Trang 1 của 5 12345 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 45
    BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Mặc định PHỎNG VẤN SMOD KẺ XẤU =))

Biết rằng lập topic này là tham gia quá sâu vào công việc của hai App Mod, ớ nhưng mờ, trước sau gì cũng phải lên thớt, chi bằng được lên đúng vào ngày sinh nhật của mình chẳng phải không tốt hơn à. Hôm qua có liên lạc cho hai mod nhưng ko được, vậy nên tớ tự lập box, để kỉ niệm sinh nhật tớ luôn . Mọi người nhẹ nhàng tí đi nhá, coi như chúc mừng sinh nhật tớ Thanks

Sứ giả Core Member He0pr0_B7's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    16

Mặc định Re: Phỏng vấn thành viên kẻ xấu

1. Còn nhớ ngày này năm ngoái, sáng đến lớp anh gặp chuyện gì ko ?!
    2. Năm nay không ở nhà, sau về nhận quà bù nhớ !!!
    3. Định tổ chức SN ở ngoài đấy ntn ?!
    4. Anh có thích đc tặng sách nữa ko ?!
    5. Thích sách gì ?!
    Lớp mềnh ui, yêu lắm...!!!

Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Mặc định Re: Phỏng vấn thành viên kẻ xấu

Trích dẫn Gửi bởi He0pr0_B7 Xem bài viết
    1. Còn nhớ ngày này năm ngoái, sáng đến lớp anh gặp chuyện gì ko ?!
    2. Năm nay không ở nhà, sau về nhận quà bù nhớ !!!
    3. Định tổ chức SN ở ngoài đấy ntn ?!
    4. Anh có thích đc tặng sách nữa ko ?!
    5. Thích sách gì ?!
    Con này hư quá, chả chúc mừng sinh nhật anh Đã thế tòan hỏi câu hỏi dễ nữa chứ . Câu sau trả lời cho câu trước.
    1. Ngày này năm ngóai, em tặng anh một cuốn sách có tiêu đề là " Phong độ đàn ông " Anh vẫn giữ, đương nhiên vẫn nhớ lớn chúc của em năm ngóai. Còn buổi tối 23h38' đêm em mới nhắn tin chúc mừng sinh nhật anh với lý do, muốn mình ko đụng hàng với ai sự thật là em là người chúc anh cuối cùng.
    2. Vẫn có quà cơ à ? hi hi Cám ơn em trước nhá Hiện text ẩn<-- lỡ mồm rồi ko có đừng trách đao kiếm vô tình -->
    3. Ngòai này rất nhiều cái khiến anh chẳng tổ chức được ...! Bị mất tiền, nhiều bạn, thời gian ít, mời đứa này quên đứa kia thì chết, mời chung thì càng ko được. Sinh viên nghèo nữa chứ. Nên anh chỉ uống nước với 2-3 đứa thân hồi cấp III mà thôi.
    4. Anh rất thích được người ta tặng quà, dù là sách. Mỗi quà tặng đều có ý nghĩa riêng của nó. Cùng lắm là " Tặng cho qua chuyện " nhưng vẫn đáng để giữ gìn chứ.
    5. Em hỏi thích sách gì hay thích tặng sách gì ? Tạm thời ko trả lời câu này vì : Quà tặng do mỗi người, anh ko người ta hỏi thích tặng gì cả với cả anh nói thích sách nào em tặng cái đó thì cũng như nhau nên ko trả lời.

*[V0L]*pr0ducti0n DDT Friend
    Đang ở
    bjt" ma` khung? bo^" nhau ah
    Thanks
    0

Mặc định Re: PHỎNG VẤN SMOD KẺ XẤU =))

tiệc đê chú Vũ
    chiều nay đá bóng xong ko kara hay okie thì đừng trách
    có khi quần đùi bít bay

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    N☺ |_o\/€
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Biết rằng lập topic này là tham gia quá sâu vào công việc của hai App Mod, ớ nhưng mờ, trước sau gì cũng phải lên thớt, chi bằng được lên đúng vào ngày sinh nhật của mình chẳng phải không tốt hơn à. Hôm qua có liên lạc cho hai mod nhưng ko được, vậy nên tớ tự lập box, để kỉ niệm sinh nhật tớ luôn . Mọi người nhẹ nhàng tí đi nhá, coi như chúc mừng sinh nhật tớ Thanks
    Anh liên lạc với em khi nào đá ...nói thế ngta lại bảo mod gì mà bỏ bê hjx...thui chúc mừng sn anh..chúc anh (sư phụ già)lên thớt vui vẻ
    11-11
    11-03

