Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 71
    Phong Vân bang chủ DDT Friend
    Thanks
    0

Mặc định Re: buôn đê.....

Trích dẫn Gửi bởi He0pr0_B7 Xem bài viết
    Uh thì đấy, để may 1 bộ váy thì giá tiền không phải ít, mà chỉ mặc mùa hè thôi, nên chắc chắc khối 12 sẽ k bị ép buộc, vậy nên ta mới ủng hộ !!!
    Đã đưa ra rồi thì cái chuyện giá cả k quan trọng lắm. Phụ huynh nào có khó khăn thì nhà trường trợ giúp. K khó khăn thì chả có lý do nào nói đến giá cả.
    Mà làm gì có chuyện k bị bắt buộc. @@ (vớ vẩn)
    Ai muốn gia nhập group Phong Vân thì click vào: http://www.daoduytu.net/forum/profil...editusergroups

Trên đời k có sự trung thành chẳng qua là chưa đủ lợi ích để phản bội!

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    644 quang trung 2, đông vệ
    Thanks
    2

Mặc định Re: Có không, đồng phục váy cho các bạn nữ..?!!!

ừ thì ủng hộ váy cái Dù là theo nghĩa không tích cực cho lắm

@ min vjt : thôi dồn tiền mua 14. vậy
    Tôi muốn làm nên tất cả

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    ♂♥Çå®ïBë♥
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thanhkhoeo Xem bài viết

làm gì đủ tuổi mà đòi 14
    mặc váy thì càng xì tin chứ sao

Çr¥§†å∟ |─|ëÅr† DDT Friend
    Thanks
    1

Ít nhất đến Mùa đông năm nay là hok có gì về váy vủng cả =)
    còn hè sang năm thì chưa bik thế nào

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    1 nơi rất ảo....
    Thanks
    0

Lúc nào cũng nghĩ.., VN không thể bằng nước này nước nọ, tư tưởng ăn sâu vào máu đến nỗi nó thành "định lý thừa nhận" rồi hay sao ấy....!!!
    Mấy chuyện nhỏ nhặt này, chỉ là đồng phục thôi mà cũng ...!!! Thế là thừa nhận ng VN xấu hơn ng Hàn có phải không ?!!!
    Là ng thì ở đâu chẳng thế, phải có ng xấu ng đẹp chứ...!!!
    Ngay cả trên phim cũng có đứa béo múp xấu xí chuyên bị bắt nạt đấy thôi...!!!
    Thế này mà cũng đòi làm ng Việt Nam !!!
    Dùng từ ngữ hay đấy nhờ. Cái điều chị muốn nói ở đây là VN khác vs Hàn chứ ko phải là VN ko = Hàn. Ko ai nói ng` VN xấu hơn ng` Hàn Quốc cả. Phim ảnh nó khác vs đời thực nhiều lắm em ạ.
    Thế này mà cũng đòi làm ng Việt Nam !!!

Câu này mới hay này. Em xem lại cách dùng từ ngữ của em xem. Dù sao thì em cũng đang reply ý kiến của 1 ng` hơn tuổi em nên đừng có mà ăn nói cộc lốc, câu cú ko có chủ ngữ như thế. Cha mẹ chị là ng` VN nên sjnh ra chị là ng` VN. Đơn giản như thế thôi.

Còn về cái câu "Ko phải chị em nào cũng hợp vs váy đồng phục" thì ý của chị là: cá tính của mỗi ng` là khác nhau, ko phải ai cũng thích mặc váy. Ý kiến j` thì cũng phải nghĩ cho g` khác 1 tí. Chị hỏi thật em 1 câu: Nếu như năm học tới đây, con gái cả 3 khóa học đều phải mặc váy đồng phục thì em có ủng hộ việc này? Khj mà em đã có 1 câu: "Uh thì đấy, để may 1 bộ váy thì giá tiền không phải ít, mà chỉ mặc mùa hè thôi, nên chắc chắc khối 12 sẽ k bị ép buộc, vậy nên ta mới ủng hộ !!!"

Thẳng thắn thật thà thường thua thiệt
    Lươn lẹo luồn lách lại leo lên

Sứ giả Core Member He0pr0_B7's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi letheanh Xem bài viết
    Đã đưa ra rồi thì cái chuyện giá cả k quan trọng lắm. Phụ huynh nào có khó khăn thì nhà trường trợ giúp. K khó khăn thì chả có lý do nào nói đến giá cả.
    Mà làm gì có chuyện k bị bắt buộc. @@ (vớ vẩn)
    Nhưng thg thì đâu cũng thế anh ạ !!!
    Mặc có 1 kì thôi thì may làm gì cho phí !!!
    Lớp mềnh ui, yêu lắm...!!!

Thanks
    0

Nhưng thg thì đâu cũng thế anh ạ !!!
    Mặc có 1 kì thôi thì may làm gì cho phí !!!
    Năm nào may mà chả có 1 khối phải mặc 1 kì or 1 năm. Phải chịu thôi. K có chuyện đc miễn đâu.
    Ai muốn gia nhập group Phong Vân thì click vào: http://www.daoduytu.net/forum/profil...editusergroups

Sứ giả Core Member He0pr0_B7's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi haminhvan Xem bài viết
    Dùng từ ngữ hay đấy nhờ. Cái điều chị muốn nói ở đây là VN khác vs Hàn chứ ko phải là VN ko = Hàn. Ko ai nói ng` VN xấu hơn ng` Hàn Quốc cả. Phim ảnh nó khác vs đời thực nhiều lắm em ạ.

