Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345678 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 74
    *[V0L]*pr0ducti0n DDT Friend
    Đang ở
    bjt" ma` khung? bo^" nhau ah
    Thanks
    0

Mặc định Re: [♀] SBD:001 - Nick name: vyna_candy - Tên Thật :Hồ Thúy Vy

thiếu anh thì phải
    mua chuộc kỉu giề mà chả thấy nhắc đến mềnh

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    N☺ |_o\/€
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi boycoj_1312 Xem bài viết
    thiếu anh thì phải
    mua chuộc kỉu giề mà chả thấy nhắc đến mềnh
    13000 người chả có lẽ em nêu hết ,mà mua chuộc mới sợ chứ,thật thiếu hiểu biết mà
    Nếu mua chuộc thì em phải " hót " thật hay về các admin,các smod,mod chứ ...đúng thật là,nói ra lại thấy hiện rõ lên một cái đầu rỗng tếch
    @ anh boy:tks em chưa,thế mà còn đòi "bị mua chuộc sao anh",tks đy rồi em" mua chuộc "
    11-11
    11-03

Çr¥§†å∟ |─|ëÅr† DDT Friend
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi tinny_t4 Xem bài viết
    Chúc mừng người đầu tiên tham gia cuộc thi này. Nhưng thí sinh này khi viết về cảm nhận về rum thì hơi lạc đề về phần ca ngợi một số admin. Thế hình như là hơi có vẻ mua chuộc bằng lời nói thì phải
    theo tớ nghĩ thì đó là cảm nhận về những con người ở 4r.
    Thực sự mà nói thì đúng là các min ở 4r mình là những tấm gương cho chúng ta học tập ...

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    N☺ |_o\/€
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Snow Xem bài viết
    theo tớ nghĩ thì đó là cảm nhận về những con người ở 4r.
    Thực sự mà nói thì đúng là các min ở 4r mình là những tấm gương cho chúng ta học tập ...

Em đâu nó nịnh hót gì các admin mà bảo em mua chuộc nhỉ thật là...
    i don't understand what you say ?
    11-11
    11-03

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    644 quang trung 2, đông vệ
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi vyna_candy Xem bài viết
    ,từ anh Vũ vui tính đến chị Vân xinh gái,từ anh Khang đáng yêu đến chị Hằng dịu dàng...tất cả mọi người thân thiết và vui vẻ như những người anh em lâu năm gắn bó vậy,mặc dù chúng ta chỉ quen nhau trên một thế giới ảo,tuy lần đầu tiên tiếp xúc với môi trường mới,cái tên tớ đặt đó là môi trường của cấp3,nhưng tớ không hề bị coi là dư thừa nhé,tớ được các anh chị lôi kéo rất nhanh vào nhiều phi vụ như hát hò,chơi trò chơi và ăn uống tẹt ga.Sau ngày hôm đó,tớ đã đăng kí ngay lại tài khoản của forum(tớ lập rùi nhưng mất).Rồi trước lạ sau quen,dần dần thành thân thiết,forum Đào đã thành cầu nối giúp tớ nhanh chóng hòa nhập hơn với mọi người,mặc dù có những" anh chị " hơn mình 6-7 tuổi.Qua forum,tớ được học hỏi nhiều hơn về cuộc sống,bài giảng về "đời" của anh Vũ,câu nói khắc sâu mãi trong tim về tình cảm của anh Khang..và cái bộ mặt đáng ghét của anh Min Vịt nữa...Tất cả đều làm tớ cảm thấy yêu mến và quý trọng.Tớ yêu forum Đào,yêu tất cả mem trong cộng đồng forum và yêu những khoảng khắc đáng nhớ tớ được cùng tham gia,cùng hoạt động với forum D2T.
    đây là tình cảm của em Vy "tiểu bảo" dành cho các admin, cũng nhu forum. không phải " nịnh hót "". Các anh chị cứ hiểu nhầm e ấy tội nghiệp, ẻm
    Tôi muốn làm nên tất cả

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    N☺ |_o\/€
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thanhkhoeo Xem bài viết
    đây là tình cảm của em Vy "tiểu bảo" dành cho các admin, cũng nhu forum. không phải " nịnh hót "". Các anh chị cứ hiểu nhầm e ấy tội nghiệp, ẻm

Em nghĩ chả có gì là tội nghiệp cả,vì em hôk như thế...
    Nói gì là quyền có họ,đấu tranh vì sự thật hiển nhiên là quyền của em
    Nghĩa vụ của công dân là được phép nêu ý kiến của mình,nhưng trong hoàn cảnh này nó là hoàn toàn sai và em chẳng cần quan tâm làm gì,thật là ...có lẽ nào lại để một con bé 15 tuổi giáo huấn sao ?
    11-11
    11-03