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    644 quang trung 2, đông vệ
    Thanks
    2

1 khi nào thì chết
    2 nếu vịt nói love thì ấy nghĩ sao
    5 nếu yêu thì thíck người như thế nào ????
    7 thể thao thíck môn zì ? ghết??
    8 nếu dc gặp, 1 người sẽ gặp ai ?
    9 có thíck nhạc cồ điển không?
    10 nếu có thật nhìu xiền sẽ??
    11Điểm yếu của bạn là gì?”
    12 Mức lương mong muốn trong tương lai
    13 thường đọc gì?
    14có những hoạt động giải trí nào?
    15. Cuốn sách bạn đọc gần đây nhất là cuốn nào?
    16. Khi ra quyết định, bạn thường tham khảo ý kiến của ai?
    18. Trong gia đình ai là người ảnh hưởng đến bạn nhiều nhất?
    19. Hãy nói về quê hương bạn?
    20. Bạn thường đọc sách gì?
    21. Bạn bè của bạn là những người như thế nào?
    22 Nếu được ví mình như một loài hoa thì bạn sẽ là hoa gì?
    25. Nếu trở thành một con vật, bạn muốn trở thành con vật gì?
    26. Thất bại lớn nhất mà bạn đã trải qua?
    29. Bạn có dám đối mặt với những thử thách, khó khăn?
    30. Công việc lý tưởng của bạn là như thế nào?
    Tôi muốn làm nên tất cả

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    ....~~~~.....
    Thanks
    0

Tưởng hôm nay ko onl đc… cuối cùng vẫn lên….. thỳ thấy cái tiêu đề to to “PHỎNG VẤN SMOD KẺ XẤU”… nên vào phỏng vấn luôn này.
    1.Có ý đồ gì khi để tiêu đề to thế, gây chú ý để nhìu người vào phỏng vấn phải hôk?
    2.Chuyên gia hỏi người khác là có bị hôi nách ko, có phải anh có vấn đề gì với bệnh lí này.
    3.Có phải là người thù dai ko??? Có mối thù nào mà a vẫn nhớ cho đến tận bây h?
    4.Tự thấy mình có những tính xấu, tính tốt gì????
    5.Có hay đánh trống lảng ko??
    6. Anh có tự thấy mình dâm dê đê tiện ko?? Nếu có tại sao, nếu ko tại sao???
    7.Người như thế nào thỳ làm anh mất cảm tình ngay từ cái nhìn đầu tiên, và tương tự, người ntn thỳ a có cảm tình.
    8.Khi yêu 1 người anh thể hiện như thế nào?
    9.Chọn một tuổi nào đó để đc sống mãi, anh chọn tuổi nào Hiện text ẩn<-- (*ví dụ nếu là e thỳ e chọn tuổi 17, cứ sống 17 tuổi mãi, ko lớn thêm nữa ấy*). -->
    10.Anh có thých viết nhật kí ko… viết online hay viết tay cũng đc. Nếu có cơ hội được đọc nhật kí của người mà anh quan tâm, anh sẽ đọc chứ???
    11. Anh có hay đánh nhau ko?? Nếu có thỳ vỳ lý do gỳ ạ?
    12. Tự giới thiệu bản thân mình trong giới hạn 113 từ(e thấy câu ni hình như a cũng từng hỏi ai đó rồi thỳ phải, giờ áp dụng lại… gậy ông đập lưng ông)
    13. Anh dự định sinh bao nhiêu đứa con, đặt tên chúng như thế nào???
    14. Cảm giác khi first kiss (*chắc a hiểu nghĩa từ này đấy nhờ*)???
    15. Bật máy tính lên, anh thường vào trang web nào đầu tiên(Ngoại trừ mấy trang tìm kiếm như Google các thứ ra…..)
    16. Anh muốn đi du lịch đến đất nước nào nhất??? Tại sao??? Muốn đi cùng với ai đó hay là đi 1 mình???
    17. Tại sao a lại đề lớp học 5E, khóa học 2009-2012????
    18. 5 việc làm anh thấy xấu hổ (hà… câu ni là thằng Bakit từng hỏi e)
    19. Anh đang ở HN 1 mình hay sống cùng với bạn??? Có thých ở Kí túc xá ko???
    20. Anh thấy ở HN vui hơn hay ở TH vui hơn??
    21. Anh có thých ca sĩ hay nhóm nhạc nào ko??? Nhận xét thế nào về Miley Cyrus. Anh xem Clip Can’t be tamed chưa…. . Nếu chưa thỳ a thử xem rùi nx thế nào??
    22. A thức đến mấy h thỳ ngủ…. Có làm gì đen tối vào thời điểm đó…??
    23. Dự định khi nào lên xe hoa???
    24. Anh coi trọng sự nghiệp hơn hay là tình yêu hơn???
    25. Anh có thých đặc biệt môn học nào ko??? Hay là thých cả….. hay ghét đều…..???
    26. Đã từng có SN nào của a mà ko ai nhớ đến chưa??? Cảm giác khi đc nhớ đến và đc chúc mừng???
    27. Nông trại vui vẻ a hack đúng hôk??? E thấy a tăng cấp vèo vèo>>>???? A có căn h để lên thu hoạch ko vậy, vì chẳng mấy khi mà e ăn trộm đc ở nhà anh????
    28. Hì… nhận xét về em…???
    29. Tất cả các câu hỏi trên anh đều trả lời thành thật cả đấy chứ????
    30. CHọn 1 icon mà a thấy thých nhất nào???
    Aishiteru