Câu này mới hay này. Em xem lại cách dùng từ ngữ của em xem. Dù sao thì em cũng đang reply ý kiến của 1 ng` hơn tuổi em nên đừng có mà ăn nói cộc lốc, câu cú ko có chủ ngữ như thế. Cha mẹ chị là ng` VN nên sjnh ra chị là ng` VN. Đơn giản như thế thôi.

Còn về cái câu "Ko phải chị em nào cũng hợp vs váy đồng phục" thì ý của chị là: cá tính của mỗi ng` là khác nhau, ko phải ai cũng thích mặc váy. Ý kiến j` thì cũng phải nghĩ cho g` khác 1 tí. Chị hỏi thật em 1 câu: Nếu như năm học tới đây, con gái cả 3 khóa học đều phải mặc váy đồng phục thì em có ủng hộ việc này? Khj mà em đã có 1 câu: "Uh thì đấy, để may 1 bộ váy thì giá tiền không phải ít, mà chỉ mặc mùa hè thôi, nên chắc chắc khối 12 sẽ k bị ép buộc, vậy nên ta mới ủng hộ !!!"
    Đúng, em ủng hộ vì em chỉ thích ngắm ng mặc chứ em không thích mặc, có gì sai không ?! Em có ủng hộ cả nghìn lần mà chẳng thầy cô nào duyệt thì cũng bằng không !!! Thế chị bảo em phải nghĩ cho ng khác với là nghĩ ntn ?!
    Còn đã là đồng phục thì ko cần biết có hợp với từng ng hay không mà chỉ theo số đông, theo hoàn cảnh, và nhất là theo ý kiến của BGH thôi...!!!
    Như áo dài, trang phục truyền thống đấy, có phải ai mặc cũng đẹp đâu...!!! Cao ráo dễ coi thì đẹp đấy, nhưng những ng bé như que củi, gầy tong teo hay những ng mập thù lù khó khăn lắm mới ních nổi ng vào cái áo dài thì sao ?!! Đấy, khôgn phải ai cũng hợp, nhưng đồng phục nó vẫn là đồng phục, vẫn phải mặc thôi....!!!

Xin lỗi, em nói thế không phải là cộc lốc đâu, chị tìm xem có ai đang tranh luận lại đủ ngoan hiền để : "Chị à, chị nói như thế thì làm gì phải ng VN !!!" , có chăng, nó đang mỉa đấy !!!

Đúng, HQ khác với VN, nghĩa là HQ mặc váy thì đẹp, còn VN mặc váy thì xấu ?! Còn nghĩa nào khác chăng ?!!!
    Phim ảnh khác với đời thực là điều đg nhiên, cho nên mấy bạn chân dài mặc váy xinh lung linh trong các bộ phim học đg của HQ cũng đâu phải thật ?!!!

Hiện text ẩn<-- P/S : Chị nhìn mấy cái icon đừng hiểu nhầm kẻo lại tưởng em cười đểu chị nữa thì khổ !!! -->

Trích dẫn Gửi bởi letheanh Xem bài viết
    Năm nào may mà chả có 1 khối phải mặc 1 kì or 1 năm. Phải chịu thôi. K có chuyện đc miễn đâu.
    May cái gì đấy ạ ?! Trc h chỉ có mỗi cái đồng phục mùa đông chứ còn cái gì nữa đâu mà bảo Năm nào mà chả có... ?!!!
    Hehe, nhưng mà không sao, ta có cách giải quyết của ta !!!
    Lần sửa cuối bởi He0pr0_B7, ngày 04-08-2010 lúc 02:24 PM. Lý do: Hehe !!!
    Lớp mềnh ui, yêu lắm...!!!

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi thanhkhoeo Xem bài viết

hâm mộ bạn này dân chơi săn ảnh bằng máy ảnh du lịch

^ Đá ngang mặc dù ko hiểu lắm mấy bợn ở trên đang nói về chuyện giề Cơ mà chân gái Hàn đúng là đẹp hơn con gái Vn thiệt Nói chung là chân của người Vn xấu, cong cong, vòng vòng Hiện text ẩn<-- Hem biết là do gen hay là do cái cách được bế khi còn là trẻ con nữa --> Thế nên mặc váy xấu là điều đương nhiên.
    Tất nhiên là ở trường Đào cũng có nhiều bạn chân thẳng nhưng xét về tỉ lệ thì chân cong vẫn là đại đa số

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Thanks
    0

[COLOR="Red"]

May cái gì đấy ạ ?! Trc h chỉ có mỗi cái đồng phục mùa đông chứ còn cái gì nữa đâu mà bảo Năm nào mà chả có... ?!!!
    Hehe, nhưng mà không sao, ta có cách giải quyết của ta !!!
    Em hiểu nhầm ý anh rồi. Ý anh là may cái váy hay đồng phục mới cho học sinh vào bất cứ năm nào thì chả có cái khối 12 đó. Theo ý em khối 12 mà đc miễn thì chả bao h may đc đồng phục rồi. Dù mặc đc có mấy tháng cũng phải may thôi.

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này