Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234
Kết quả 31 đến 40 của 40

Chủ đề: Tin buồn

Xuất sư hạ sơn Vice Administrator letienquana12's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Mặc định Re: Tin buồn

Em chia buồn với anh và gia đình .Em biết nỗi đau khi mất đi người thân là rất lớn, nhưng cũng mong anh sớm vượt qua được nỗi đau đó .
    My profile: http://profiles.yahoo.com/anhchangvuitinh730
    My face book: http://www.facebook.com/filip.le
    chú ý không sờ pam nhé

Vì lý do kỹ thuật nên tớ tạm thời không thể truy cập vào 4rum trong thời gian tới. Mong mọi người thông cảm.

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Đang ở
    Mưa Lạnh
    Thanks
    0

Chia buồn cùng anh và gia đình. Mong anh sớm vượt qua được mất mát to lớn này.

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Đầu đường-Xó chợ
    Thanks
    0

Tận đáy lòng của mình em xin gửi lời chia buồn ssâu sắc tới anh và GĐ em biết mất 1 người thân là nỗi đau rất rất lớn , nhưng mong anh hãy vững vàng lên, hãy vượt qua nỗi đau và tiếp tục sống anh nhé
    Pick it up!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    le capital
    Thanks
    0

Nghe mà cứ như mất đi người thân bên cạnh mình vậy, mong rằng nỗi đau này sẽ sớm nguôi ngoai!
    Thật kì lạ và trùng hợp, ngày mùng 10 âm lịch tức 24/1 gia đình em nghe tin bạn thân của bác trai em vừa bị tai nạn xe máy ở TP Thanh hóa, nguyên nhân do nổ bánh trước, và có người con trai tên là Nam? Em không biết rõ gia đình bác lắm nhưng lẽ nào ...???hôm nay em mới online và biết tin của nhà a Nam, hơi ngỡ ngàng và đau buồn. Dù sao mong cả gia đình vững vàng để vượt qua mất mát lớn lao và sự ra đi quá đột ngột này.
    Sáng sớm hôm qua cả nhà em đã về Thanh hóa, chiều hôm nay 26/1 bác sẽ được đưa về chôn cất tại quê nhà ở Hoằng Phụ - Hoằng Hóa.

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

Hôm qua diễn đàn chúng ta đã tổ chức đi viếng bác Trinh . Cám ơn Heo_pro và Trangarsenal , hy vọng anh Nam sẽ nhanh chóng vượt qua nỗi đau này.

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

I'm In Love DDT Friend
    Đang ở
    Finaco
    Thanks
    0

Truoc tien xin chan thanh cam on tinh cam ma 4rum da gianh cho minh,cam on nhung loi dong vien cua moi nguoi da gianh cho minh va gia dinh,cam on cac ban 4rum da den thap huong cho bo minh.Hien tai moi viec noi chung cung da tam on,noi chung thi minh ko co gi vat va vi rat nhieu nguoi den giup do.xin loi moi nguoi vi minh luc do boi roi qua nen ko dua lich chi tiet dc lam nhieu nguoi that vong.
    To ngoc lan: do la nha a do. Hom do bo a di oto cung ban di dam cuoi o Ha Trung,khi ve bi no lop truoc nen bi lat xe.
    Xin loi vi minh type tren dd nen ko viet co dau dc.khi nao online dc minh se cam on sau.
    Đề nghị các mem đọc bài thấy hay phải Thanks, các Mod phải +Sp đấy nha^^
    .................................................. ........................................
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức giấc
    Cho ta thêm một ngày nữa để yêu thương.

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    le capital
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi duynamckbk7 Xem bài viết
    Truoc tien xin chan thanh cam on tinh cam ma 4rum da gianh cho minh,cam on nhung loi dong vien cua moi nguoi da gianh cho minh va gia dinh,cam on cac ban 4rum da den thap huong cho bo minh.Hien tai moi viec noi chung cung da tam on,noi chung thi minh ko co gi vat va vi rat nhieu nguoi den giup do.xin loi moi nguoi vi minh luc do boi roi qua nen ko dua lich chi tiet dc lam nhieu nguoi that vong.
    To ngoc lan: do la nha a do. Hom do bo a di oto cung ban di dam cuoi o Ha Trung,khi ve bi no lop truoc nen bi lat xe.
    Xin loi vi minh type tren dd nen ko viet co dau dc.khi nao online dc minh se cam on sau.
    Thì ra là người mình quen, lúc đó bác em gọi về cho a và a đang trên đường về đúng không? Sáng hôm sau có bác Tâm và a Minh về. Bác trai em là Sơn, bạn thân bố a. Cũng đã mất cách đây 1 năm. Em cũng ở Hoằng Hóa đấy, em ở Hoằng Đạo. Sáng hôm sau có bác Tâm và a Minh về.

Trấn môn đệ tử
    Đang ở
    36Dunk
    Thanks
    0

Em xin chia buồn với anh Nam. Hy vọng anh cùng gia đình vượt qua được nỗi mất mát này
    [CENTER][IMG]http://i516.photobucket.com/albums/u321/hungheat9/Copyofheat.jpg[/IMG][/CENTER]

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    .•°·.♣ ۩ ♣.·°•.
    Thanks
    0

Ôi ông anh của em Chia buồn với anh nhá . Hôm nay em mới len diễn đàn đựơc Zz ...
    "...Chết ko đáng sợ, mục đích sinh ra của con người là dần dần đi đến cái chết . Điều đáng sợ là ở giữa lúc sinh tử , con người ta đã làm được gì? ...."

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    TP-Thanh Hóa
    Thanks
    0

Xin chia buồn với anh... Xin lỗi vì ko biết sớm ko e cũng sẽ đến để viếng bác
    Đứng bên em im lặng thật lâu! Nhìn thấy nhau cứ thêm u sầu. Trái tim anh đang ghì thật sâu, từng nỗi đau mà anh muốn giấu

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234

Thông tin về chủ đề này