Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 87
    BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Mặc định Re: Kết thúc giải vô địch bóng rổ các trường THPT toàn tỉnh !!!

Trích dẫn Gửi bởi heat_pointguard13 Xem bài viết
    Đây là những ngày anh đc sống lại cảm giác ngày xưa, nhưng đúng là 1 kết thúc ko hoàn hảo. Anh ko cam chịu! Bực lắm! Anh ko thi đấu, nhưng anh có cảm giác như chính anh bị thua. Anh xin lỗi, có lẽ anh cũng chẳng thể giữ nổi bình tĩnh nữa, anh đã nói thất vọng về các em. Thôi bỏ qua, chúng ta thua vì nhiều lý do mà anh nghĩ tất cả đều hiểu hết rồi. Anh vẫn hy vọng năm sau DDT lại vô địch, anh muốn bọn em phục thù, anh nói rồi, anh ko cam chịu đâu, năm sau anh lại về, đừng để anh phải bỏ buổi kiểm tra điều kiện như hnay một cách vô ích
    Cái gì cũng có giá của nó. Có lẽ ai học Đào Duy Từ cũng sẽ buồn cả mà thôi. Tau cũng về vì muốn nhìn thấy trường Đào thắng mà. May mắn hơn mi là tau được nghỉ đúng dịp. Nhưng có một điều tau thấy rất thú vị trong thể thao : Có thắng - có thua, thế mới có cái để phấn đấu. Đào thua năm nay nhưng ko phải là mãi mãi, thua để sau này có những chiến thắng ngọt ngào hơn - xứng đáng hơn. Mà mi cũng ích kỉ thế, để cho Lam Sơn thắng - rồi sau mình lại thắng ... Thắng mãi, cũng chán chứ.
    Hiện text ẩn<-- Có khi nào Lam Sơn đọc những dòng này rồi bảo rằng : Đào đang ngụy biện cho Chiến bại của mình hoặc đang tự an ủi mình ko nhỉ ? -->

Trấn môn đệ tử
    Đang ở
    36Dunk
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Cái gì cũng có giá của nó. Có lẽ ai học Đào Duy Từ cũng sẽ buồn cả mà thôi. Tau cũng về vì muốn nhìn thấy trường Đào thắng mà. May mắn hơn mi là tau được nghỉ đúng dịp. Nhưng có một điều tau thấy rất thú vị trong thể thao : Có thắng - có thua, thế mới có cái để phấn đấu. Đào thua năm nay nhưng ko phải là mãi mãi, thua để sau này có những chiến thắng ngọt ngào hơn - xứng đáng hơn. Mà mi cũng ích kỉ thế, để cho Lam Sơn thắng - rồi sau mình lại thắng ... Thắng mãi, cũng chán chứ.
    Hiện text ẩn<-- Có khi nào Lam Sơn đọc những dòng này rồi bảo rằng : Đào đang ngụy biện cho Chiến bại của mình hoặc đang tự an ủi mình ko nhỉ ? -->
    Tau thíck những điều mi nói, đọc xong tau thấy kiểu như trút đc bao nhiêu bực tức trong người Thông cảm cho tau, thật sự là tau chưa bgiờ bị thua (ko phải là kiêu, mi hiểu mà) nên tau mới cảm thấy như thế. Uhm cũng nên thua, để rút ra kinh nghiệm nhiều hơn, sau này thi đấu sẽ có động lực hơn.
    [CENTER][IMG]http://i516.photobucket.com/albums/u321/hungheat9/Copyofheat.jpg[/IMG][/CENTER]

News Managaer News Manager Candy's Avatar
    Đang ở
    C:\WINDOWS
    Thanks
    0

hứ.
    có mi ạ ở bên Trần Mai Ninh mấy đứa nó nói suốt .

Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi heat_pointguard13 Xem bài viết
    Tau thíck những điều mi nói, đọc xong tau thấy kiểu như trút đc bao nhiêu bực tức trong người Thông cảm cho tau, thật sự là tau chưa bgiờ bị thua (ko phải là kiêu, mi hiểu mà) nên tau mới cảm thấy như thế. Uhm cũng nên thua, để rút ra kinh nghiệm nhiều hơn, sau này thi đấu sẽ có động lực hơn.
    Chính vì Đào Duy Từ chưa bao h thua nên khi thua dễ bị áp lực tinh thần. Rõ ràng khi bị dẫn trước điểm, dù ném nhiều hơn nhưng vẫn ko vào được. Còn cái cảm giá đó thì Lam Sơn đã quá nhiều lần rồi. Họ đã chuẩn bị tâm lý từ lâu. Nên khi vào trận họ tự tin.
    Không những năm nay, còn nhiều năm sau nữa. Cứ tin vào Đội nhà chứ. Đào mà, sẽ lấy lại những gì đã mất. Phong độ chỉ là nhất thời, đẳng cấp mới là mãi mãi.

