Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789
Kết quả 81 đến 87 của 87
    For Ever You Vice-Moderator Jimmy Page's Avatar
    Đang ở
    Valhalla NRO
    Thanks
    0

Mặc định Re: [ Tin tức ] Lần đầu tiên phần mềm diệt virus Việt đạt đẳng cấp quốc tế

Trích dẫn Gửi bởi Pisces Xem bài viết
    Thành kiến àh? Lolz, cảm phiền bạn đọc cái chữ ký của mình đi .
    Câu đó nên đổi thành
    I am free of all prejudices. I hate everyone equally.
    nó mới chính xác chứ bác

Ah, có con ruồi

m3NoaGeneral Mentor
    Forum Instructor
    Pisces's Avatar
    Đang ở
    Mirkwood of Rhovanion
    Thanks
    0

Mặc định Re: [ Tin tức ] Lần đầu tiên phần mềm diệt virus Việt đạt đẳng cấp quốc tế

Trích dẫn Gửi bởi Jimmy Page Xem bài viết
    Câu đó nên đổi thành

nó mới chính xác chứ bác
    "Phân biệt đối xử 1 cháu" với "có thành kiến với 1 cháu" đều là "có cách đối xử đặc biệt so với người khác" mà , đừng có dịch từng câu từng chữ nó mất hay .

Quan trọng...

Too much words is... uncool . Plus, I hate people, so why do I need to make my sentence clear for them to understand?!

Anyway, I said I'm out of this topic, don't make me come back again
    Ignorant is a bliss, but arrogant is a curse.

*This creature is in extremely bad mood right now.
    Approach with the highest caution.
    *

Mr.*[Be]*Kut0* Super Moderator shevchenbe90's Avatar
    Đang ở
    B12
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ba0123t Xem bài viết

Nếu chỉ có đóng băng mà chống được virut thì các hãng phần mềm diệt virut phá sản hết ấy nhỉ?

Đóng băng là để duy trì hiện trạng,bảo toàn dữ liệu.
    Ghost là lưu lại hình ảnh của dữ liệu để bung lại y nguyên lúc cần thiết.

Đã đóng băng mà vẫn phải ghost thì đến chịu

Mà vấn đề là tôi có Quote rõ ràng ý kiến của mình cho Post nào
    Bạn này bốc đồng nhỉ
    Oh,my PC ***Intel Xeon X3210@3.6Ghz vs Ultima-90I/P5Q-E/PSU-CM real 650w/HIS HD4850 IceQ4 Crossfire/
    Ram Crucial Ballistix Tracer 6Gb PC8500 O.C/LCD Dell SE 198"/1140gb xXx/All in Case CM 690...***
    Speaker: Harman Kardon Sound Stick II
    My hands: Gamepad DualShock PS 2 - Best for Game
    Tham gia CLB Football D2T Hà Nội ngay hôm nay
    Shevchenbe ư? Cậu ấy là số 1

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Thanh Hoá
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ܓܨOrion.p0n Xem bài viết
    chẳng nói chi xa xôi....
    các key bản KIS bác bảo cho em mới dùng được 2 tuần nó báo khóa
    Có rất nhiều nguyên nhân làm cho key của bạn bị khóa, có thể key của mình cho bạn người khác cũng active nên bị block. Nếu mình share cho bạn là key lậu thì đã bị block ngay từ đầu lúc active trực tuyến rồi!

Trích dẫn Gửi bởi vitaminb12 Xem bài viết
    Mềnh rút ra một kết luận là bạn này có vấn đề về đọc - hiểu
    Vì thế nên mềng đề nghị các bạn khác cũng mặc kệ cho bạn ý làm tròn công tác đại sứ thiện chí đi Mềnh là mềnh lượn, ko ném gạch nữa

LOL 2 tuần là nhiều rồi đấy ợ Muốn ko khóa thì chi 300k đê em đáng bao nhiêu đâu
    Hì... Vậy bạn có thể định nghĩa 2 từ "đọc" và "hiểu" cho mọi người cùng biết đi?

P/S: Bạn không nên có những lời lẽ xúc phạm người khác như vậy. Trong cuộc nói chuyện nếu ai không giữ nổi sự bình tĩnh và sự kiên nhẫn của mình thì đồng nghĩa việc chấp nhận thua cuộc đấy bạn ạ.

Thành kiến àh? Lolz, cảm phiền bạn đọc cái chữ ký của mình đi .

