Trang 114 của 116 Đầu tiênĐầu tiên ... 1464104110111112113114115116 CuốiCuối
Kết quả 1,131 đến 1,140 của 1155
    Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Mặc định Re: Topic B11 (New) (♀ > ♂) (08-11)

HÓT!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!

Vi phạm Nội Quy Banned
    Đang ở
    Dưới nắp chai Pepsi
    Thanks
    0

Tết năm nay b11 đi chơi "sung" phết mà toàn ăn với uống không có tấm ảnh nào post lên à?Đúng là không có sự góp mặt của tui có khác...Chẹp chán nhẩy...
    Còn cả 1 đống ảnh mà ngại post lên quá,càng già càng lười thì phải...

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    1

Đề nghị bạn Thế kiếm ảnh khác, Thay thế ảnh cũ lớp mình cũ đi. Đồng thời tích góp ảnh để làm đĩa nào.

Thanks
    0

he he. hom nao` lop minh` dj choi chup anh? nua~ dj.anh? nay` cu~ qua' roi`

-----------------------------------------
    ui ui. lop minh` dj choi roi` post anh? moi di.toan` anh? cu~
    Lần sửa cuối bởi ngocb11, ngày 06-04-2011 lúc 10:13 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

Thanks
    0

Ảnh thì nhiều nhưng ngại post thui cứ chờ đi...(Lập cho chú Thắng cái nick mượn Spam phát xem được chưa)
    Ảnh nhiều lắm nhưng mờ ngại post lắm...hô hô nhất là cái vụ 8/3... hehehe hum đó lớp mình vui quá trời
    Lớp mình hum nào gần chia tay đi chơi 1 bữa ra trò đi tụi bay...

Trấn môn đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

ôn thi bận k các em
    lâu lắm mới lên diễn đàn

Vi phạm Nội Quy Banned
    Đang ở
    Dưới nắp chai Pepsi
    Thanks
    0

Topic lâu lâu ko có bàn tay của tao nhìn thật thảm thương!
    Hehe vậy là cuối cùng cũng sắp có áo đồng phục lớp rùi...
    Lớp mình hum nào làm bữa đi chơi đi chụp nhìu hình mới
    Mấy tuần nay lớp mình sung chụp hình ghê,hình trong máy tao chặt kín cả rùi

Thanks
    1

Lớp 12 là ...

Lớp 12, có nghĩa là câu hỏi” Thi gì mày?” thay cho lời chào mỗi khi bạn bè gặp mặt. Là chuyện chọn trường, chọn nghề bên cạnh những câu chuyện phiếm quen thuộc mỗi giờ ra chơi.

Lớp 12, có nghĩa là học đêm. Là những cốc café bên cạnh chồng sách dày cộp. Nhìn kim đồng hồ chỉ hai giờ sáng và tự nhủ “làm thêm một đề nữa rồi mới ngủ nhé!”.

Lớp 12, có nghĩa là quanh nhà chi chít những mẩu giấy nhỏ kiểu “Cố lên!” hay “Sang năm mình sẽ là sinh viên đại học”,… Hơi bừa bộn một chút, nhưng mà đi đâu cũng thấy, và thấy để biết mình phải – làm – gì.

Lớp 12, có nghĩa là những quyển lưu bút đưa vội, để rồi dù bận đến mấy cũng cố viết thật hay cho nó. Dễ hiểu thôi, xa nhau phải có nét bút “lưu” để mà nhớ chứ! Lớp 12 còn là những món quà chia tay. Mua có, tự làm cũng có. Hơn ai hết, teen 12 hiểu rằng, đó là những món quà của trái tim đã được lựa chọn kĩ lưỡng, và ý nghĩa của nó không phải là “tạm biệt” mà là “hẹn gặp lại, tớ luôn ở bên ấy…”

Lớp 12, có nghĩa là những khi đang học, chạy ra ngoài trời hít thở cho đỡ buồn ngủ, và bấm vội tin nhắn cho đứa bạn “Mở cửa sổ ra đi mày. Trời nhiều sao, đẹp lắm!”, và mỉm cười khi đọc tin reply “ Ừ, tao và mày cũng là một ngôi sao lung linh như thế đấy! Cố lên!”

Lớp 12, có nghĩa là hồi hộp chờ cho tới tháng 3, để biết thêm 3 môn thi tốt nghiệp, và thở phào khi năm nay toàn môn “tủ”.

Lớp 12, có nghĩ là… thi thử: thử tốt nghiệp, thử đại học. Mấy nhỏ bạn vốn sợ các kì thi là thế mà cũng hăm hở đi thi càng nhiều càng tốt. Chắc để nắm vững tâm lí hơn, vì “thử” tức là một lần chuẩn bị cho “thật”.

Lớp 12 là đã biết lo cho tương lai, là thấy mình lớn hơn, trưởng thành hơn và chín chắn hơn một chút, để biết rằng những lời mẳng mỏ của bố mẹ, thầy cô chỉ là vì thương mình. Và tự hứa đến một ngày nào sẽ đền đáp lại công ơn đó.

Lớp 12, có nghĩa là cốc sữa nóng mẹ pha, là những món ăn mới vừa hôm trước còn nói “Con thèm..”, hôm sau đã thấy xuất hiện trên mâm cơm mẹ nấu. Mẹ biết con học mệt nên thương lắm…

Lớp 12, có nghĩa là những buổi cuối tuần bố đưa đi chơi, những cuốn sách anh mua cho em gái. Lớp 12, mọi người luôn dành cho mình những điều kiện tốt nhất.

Lớp 12, có nghĩa là tự nhiên … mê tín ^^. Là những đứa tưởng không đi chùa bao giờ, nay cũng cầm bó hương nghi ngút khói và xì xụp khấn: “Xin phù hộ cho con năm nay thi đâu đậu đó”.

Lớp 12 có nghĩa là … xấu hơn một chút. Da hơi xạm, mấy bé mụn trứng cá tấn công tới tấp, lại gầy đi nữa. Nhưng đứa nào đứa nấy cũng tự bảo nhau “ Là sinh viên mình sẽ “tân trang” sau, lo gì, lại ok ngay ý mà”

Lớp 12, có nghĩa là bức ảnh buổi lễ vinh danh thủ khoa đại học dán thay vào bức hình Britney Spears ngày trước. Là thần tượng một anh được 30/30 năm ngóai.

Lớp 12, có nghĩa là liên hoan, là chia tay, là nước mắt. Và cùng nhau hát lên bài tạm biệt “Bước trên đường bạn hiền ơi xin chúc, nơi xa ấy sẽ mãi luôn bình an, luôn thành công, luôn yêu đời trên đường sắp đi…”

Lớp 12, có nghĩa là những lời hứa hẹn. Hứa cố gắng và hẹn gặp lại Hứa không quên và hẹn về tương lai với “ai đó”. Cả hứa và hẹn nhất định sẽ thực hiện cho bằng được.

Lớp 12, có nghĩa là… lớp 12, là năm học cuối cùng trong thời học sinh, là sắp thành sinh viên đại học, và sẽ rất nhớ về năm học lớp 12…. <st>
    Lần sửa cuối bởi tinny_t4, ngày 16-05-2011 lúc 04:14 PM.

Thanks
    0

tớ thích bạn Ngô trang b11 lớp cậu đấy hihi, bạn mặc áo đỏ ý

Thanks
    1

Bạn ơi tỏ tình thì lên lớp nói chứ. nói ở đây bạn Ngô Trang không biết được đâu

Trang 114 của 116 Đầu tiênĐầu tiên ... 1464104110111112113114115116 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này