Trích dẫn Gửi bởi Candy Xem bài viết
    có mi ạ ở bên Trần Mai Ninh mấy đứa nó nói suốt .
    Tau mà là Lam Sơn thì tau cũng nói thế thôi, con người mà. Dù văn minh đến đâu chăng nữa thì cũng thế cả mà thôi.
    Lần sửa cuối bởi kẻ xấu, ngày 05-04-2010 lúc 09:49 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

Trấn môn đệ tử
    Đang ở
    36Dunk
    Thanks
    0

Chính vì Đào Duy Từ chưa bao h thua nên khi thua dễ bị áp lực tinh thần. Rõ ràng khi bị dẫn trước điểm, dù ném nhiều hơn nhưng vẫn ko vào được. Còn cái cảm giá đó thì Lam Sơn đã quá nhiều lần rồi. Họ đã chuẩn bị tâm lý từ lâu. Nên khi vào trận họ tự tin.
    Không những năm nay, còn nhiều năm sau nữa. Cứ tin vào Đội nhà chứ. Đào mà, sẽ lấy lại những gì đã mất. Phong độ chỉ là nhất thời, đẳng cấp mới là mãi mãi.
    Uh, mi nói đúng. Thôi, thua năm nay thì năm sau vô địch sẽ vui gấp đôi
    [CENTER][IMG]http://i516.photobucket.com/albums/u321/hungheat9/Copyofheat.jpg[/IMG][/CENTER]

Vi phạm Nội Quy Banned
    Đang ở
    london
    Thanks
    0

Thua thì cũng thua rồi.
    Ta thua trong vinh quang nên anh em ko phải buồn.
    Năm sau phục thù là đc.Dù gì bên LS ăn đc chiến thắng này cũng chả vẻ vang j`.

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Thanks
    0

Phong độ là nhất thời đẳng cấp là mãi mãi...
    Trong cuộc chơi bao giờ cũng có thẳng và thua cả...
    LS và Đào sẽ cùng hẹn so tài với nhau vào năm sau và rất nhiều năm khác nữa...
    Thông cảm cho em vì em chỉ có thể tiếc cho mình đội nữ... Các chị năm sau vô địch nhé
    Hiện text ẩn<-- Phải công nhận trọng tài hnay bắt quá dở, hqua đội nam LS bị bắt lỗi phát tức điên cuối giờ vây xung quanh trọng tài hỏi tội.... haizz. -->
    Cảm ơn vì D2T đã cổ vũ LS trong một số trận thi đấu, chúng ta vẫn sẽ là những người bạn tốt chứ ạ ...

Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Leovsmoon Xem bài viết
    Phong độ là nhất thời đẳng cấp là mãi mãi...
    Trong cuộc chơi bao giờ cũng có thẳng và thua cả...
    LS và Đào sẽ cùng hẹn so tài với nhau vào năm sau và rất nhiều năm khác nữa...
    Thông cảm cho em vì em chỉ có thể tiếc cho mình đội nữ... Các chị năm sau vô địch nhé
    Hiện text ẩn<-- Phải công nhận trọng tài hnay bắt quá dở, hqua đội nam LS bị bắt lỗi phát tức điên cuối giờ vây xung quanh trọng tài hỏi tội.... haizz. -->
    Cảm ơn vì D2T đã cổ vũ LS trong một số trận thi đấu, chúng ta vẫn sẽ là những người bạn tốt chứ ạ ...
    Tất nhiên vẫn là bạn tốt chứ sao ? Hàng xóm bao nhiêu năm rồi còn. Chả nhẽ vì thua Lam Sơn mà Đào Duy Từ coi Lam Sơn là kẻ thù chăng. Mọi năm Lam Sơn vẫn vui vẻ đấy thôi.

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Đào năm nay phải thay đổi cách tập luyện đi thôi, lấy cả những em lớp 10 vào đội không cứ hết 1 giải lại không còn ai để thi đấu, cho các em lớp 10 tập cơ bản vs thể lực trước rùi hãy cho đấu. Nhìn đội đào năm nay to con mà yếu quá ,

Đệ tử
    Thanks
    0

Nói thât. Là tu` hôm qua den b.h tôi vân~ còn rât' buôn` , luôn co' suy nghi la do minh . Nên không muôn' noi' gì , nhung mây' nguoi bên LS noi' lam t rât' buc . Ban gì bên c.van viêt' thi rât' hay , nhung do chi la cam xuc cua b , neu ban hoc. Them khoa tâm ly thì se hiêu Ðào bi áp luc ntn và không phai chi minh LS bi nhu thê' hôm bán kêt' , nên t chi noi' dên hôm chung kêt' thôi . Còn t.Hai Phi là ae vs nhau ca nên t không muôn' nói nh , t chi muôn' mi suy nghi ky rôì hãy nói . Nguoi không biêt' gì và cân im là mi dây' . T.NAM cung chi 1,2 lân` pham lôi~ , còn t thì mi biêt' t chiu bao nh cái danh' tay không . VÀ CÅU CUÔI' CÙNG LÀ MI NGHI ÐÂY ÐÃ LÀ ÐÀO MANH NHÂT' CHUA , Trân. Ck có phai là 2 dôi manh nhât' giai chua .
    T tuong chi nhung nguoi không biêt' gì moí nói thê' thôi , ai ngo ... À quên mât' . Mi dung quên là thây` Huy day truong mi
    [SIGPIC][/SIGPIC][FONT="Comic Sans MS"][COLOR="Red"][/COLOR][/FONT]

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này