Hiện text ẩn<--
    Choi Hye Hee
    Yoshikuni Michiyo -->
    Bỏ hết đi. Nắm bắt lại..........

†(¯˜*•*»♀«*•*˜*♥Asimo♥Hyt♥* ˜*•*»♀«*•*˜¯)†

Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi boycoj_1312 Xem bài viết
    tiệc đê chú Vũ
    chiều nay đá bóng xong ko kara hay okie thì đừng trách
    có khi quần đùi bít bay
    Có thích bị chém ko, còn spam à
    Trích dẫn Gửi bởi vyna_candy Xem bài viết
    Anh liên lạc với em khi nào đá ...nói thế ngta lại bảo mod gì mà bỏ bê hjx...thui chúc mừng sn anh..chúc anh (sư phụ già)lên thớt vui vẻ
    Thích bị ăn thẻ hả, dám spam hả ?
    Trích dẫn Gửi bởi thanhkhoeo Xem bài viết
    1 khi nào thì chết
    2 nếu vịt nói love thì ấy nghĩ sao
    5 nếu yêu thì thíck người như thế nào ????
    7 thể thao thíck môn zì ? ghết??
    8 nếu dc gặp, 1 người sẽ gặp ai ?
    9 có thíck nhạc cồ điển không?
    10 nếu có thật nhìu xiền sẽ??
    11Điểm yếu của bạn là gì?”
    12 Mức lương mong muốn trong tương lai
    13 thường đọc gì?
    14có những hoạt động giải trí nào?
    15. Cuốn sách bạn đọc gần đây nhất là cuốn nào?
    16. Khi ra quyết định, bạn thường tham khảo ý kiến của ai?
    18. Trong gia đình ai là người ảnh hưởng đến bạn nhiều nhất?
    19. Hãy nói về quê hương bạn?
    20. Bạn thường đọc sách gì?
    21. Bạn bè của bạn là những người như thế nào?
    22 Nếu được ví mình như một loài hoa thì bạn sẽ là hoa gì?
    25. Nếu trở thành một con vật, bạn muốn trở thành con vật gì?
    26. Thất bại lớn nhất mà bạn đã trải qua?
    29. Bạn có dám đối mặt với những thử thách, khó khăn?
    30. Công việc lý tưởng của bạn là như thế nào?
    1. Khi dương thọ tận.
    2. Không thể nào, vịt ko biết nói love .
    5. Nếu yêu thì thích người : Vừa giàu - vừa giỏi - vừa đẹp
    7. Thích bóng đá nhất ... ghết là cái gì . hầu như ko " ghết " môn mô cả
    8. Gặp người muốn nhưng ít được gặp nhất : Người tình
    9. Classical <~ nhạc cổ điển hả ... Nó rất tuyệt vời và tất nhiên là ... không thích .
    10. Nếu nhiều tiền sẽ tiêu xài vào những thứ xa xỉ .
    11. Cũng giống bạn thôi
    12. Mong muốn hả ? tội gì ko nói là dương vô cực
    13. Thường đọc báo điện tử và các bài viết của diễn đàn Đào Duy Từ.
    14. Chơi thể thao <~ h thì ít rồi. Nhưng chủ yếu là chat chit, và đi chơi với bạn
    15. Giáo trình Tiếng anh Headway
    16. Chẳng ai cả, rất ít khi phải tham khảo ý kiến, có chăng là bạn thân
    18. Mẹ vì mẹ quyết định đến nền kinh thể của bản thân mình . Ngòai ra còn ảnh hưởng đến cách chọn vợ, các quyết định khác nữa
    19. Hoa Thanh Quế. Một chữ thôi : Đẹp.
    20. Không thích đọc lắm. Nhưng thường đọc 2!Đẹp
    21. My friends are Very good people.
    22. Hoa nào mình cũng thấy yếu đuối lắm, ko hợp với mình. Chọn đại là hoa đồng tiền đi
    25. Tội gì ko trở thành con Cá xấu nhỉ ?
    26. Trượt đại học.
    29. Không dám, nhưng vẫn phải đối mặt và buộc phải vượt qua nếu muốn bước tiếp.
    30. Môi trường tốt, an ninh tốt, nhiều gái xinh, công việc nhẹ nhàng nhàn hạ, tiền lương cao

