Trang 8 của 26 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678910111218 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 253
    Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Mặc định Re: C5 - 01-04(Thầy Đức chủ nhiệm) Anh Chị Em vào báo danh đi ạ!!!

Hề.lại vừa ra thăm bệnh viện mấy ngày,giờ mới về.để túi chống một gậy vào cho đỡ sập nhà.tối mai tối vui.mò sang nàm bài kanaoke rồi về k ló nại trách.í mới đi hà lội về nên bị nạc dọng,thông cảm nhé

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Sau đây là bài phát biểu về ăn cỗ nhà Thắm ạ!
    Đi muộn gần 1h vì một số chuyện riêng, khi đến nơi thấy mấy mụ nhà ta, đại diện là bạn Trang béo (đang và ) tiếp theo là bạn Loan còi, rùi Hương cò (nay hết cò rùi ạ) tiếp nữa là một gương mặt hoàn toàn mới lạ tớ chả nhận ra (một lúc sau mọi người nói đó là Trang Thần Chết) . Bạn ý tăng có mỗi 7kg mà chả nhận ra . Rùi bạn Phượng ớt (nay làm tóc xoăn xoã xượi như sư tử êy')
    Lướt qua một lượt bàn bọn con trai, thấy ông nào ông nấy béo ú béo nần và cũng đang ngồi ăn. Đại diện là bạn Hoàng xoong, béo ị chứ ko gầy như hùi học cấp 3 nữa, roài thì Lục Đường, ah nay có cả bạn Thắng (or Toàn chả bít) nữa dĩ nhiên là có cả Khoai đẹp trai nhà ta nữa .
    Sau phải đến 1 giây tìm kiếm thấy có chỗ ngồi ngon ngon roài, ta bắt đầu chiến sự.
    Mở màn là một món ăn vào chả bít mình đang nhai cái gì. Ăn đến tầm miếng thứ 10 mới bít là ốc nhồi băm + rau ...
    Thịt gà thì hok đc ưng ý, may mà có món xôi vớt lại. Ngon!
    Sau một hồi đánh chén no nê ta mới nhận ra một điều là mình chưa có phong bì . Tìm một hồi có cái phong bì bạn Lục Đ cho thì lại ko có bút, lúc có bút thì viết mãi ko ra mực. Phải chăng ông trời không muốn mình rút tiền ra? . Nhưng cuối cùng rùi cũng phải thắng ý trời để rút ra tờ polime bỏ vào.
    Ngày mai chưa biết thế nào, nghe chú rể nói thì nhà gái chưa muốn cho dâu thì phải . TÌnh hình gay go thế nên mai phải đi ủng hộ nhà trai, ko cho thì ta cướp
    Mai 9h30 nhà trai nhé!
    Người không yêu ta ta buồn là một lẽ
    Sao ta không yêu người ta cũng buồn đến vậy?

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi PhươngChiC5 Xem bài viết
    Sau đây là bài phát biểu về ăn cỗ nhà Thắm ạ!
    Đi muộn gần 1h vì một số chuyện riêng, khi đến nơi thấy mấy mụ nhà ta, đại diện là bạn Trang béo (đang và ) tiếp theo là bạn Loan còi, rùi Hương cò (nay hết cò rùi ạ) tiếp nữa là một gương mặt hoàn toàn mới lạ tớ chả nhận ra (một lúc sau mọi người nói đó là Trang Thần Chết) . Bạn ý tăng có mỗi 7kg mà chả nhận ra . Rùi bạn Phượng ớt (nay làm tóc xoăn xoã xượi như sư tử êy')
    Lướt qua một lượt bàn bọn con trai, thấy ông nào ông nấy béo ú béo nần và cũng đang ngồi ăn. Đại diện là bạn Hoàng xoong, béo ị chứ ko gầy như hùi học cấp 3 nữa, roài thì Lục Đường, ah nay có cả bạn Thắng (or Toàn chả bít) nữa dĩ nhiên là có cả Khoai đẹp trai nhà ta nữa .
    Sau phải đến 1 giây tìm kiếm thấy có chỗ ngồi ngon ngon roài, ta bắt đầu chiến sự.
    Mở màn là một món ăn vào chả bít mình đang nhai cái gì. Ăn đến tầm miếng thứ 10 mới bít là ốc nhồi băm + rau ...
    Thịt gà thì hok đc ưng ý, may mà có món xôi vớt lại. Ngon!
    Sau một hồi đánh chén no nê ta mới nhận ra một điều là mình chưa có phong bì . Tìm một hồi có cái phong bì bạn Lục Đ cho thì lại ko có bút, lúc có bút thì viết mãi ko ra mực. Phải chăng ông trời không muốn mình rút tiền ra? . Nhưng cuối cùng rùi cũng phải thắng ý trời để rút ra tờ polime bỏ vào.
    Ngày mai chưa biết thế nào, nghe chú rể nói thì nhà gái chưa muốn cho dâu thì phải . TÌnh hình gay go thế nên mai phải đi ủng hộ nhà trai, ko cho thì ta cướp
    Mai 9h30 nhà trai nhé!
    Vâng thưa bà con cô bác. său bài phát biểu của đại diện nớp c lăm. phương chi izzi. sẽ nà bài phát biễu cũa em. Kính thưa bà con cô bác. e thì k giám lói dài dòng...lói nung tung nà dễ dại mồm nắm...
    theo e thì mai mà trời cứ mua to thế lày thì đón râu làm răng được các bác...hay đễ hôm nào đẹp trời rồi đón râu một thễ... đằng nào thì ván đã đóng thuyền rồi mà...theo ngu ý của e là vậy.kính các cụ bề trên.phát biễu vài câu ạ

