 tuần tắm một lần , quyền dc mặc quần đùi ra đường ........Anh em chúng ta ko phải chịu áp bức bởi bất kì một thế lực nào cả .

Vậy mà hàng trăm năm qua , bọn thực dân đàn bà đã cướp đi cái quyền đó của chúng ta . Chúng ngang nhiên áp bức bóc lột của chúng ta từ 500 đến 1000 đồng để ăn quà vặt . Chúng tự cho mình cái quyền giật vở của thằng khác để lấy giấy kiểm tra 15p.

Đã bao anh em chúng ta đã phải chịu cảnh đói rét ( vì ko có 1000 ăn sáng ). Bao anh em phải chịu cảnh vở mất hộp bút tan.
    Bản thân tui trước cảnh đau xót đó mà ruột đau như cắt , nước mắt đầm đìa , đêm ko dám ăn , ngày ko dám ngủ . Chỉ dám sáng chưa chiều 3 bữa cầm hơi , tối ngủ 8h nghĩ kế đánh giặc...!

Đã đến lúc anh em chúng ta cho cả thế giới này biết về những người đàn ông chân chính MADE IN Mẹ chúng ta . Nay tôi thay mặt toàn thể anh em đứng lên kêu gọi mọi người hãy chiến đấu .Ông cha ta đã có câu " Giặc Đến Nhà Chồng Đàn Bà Cùng Đánh ".
    Ai có siêu nhẹ thì dùng siêu nhẹ , ai ko có siêu nhẹ thì dùng tông Lào, ai ko có tông Lào thì đứng sau gào hỗ trợ.....!

Toàn thể anh em chúng ta hãy cùng nhau đoàn kết để chiến đấu. Hãy kết hợp toàn sức mạnh của toàn thể anh em chúng ta để cùng nhau chiến đấu!!!!
    ........Cảm ơn em đã đợi anh.........

Phong Vân huyền thoại
    Thanks
    0

úi dời...2 bài kia à...chị Tiểu Linh ơi...thế lúc nào cũng phải nhường các bạn XX ak...không chịu đâu..đấu tranh cùng [JuL]

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    Đồng bằng sông 9 rồng.
    Thanks
    0

Ha ha ha ha.... con gái cũng gớm mặt nhỉ... không chịu được sao... rốt cuộc thì con gái cũng luôn mềm yếu và cần con trai là chỗ dựa tinh thần... không chơi mấy cái trò nãy nữa...
    Đối với em

Mãi Mãi

Im Lặng

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Thanks
    0

Hoan hô chị Linh đã lấy lại công bằng cho XX chúng ta.........

Hộ pháp tự ĐDT Member
    Đang ở
    Đại dương bao la
    Thanks
    0

Tại sao lại trả lại cho người đàn ông kia ??? nghe khó hiểu quá
    Minsk 125,Canon20D,IS50 1.8 tôi đi tìm cái đẹp

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    Đồng bằng sông 9 rồng.
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi yldamax Xem bài viết
    Tại sao lại trả lại cho người đàn ông kia ??? nghe khó hiểu quá
    À là anh à... anh là người đàn ông kia.... hohohoho.... anh làm gì đi chứ nhỉ...
    Đối với em

Mãi Mãi

Im Lặng

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    D2T
    Thanks
    0

cuộc chiến giữa XX và XY là cuộc chiến kéo dài bật tật ... nhưng VN lại là một trong những nước có tỉ lệ bình đẳng giữa 2 giới là bằng nhau ( có khi tỉ đàn ông sợ đàn bà / đàn bà sợ đàn ông >o )... cớ sau lại phải khơi gợi cho nó bùng nổ
    [img]http://emo.huhiho.com/set/bofu/46.gif[/img][img]http://emo.huhiho.com/set/bofu/46.gif[/img][img]http://emo.huhiho.com/set/bofu/46.gif[/img]

Trấn môn đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Hà Lội
    Thanks
    0

haha tức là trả lại cho chú đấy thế mà cũng o hiểu haha!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Hội Smen C4 đã và đang tiếp tục phát triển và có mặt như hầu hết ở các trường đại học trên cả nước,chúc mừng các thành viên của hội
    [SIGPIC][/SIGPIC]MỘT TRÁI TIM NHỎ BÉ NHƯNG CHỨA TRONG NÓ MỘT TÌNH YÊU RỘNG LỚN

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    thiên đường....
    Thanks
    0

thì có người bảo không biết không 4rum mình có ai post tuyên ngôn đàn bà không nên em post để giành chính quyền thôi mà....căn bản thấy mấy ông đàn ông tự sướng kinh quá
    Mọi thứ chợt tan biến hết...

Trang 1 của 7 12345 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này