Nếu tự tay post thì nhận được SP, không thì chẳng có sp nào hết Mọi người cứ copy mà hỏi đi, tớ sẽ xúi hai mod chém nhiệt tềnh đớ
    Lần sửa cuối bởi kẻ xấu, ngày 16-05-2010 lúc 10:46 PM.

Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Hyt.b3 Xem bài viết
    Tưởng hôm nay ko onl đc… cuối cùng vẫn lên….. thỳ thấy cái tiêu đề to to “PHỎNG VẤN SMOD KẺ XẤU”… nên vào phỏng vấn luôn này.
    1.Có ý đồ gì khi để tiêu đề to thế, gây chú ý để nhìu người vào phỏng vấn phải hôk?
    2.Chuyên gia hỏi người khác là có bị hôi nách ko, có phải anh có vấn đề gì với bệnh lí này.
    3.Có phải là người thù dai ko??? Có mối thù nào mà a vẫn nhớ cho đến tận bây h?
    4.Tự thấy mình có những tính xấu, tính tốt gì????
    5.Có hay đánh trống lảng ko??
    6. Anh có tự thấy mình dâm dê đê tiện ko?? Nếu có tại sao, nếu ko tại sao???
    7.Người như thế nào thỳ làm anh mất cảm tình ngay từ cái nhìn đầu tiên, và tương tự, người ntn thỳ a có cảm tình.
    8.Khi yêu 1 người anh thể hiện như thế nào?
    9.Chọn một tuổi nào đó để đc sống mãi, anh chọn tuổi nào *** Hidden Content ***
    10.Anh có thých viết nhật kí ko… viết online hay viết tay cũng đc. Nếu có cơ hội được đọc nhật kí của người mà anh quan tâm, anh sẽ đọc chứ???
    11. Anh có hay đánh nhau ko?? Nếu có thỳ vỳ lý do gỳ ạ?
    12. Tự giới thiệu bản thân mình trong giới hạn 113 từ(e thấy câu ni hình như a cũng từng hỏi ai đó rồi thỳ phải, giờ áp dụng lại… gậy ông đập lưng ông)
    13. Anh dự định sinh bao nhiêu đứa con, đặt tên chúng như thế nào???
    14. Cảm giác khi first kiss (*chắc a hiểu nghĩa từ này đấy nhờ*)???
    15. Bật máy tính lên, anh thường vào trang web nào đầu tiên(Ngoại trừ mấy trang tìm kiếm như Google các thứ ra…..)
    16. Anh muốn đi du lịch đến đất nước nào nhất??? Tại sao??? Muốn đi cùng với ai đó hay là đi 1 mình???
    17. Tại sao a lại đề lớp học 5E, khóa học 2009-2012????
    18. 5 việc làm anh thấy xấu hổ (hà… câu ni là thằng Bakit từng hỏi e)
    19. Anh đang ở HN 1 mình hay sống cùng với bạn??? Có thých ở Kí túc xá ko???
    20. Anh thấy ở HN vui hơn hay ở TH vui hơn??
    21. Anh có thých ca sĩ hay nhóm nhạc nào ko??? Nhận xét thế nào về Miley Cyrus. Anh xem Clip Can’t be tamed chưa…. . Nếu chưa thỳ a thử xem rùi nx thế nào??
    22. A thức đến mấy h thỳ ngủ…. Có làm gì đen tối vào thời điểm đó…??
    23. Dự định khi nào lên xe hoa???
    24. Anh coi trọng sự nghiệp hơn hay là tình yêu hơn???
    25. Anh có thých đặc biệt môn học nào ko??? Hay là thých cả….. hay ghét đều…..???
    26. Đã từng có SN nào của a mà ko ai nhớ đến chưa??? Cảm giác khi đc nhớ đến và đc chúc mừng???
    27. Nông trại vui vẻ a hack đúng hôk??? E thấy a tăng cấp vèo vèo>>>???? A có căn h để lên thu hoạch ko vậy, vì chẳng mấy khi mà e ăn trộm đc ở nhà anh????
    28. Hì… nhận xét về em…???
    29. Tất cả các câu hỏi trên anh đều trả lời thành thật cả đấy chứ????
    30. CHọn 1 icon mà a thấy thých nhất nào???
    1. Tất nhiên, muốn mọi người ủng hộ nhiệt tình mà. Người ta quí thì người ta mới hỏi. chứ ko phải chặt chém như lâu nay mọi người vẫn nói. Cám ơn vì em chúc mừng sinh nhật anh đầu tiên.
    2. Ừm, thì ... tất nhiên là ko rồi. Ai lại đi mang cái mình bị ra để trêu người khác. Nếu bị thì phải đồng cảm với người ta chứ
