Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345
Kết quả 41 đến 45 của 45
    Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    hành tinh khác
    Thanks
    0

Mặc định Re: Ai thích kiếm tiền nóng thì vào đây !

tôi cũng nhắc OT 1 điều . Việc này đừng lôi cha me tôi vào , tôi chưa lôi cha mẹ ông anh ra, nên đừng chạm cha mẹ tôi
    Còn thằng Nam nó sai khi làm điều đó , tôi nhận điều đó.Bây giờ tôi cũng không thừa hơi ma` giải thích giúp nó , ☀☀☀ tự nhiên bực mình chuyện không đâu vào với đâu , chán vl
    Lần sửa cuối bởi cuongpro411, ngày 09-11-2006 lúc 02:30 AM.

Tu luyện đệ tử ĐDT Member -OT-'s Avatar
    Đang ở
    Địa ngục
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi cuongpro411 Xem bài viết
    tôi cũng nhắc OT 1 điều . Việc này đừng lôi cha me tôi vào , tôi chưa lôi cha mẹ ông anh ra, nên đừng chạm cha mẹ tôi
    Còn thằng Nam nó sai khi làm điều đó , tôi nhận điều đó.Bây giờ tôi cũng không thừa hơi ma` giải thích giúp nó , ☀☀☀ tự nhiên bực mình chuyện không đâu vào với đâu , chán vl
    Anh là con người như thế nào hầu như thành viên trong này cũng biết. Đừng đem anh ra so sánh với " đồng môn " của chú. Anh viết như thế không hề có 1 lời xúc phạm cha mẹ chú. Còn chú thấy ngược lại thì đó là do chú tự nghĩ ra. Lời lẽ của anh không thối tha như đồng môn của chú. Phân biệt rõ ràng 1 chút đi.

Anh nhận thấy chú cũng không còn giữ được bình tĩnh nữa rồi. Anh thấy các chú hiếu thắng quá. Nói riêng với chú : Để đưa ra 1 lời xin lỗi với những người hiếu thắng thì cực kì đơn giản. Nhưng để thay đổi suy nghĩ lệch lạc đã ăn sâu vào trong óc thì mới khó. Chú cũng phải biết là anh đang cố gắng để thực hiện cái điều khó đấy.

Còn giờ thì anh khuyên chú không nên vào chủ đề này để post bài nữa thì hơn. Kẻo bản chất lại lộ ra đến mức ko chữa được nữa thì hỏng. Anh đang cố giúp chú đấy. Mong là chú hiểu được lời anh nói.
    Lần sửa cuối bởi -OT-, ngày 09-11-2006 lúc 04:02 AM.

Tu luyện đệ tử ĐDT Member -OT-'s Avatar
    Đang ở
    Địa ngục
    Thanks
    0

chài 2 bài à. . Mod xóa giùm cái coi

Kẻ lang thang DDT Friend A_B's Avatar
    Đang ở
    Nơi nào đấy
    Thanks
    0

Lâu không vô thấy nhiều nhân tài ghê . Đọc từ trang 1 đến trang 5 chẳng hiểu được mấy thằng ni nói chuyện chi nữa .Đúng là "hậu sinh khả úy". Nhưng mà úy gì thì úy cũng nên nhìn trước nhìn sau chút . Làm hỏng cái topic có ý đồ tốt đẹp của người ta vậy mà....Làm điều tốt mới khó chứ làm vậy ai chả làm được . Đi xa nhà chỉ mong người ta nói " Dân Thanh Hóa học hành chăm chỉ , làm việc tốt " chứ nào muốn người ta nói dân Thanh Hóa thế nọ thế kia ...
    Dù gì thì mọi chuyện cũng nên ngừng ở đây thôi . Còn các chú thích chiến "văn" với nhau thì xin mod 1 cái topic mà chiến đừng làm hỏng topic của người khác . Chú OT già rồi mà vẫn còn máu nhỉ
    Anh đã mơ về ngôi nhà và những đưa trẻ

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

..... không có lòng tự trọng thì làm đeo gì cho đời ....
    Tình hình là có lẽ xuất hiện thêm một "Đại ca Nam tái xuất" nữa đây. Quả thật là em rất bực mình khi đọc Topic này.
    Quote lại mấy câu này nhé. Đừng để em đưa nó bào thư viện từ cấm, cũng đừng có lấy lý do sai chính tả chính tiếc ở đây nhé. Đến đứa con nít nó cũng hiểu anh viết gì.
    Bao nhiêu tuổi rồi, đã được công nhận là người lớn mấy năm rồi. Có thể về nhà gặp đứa em mà xoa đầu bảo: Cố mà học em ạ. Đã đủ tuổi để coi là có chín chắn, nhưng cách sử xự, hành động và lời nói quả đáng buồn.
    Đôi co nhau, tranh nhau thắng lợi hả?
    Thứ nhất, sai trước hết ở chỗ "các đồng môn" 2k-2k3, cụ thể là bác boy_quansu đặt ra một chủ đề với tên quả là hấp dẫn, nhưng nội dung bên trong duy nhất được từ "đi làm gia sư" là đúng chủ đề. Làm sao anh lại đi viết trên diễn đàn bảo các bạn, các em đi sau chơi lô đề. Nên không?

Hãy đọc những đoạn sau:
    Trích dẫn Gửi bởi cuongpro411
    đến nhà anh chơi ko có thuốc lá và trà đá mời chú nhưng có rượi tây và gái đó hahha đời sinh viên thật là khổ ...
    Trích dẫn Gửi bởi boy_quansu
    ☀☀☀ lâu lắm không vào rùi , nhớ các em New váy ngắn quá trời rùi nè
    Trích dẫn Gửi bởi boy_quansu
    chúng mày vào đừng nói linh tinh , chúng mày không biết đây là diễn đàn à , an nói phải lịch sự ! nếu không thích thì té , thằng OT mày tuổi teen hay tuổi thần tiên thế, sao mày ngu thế ,biến đi cho nước nó trong
    Cái gì đây, truyền cho các em thế hệ sau kinh nghiệm, giúp các bạn kiếm tiền bằng sức lao động của mình hay là đang hủy hoại các em và nêu gương xấu ???? -:??

Và vì những câu nói trên, có câu này là đúng thôi:
    Trích dẫn Gửi bởi -OT-
    Phong cách xì tin của Rới chẻ bây dờ ấy mà
    Trích dẫn Gửi bởi -OT-
    các chú có biết ý nghĩa của câu " chiến thắng bản thân " là gì không ?
    Thứ nhất, OT là người thế nào, anh em trong diễn đàn quá rõ, đã từng quản lý diễn đàn, giờ "già yếu" rồi, không muốn làm nữa nhưng thỉnh thoảng vẫn online xem đàn em làm ăn thế nào là mừng rồi. Anh ấy cũng phải lo công việc cá nhân, gia đình. -OT- thế nào, gặp là hiểu, tôi cũng không nói nhiều. Giống như vụ của "Đại ca Nam" thôi. No Comment!!!!

Thứ hai, em không đứng về cá nhân nào cả, mà đứng trên phương diễn điều hành diễn đàn thì rõ ràng boy_quansucuongpro411 đang hơi quá đà. Nên nhớ đây là diễn đàn của trường mình, có sự tham gia của cựu học sinh, các bạn trong trường và vừa rồi mới có sự tham gia của thầy cô. Đừng làm cho công sức bao lâu nay của chúng ta về con số 0. Đừng để các bạn, các em nhìn vào mà chê cười chúng ta. Xấu hổ lắm.

Cuối cùng, em Close cái Topic vơ vẩn này lại.
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345

Thông tin về chủ đề này