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    1

real lack of understanding !
    Nếu tôi muốn mua chuộc bằng lời nói thì tôi sẽ chả cần phải nêu cảm nghĩ của mình với forum,bạn đã suy nghĩ những gì mà có thể phát ngôn câu nói thiếu hiểu biết như vậy ?
    Phản ứng có vẻ hơi " giãy giụa " rồi đấy. xét về tuổi thì "ai" hơn tuổi "iu" đấy. "ai" không phải giáo huấn "iu" mà ai chỉ cảm thấy có "lời mua chuộc" trong bài "iu" . Nhưng "iu" nói "ai" thiếu hiểu biết thì có vẻ là quá rồi đấy. "Ai" vào topic này không phải để gây sự. mà nhất là với người ít tuổi hơn . "Iu" lấy j để đo hiểu biết của "ai".
    Kiểu giải thích chả đâu vào với đâu của "iu" cho thấy "iu" là một người hơi nông cạn rồi đấy. "iu" thử xem lại bài viết của "iu" xem. "iu" nói được bao nhiêu cảm xúc về 4rum. Đừng nói với "ai" là "iu" chỉ cảm nhận về một số người nơi đây. Nếu thế nên đổi chủ đề là cảm nhận về 1 số admin trên 4rum thì hơn.
    "Ai" không muốn cãi nhau với "iu" vậy nên đây là bài viết cuối của ai trong topic này. Ngay từ đầu "ai" không phải vào đây có ý xấu. còn nếu ai đó cho "ai" là có ý xấu thì có vẻ người đó xấu thật đấy
    Khi mắng người khác thì nên viết tiếng việt nhé. "ai" không hiểu được tiếng anh đâu

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    N☺ |_o\/€
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tinny_t4 Xem bài viết
    Phản ứng có vẻ hơi " giãy giụa " rồi đấy. xét về tuổi thì "ai" hơn tuổi "iu" đấy. "ai" không phải giáo huấn "iu" mà ai chỉ cảm thấy có "lời mua chuộc" trong bài "iu" . Nhưng "iu" nói "ai" thiếu hiểu biết thì có vẻ là quá rồi đấy. "Ai" vào topic này không phải để gây sự. mà nhất là với người ít tuổi hơn . "Iu" lấy j để đo hiểu biết của "ai".
    Kiểu giải thích chả đâu vào với đâu của "iu" cho thấy "iu" là một người hơi nông cạn rồi đấy. "iu" thử xem lại bài viết của "iu" xem. "iu" nói được bao nhiêu cảm xúc về 4rum. Đừng nói với "ai" là "iu" chỉ cảm nhận về một số người nơi đây. Nếu thế nên đổi chủ đề là cảm nhận về 1 số admin trên 4rum thì hơn.
    "Ai" không muốn cãi nhau với "iu" vậy nên đây là bài viết cuối của ai trong topic này. Ngay từ đầu "ai" không phải vào đây có ý xấu. còn nếu ai đó cho "ai" là có ý xấu thì có vẻ người đó xấu thật đấy
    Khi mắng người khác thì nên viết tiếng việt nhé. "ai" không hiểu được tiếng anh đâu
    ,bạn quả là người kì lạ.
    1:là tôi không hiểu "ai" với "iu" ở đây là gì?,tiếng thuần việt mới chăng
    2:Tôi nói tiếng anh,chỉ vì không muốn bạn biết rằng tôi đang nói về bạn và lời nói của bạn làm tôi không hiểu nổi bạn đã suy nghĩ gì khi nói như vậy (một cách nói giảm nói tránh )
    3:Xét về tuổi tác thì tôi nhỏ hơn,đúng vậy ,nhưng chưa chắc rồi cái tình cảm tôi dành cho forum là nhỏ và nếu bạn cảm thấy bạn có thể hiểu hết được tôi thì hãy nói là tôi đang mua chuộc các admin nhé ,lời nói không mất tiền mua,tại sao không thể lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau ?
    Bạn nói rằng tôi nên đổi chủ đề về các admin ?
    Vậy xin hỏi bạn nếu một forum ảo không có những con người thật thì sao có tình cảm để viết được?
    Tôi đã gặp các admin,smod,mod,tiếp xúc và nói chuyện qua nhiều buổi offline...tôi ghét và thích rất nhiều người...đối với tôi,một con bé biết đến forum D2T này từ những buổi offline thì tình cảm với các thành viên nhiều hơn rất nhiều so với việc truy cập vào forum...tôi mua chuộc admin?tại sao tôi phải làm vậy khi tôi quen quá nhiều người trong BTC? Hiện text ẩn<-- câu này cũng có phần tự cao mình lên chun chút -->
    Nếu muốn mua chuộc,đâu lẽ nào tôi phải dùng biện pháp lộ liễu và...như bạn nói là nông cạn đấy ,suy nghĩ đầu tiên tôi có đuợc là từ sự quan tâm của mọi người trong forum với tôi chứ không phải từ admin,tôi đã từng rất ghét anh admin vitaminb12 vì anh ta ban nick tôi 3 ngày,chả lẽ nào tôi hót về anh ấy sao ? ,vì đây là sự thật hiển nhiên,tôi ghét anh admin này,nên lần nào đi off cũng "trùm đầu đánh hôi"..lẽ nào sự thật lại phải dấu đi sao?biểu đạt tình cảm là 1 cái tội ?
    Còn về anh Vũ,anh Khang,họ là những ông anh từ thế giới ảo bước ra,gặp tôi và thành anh trai thật của tôi,họ rất tốt,tôi yêu quý họ nhất trong forum,có lẽ nào tôi không thể nói về họ một cách yêu mến và quý trọng ?
    Tôi yêu forum D2T,vì thành viên trong forum đã coi tôi như một gia đình..Và tôi cũng như vậy
    Tôi yêu forum D2T,vì những con người ở đây cho tôi nhiều bài học bổ ích
    Tôi yêu forum D2T,vì tôi thật hạnh phúc khi là được đón nhận một tình yêu nhỏ trong này
    Tôi yêu forum D2T,vì tôi thích những buổi off,đuợc gặp mặt các thành viên
    Tôi yêu forum D2T vì những con người tôi đã gặp qua những buổi đi off
    Có lẽ nào tôi tham gia cuộc thi nào để hót cho hay cho bạn nghe sao?13000tv mà 500 từ để diễn đạt,không lẽ nào tôi chỉ ngồi kể tên những người tôi thích ?Chả lẽ nào tôi nêu tên một số người tiêu biểu là sai,hay bạn muốn tôi phải nói những người tôi không biết đến?Hay muốn tôi không đuợc phát biểu cảm nghĩ của mình về họ???
    Xin nói rõ cho bạn là tôi nhờ có những con người này mà yêu quý forum,chứ nếu không,tôi hoàn toàn không hề biết đến sự tồn tại của forum.
    Bạn hiểu hết nghĩa của từ mua chuộc không ?tôi đã phải dùng đến một wed ưa thích thuần việt để có thể hiểu hết ý nghĩa của từ mua chuộc VÀ tôi hiểu trong hoàn cảnh này bạn đã dùng sai...Có lẽ những gì bạn giải thích với tôi sẽ phù hợp hơn với từ khác đấy,chứ từ mua chuộc,bạn dùng trong văn cảnh này sẽ khiến một con nhóc lớp 9 như tôi cười ra nước mắt mất...."chị lớp 11 ạ" Mua chuộc admin bằng lời nói yêu ghét sao,thật là quái dị ( 2 năm đủ để tôi yêu thương và có quá nhiều tình cảm với con người ở đây đấy
    Có lẽ tôi thiếu suy nghĩ khi sử dụng một câu tiếng anh,vì tôi nghĩ người nghe sẽ không thể hiểu hết nghĩa của nó!
    Lần sửa cuối bởi vyna_candy, ngày 06-06-2010 lúc 07:55 PM.
    11-11
    11-03