    3.Đã ghét ai thì anh ghét lắm. Nhưng ko thù dai. Chẳng thấy thù ai cả
    4. Tốt : không có. Xấu : nhiều lắm à, nhưng mà kể ra thì ... chết anh à
    5. Thường là ko, ko thích. chẳng việc gì phải thế. Thua thì nhận thua
    6. Anh tự thấy mình ko hề dâm, chỉ đê tiện và mất dạy thôi. Đơn giản anh hay trêu người ta để cho người ta có thời gian để phòng ngừa là do mất dạy. Nếu dâm, anh cứ ngấm ngầm thực hiện thì trời biết à .
    7. Người nào cứ đú đú anh là ko có cảm tình. Im lặng, ít nói như em là có cảm tình
    8. Ôm hôn thắm thiết
    9. Mãi mãi tuổi 20 vì : Đủ quyền công dân, đủ tuổi lấy vợ( quan trọng nhất này ), lái xe ... được làm mọi việc mà mình muốn nếu có tiền.
    10. Anh cũng hay viết lắm, nhưng khi nào có cảm xúc thôi, thường là buồn. Nhưng anh ko có khiếu viết văn lắm. Còn đọc nhất kí của người anh quan tâm, tất nhiên rồi xem người ta nghĩ gì về mình chứ
    11. Không hay đánh nhau, từ bé đến lớn anh chỉ đánh người ta thôi , người ta đánh anh thì anh chạy trốn đến khi nào ko có chuyện gì thì về. Giảm thiệt hại thân thể tớ mức tối đa.
    12. Quá trẻ con em ạ em phải đếm xem có chính xác ko đấy, anh làm hơi chuẩn luôn : " Xuất thân từ một gia đình thuần nông nghèo khổ và vất vả. Phải bán hết trâu bò, lợn gà. bán hết nhà cửa vườn tược để thực hiện những ước mơ cháy bỏng lâu nay ... Tham gia 4rum đào duy từ. Ngoài ra còn rất nhiều ưu điểm : không bài bạc - không rượu chè - tốt với bạn bè. tốt với những người xung quang. Khuyết điểm duy nhất và lớn nhất là nói dối . " Đếm đủ chưa, chưa đủ thì coi như anh nói dối đi .
    13. Anh dự định sẽ sinh 2 đứa thôi. Con trai là : Bùi Giai Thoại hoặc Bùi Bảo Bảo, Con gái là Bùi Thị Xuân hoặc Bùi Bình Bình.
    14. Con này mất dạy, mình dám khinh thường anh mày thế à . I feel shaky, fun, heart palpitations
    15 4rum Đào Duy Từ.
    16 Anh muốn đi nhất là nước Mỹ, đi biển Ha cái gì Oai ấy, tất nhiên đi với người yêu là sướng nhất.
    17. À ừ nhờ, phải sửa thôi. Để giải nai ấy mà .
    18. Anh ko nhớ, chỉ nhớ 1 cái thôi : bị bọn a5 sang hỏi thăm.
    19. Ko thích ở Kí túc xá, đang ở với Anh trai anh.
    20. Hà Nội vui hơn nhiều. Nhưng anh thích về Thanh Hóa hơn.
    21. Anh hâm mộ Bé Heo, hâm Mộ Thanh Hằng ... nhưng ko điên dại. Anh xem rồi ko hiểu gì hết.
    22. Anh thức tới 11h đi ngủ, không làm gì vào h đó cả Hiện text ẩn<-- làm h khác -->
    23. Éo, hỏi sớm thế lúc nào anh cũng sẵn sàng. nhưng chắc 27.
    24. Sự nghiệp. Sự nghiệp khiến cho tình yêu tốt đẹp hơn, Tình yêu có thể làm cho sự nghiệp xấu đi.
    25. Đặc biệt thích thể dục. Chơi thoải mái.
    26. Rất là vui, Hạnh phúc cho anh là chưa có sinh nhật nào ko có lời chúc mừng từ người khác.
    27. Anh ko chơi cái kiểu đàn bà như của em, anh ko hack, anh chơi có sự tính toán thì chắc chắn nhanh hơn nhiều rồi. Anh chẳng bao h căn giờ cả, vì lúc nào anh chẳng ngồi máy tính. Nếu thích hôm sau anh để cho cả làng ăn trộm
    28. Ừm, ít nói, tốt bụng, Thoáng. khá khôn nhưng thuộc dạng khôn ngoan, anh quí người như em. Có điều hơi ít nói làm mọi người khó gần em ạ. Muốn nói chuyện với em rất khó.
    29. Rất thành thật. không muốn trả lời anh nói tránh đi thôi, nhưng vẫn rất thật.
    30. ~> <~ thường xuyên sử dụng