Mình ko tìm thấy cái chữ Team View nào ở bài trước của bạn cả, lạ thế ?! Cơ mà mạng mình đang dùng khởm lắm, bạn xem cái ảnh trên là thấy, speed có 56kbps àh, không chơi trò remote được đâu . (thật ra mạng nó có ngon mềnh cũng chả hứng, vì mình đã nói, bạn muốn "đo" chứ mình thì không )

P/S: Ừh lượn thôi chú Vịt, ta ra hồ bơi một vòng cho nó mát
    Mình tưởng...ai cũng biết phần mềm Team view như mình , nhưng không ngờ bạn lại không biết. Bạn không muốn "đo"? Vậy thì đừng conment những lời lẽ không có căn cứ ở đây nhé. Mình đang muốn cho bạn kiểm tra để chứng thực mà bạn lại từ chối, có gì uẩn khuất ở đây chăng???

P/S: Hiện tại đến thời điểm bây giờ chưa có 1 ai nêu dẫn chứng cho mình phục được cả!
    "Gieo hành vi gặt thói quen.
    Gieo thói quen gặt tính cách.
    Gieo tính cách gặt số phận..."

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    ♂♥Çå®ïBë♥
    Thanks
    0

thế mà bác cũng cho
    mất công dùng... thà dùng cha cái free còn hơn .

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Vơ vẩn dần đều.
    Closed.
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi ba0123t Xem bài viết
    Có rất nhiều nguyên nhân làm cho key của bạn bị khóa, có thể key của mình cho bạn người khác cũng active nên bị block. Nếu mình share cho bạn là key lậu thì đã bị block ngay từ đầu lúc active trực tuyến rồi!

Hì... Vậy bạn có thể định nghĩa 2 từ "đọc" và "hiểu" cho mọi người cùng biết đi?

P/S: Bạn không nên có những lời lẽ xúc phạm người khác như vậy. Trong cuộc nói chuyện nếu ai không giữ nổi sự bình tĩnh và sự kiên nhẫn của mình thì đồng nghĩa việc chấp nhận thua cuộc đấy bạn ạ.

Mình tưởng...ai cũng biết phần mềm Team view như mình , nhưng không ngờ bạn lại không biết. Bạn không muốn "đo"? Vậy thì đừng conment những lời lẽ không có căn cứ ở đây nhé. Mình đang muốn cho bạn kiểm tra để chứng thực mà bạn lại từ chối, có gì uẩn khuất ở đây chăng???

P/S: Hiện tại đến thời điểm bây giờ chưa có 1 ai nêu dẫn chứng cho mình phục được cả!
    Về vấn đề thứ nhất Đồ ăn trộm được tuy là đồ xài được, nhưng cuối cùng cũng chỉ là đồ ăn trộm Theo mình nghĩ, từ "key xịn" chỉ được dùng để gọi loại key mà bạn bỏ tiền ra đi mua, hoặc bạn được chính Kaspersky cấp cho thôi chứ nhỉ

Vấn đề thứ 2 : Mềnh có đôi co với bạn đâu mà biểu mềnh bình tĩnh với kiên nhẫn chi?
    Anyway, đơn giản là mềnh thấy mấy cái reply của bạn rất nhảm + ko đúng với nội dung đang thảo luận nên mình nhận xét vậy thôi Bạn ko thích thì ... mặc bạn Mình ko quan tâm và cũng ko muốn quan tâm

Vấn đề thứ 3
    : lol Mềnh chả cần biết bạn kiếm được gì từ Bkav, hay là "đại sứ thiện chí" gì gì đó, nhưng mình cá là anh Quảng cũng ko cố chấp như bạn
    Bạn muốn bán sản phẩm, giới thiệu sản phẩm mà ko tự chứng minh sản phẩm đó tốt, sản phẩm đó hay - mà lại bắt người dùng phải tìm ra lý lẽ để cho bạn ... phục Hiện text ẩn<-- Bó tay --> - rằng sản phẩm của bạn... chẳng tốt tí xíu nào hết
    p.s. mình cũng chẳng biết team view là cái soft quái gì cả Hiện text ẩn<-- Bé đến lớn chỉ biết TeamViewer thôi -->

Lạm quyền cmt thêm phát cho nó có đầu có đũa Các tình iu đừng ném gạch em mà tội nghịp

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789

Thông tin về chủ đề này