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    644 quang trung 2, đông vệ
    Thanks
    2

,
    Tôi yêu forum D2T,vì thành viên trong forum đã coi tôi như một gia đình..Và tôi cũng như vậy
    Tôi yêu forum D2T,vì những con người ở đây cho tôi nhiều bài học bổ ích
    Tôi yêu forum D2T,vì tôi thật hạnh phúc khi là được đón nhận một tình yêu nhỏ trong này
    Tôi yêu forum D2T,vì tôi thích những buổi off,đuợc gặp mặt các thành viên
    Tôi yêu forum D2T vì những con người tôi đã gặp qua những buổi đi off
    Có lẽ nào tôi tham gia cuộc thi nào để hót cho hay cho bạn nghe sao?13000tv mà 500 từ để diễn đạt,không lẽ nào tôi chỉ ngồi kể tên những người tôi thích ?Chả lẽ nào tôi nêu tên một số người tiêu biểu là sai,hay bạn muốn tôi phải nói những người tôi không biết đến?Hay muốn tôi không đuợc phát biểu cảm nghĩ của mình về họ???
    Xin nói rõ cho bạn là tôi nhờ có những con người này mà yêu quý forum,chứ nếu không,tôi hoàn toàn không hề biết đến sự tồn tại của forum.
    Có lẽ tôi thiếu suy nghĩ khi sử dụng một câu tiếng anh,vì tôi nghĩ người nghe sẽ không thể hiểu hết nghĩa của nó!
    cảm ơn em vì những gì viết ở trên

cảm ơn vì tình yêu trường đào của một học sinh lớp 9

cảm ơn vì những điều nhắc nhở anh

hãy đọc chữ kí cua ..::^^::,, đó là điều anh khuyên em
    Tôi muốn làm nên tất cả

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    N☺ |_o\/€
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thanhkhoeo Xem bài viết