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    hiệp hội còn "ZIN"
    Thanks
    0

1.Tại sao anh lại lấy nick nàh KẺ XẤU?
    2.Hôm nay sn anh ạk? Tròn mấy tuổi ếk?
    3.Anh muốn em tặng quà hok ợk?
    4.Sao anh hok để con Vịt nó lập topic?
    5.Anh cảm thấy thía nào khi được mọi người "quý" cho lên thớt?
    6.Post ảnh anh em xem được hok ạk?
    7.Nếu đang fóng như bay ngoài đường có 1 em gọi anh kẻ xấu ơi thì anh làm j?
    8.Anh đã tát ai chưa?mấy lần rồi?
    9.Việc làm khiên anh thấy xấu hổ gần đây nhất nàh j?
    10.Anh sẽ làm j đầu tiên khi trúng giải thưởng 1 000 000 đô[đếm cho kĩ,6 số 0 đấy ạk]

Happy birthday to KẺ XẤU

Em yêu theo cách của riêng em, nghĩ thật đơn giản – cho đi thật nhiều rồi sẽ nhận được bấy nhiêu. Nhưng cuộc sống vốn không phẳng lặng như thế, và phải chăng lẽ đời, khi đã hạnh phúc rồi, người ta rất dễ quên đi những điều đơn giản đó ?

Trang 1 của 5 12345 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này