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Đúng như Vương dự đoán, đám cưới mưa to. Đang ăn dở lại phải về, đói nguyên
    May mà trước đó chú dể tặng cho mọi người bài hát (hơi chuối) nên đỡ lại được cơn mưa
    Thoai bi h iêm đi nụ đã, lát lên phát biểu cảm nghĩ sau ná.

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Thôi, sập nhà rồi. Mình tôi chống sao nổi!
    Thằng TRÌNH CONG đâu rồi, vào đọc mà ko chào hỏi gì là ko được đâu nhá.
    C5 zo chơi đê

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Tình hình là hem biết mấy bác hum nay ăn cô nhà zai có no hok chứ em thì đói lả. Lúc cuối cùng ở lại với cô dâu ăn cỗ " dồn" mà hem thấm tháp vào đâu. Laị thương cô dâu mới, ko dám ăn đảo mắt như rang lạc để " tìm cách dọn dẹp". Hic. Nghĩ đến mà thương quá cơ.
    Ôi có đôi khi thèm như gió đi hoang
    Sống kiếp lang thang, dạo chơi khắp núi rừng....

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

hè.bận quá giờ mới vào tán phét được với các cụ.hôm ăn ở nhà trai.e có ăn đc gì đâu.xôi, gà thì e kiêng mất rồi.có mỗi đĩa mực trước mặt, em phải cố ăn từ đầu đến cuối buổi mới hết.đúng là cái mồm em nó cũng thiêng lắm. e có bảo với lòng rằng, đang ăn nó mua khéo đổ rạp ấy chứ, măy mà k đổ.thôi thể là 1 đôi đã nổ rồi. còn 1 vài đôi còn lại nổ dần dần để anh em làm ăn kiếm tiền đi đám cưới nhé.vụ cưới này e đã bán cả 1 lứa lợn để mừng đấy các cụ ạ.
    Khổ thân cái số chú rể. có mấy thằng gọi là thân hơn bt 1 tý thì tan tác cả rồi. còn mỗi e ở nhà, chả giúp gì được,chân thì què... chán cái mớ đời lắm các cụ ạ
    gặp các cụ em mừng lắm. đề nghị cu bà Chi đen trả ảnh cho e để còn cho con cháu nó xem nữa

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Mặc định Trả ảnh đây ạ!

Ảnh gì, làm gì mà đòi tớ nhể

Cả đội hình đẹp mỗi cô dâu nhắm mắt (hoặc mắt nhỏ quá ko thấy )

Cái này đỡ hơn

Các kiều nữ C5 bên cạnh cô dâu

Đôi nhà họ nấp sau tấm rèm rạp ạ

Cũng đua đòi chụp đôi nè!

Ah, đôi nhà tớ ý mà c:
    Cái tổ ấm của đôi bạn Khương Thắm nhà ta ạ! đẹp quá nhỉ

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Hè ảnh đẹp nhẩy.ai cũng đẹp ca,nhớ ngày nào.. cái thời học sinh, ai ngờ đến lại có ngày đi đám cưới 2 đứa này.trong loạt ảnh vừa rồi. triển vọng lớn là còn phải đi mấy đôi ở đây nữa. 2 cháu Hoàng và Phượng, 2 cháu Lục và Trang béo, 2 cháu Chi Đen và Hà khoai.không biết có xuất hiện thêm đôi nào trong đám này không,nhưng hi vọng là có.ví dụ như là Loan mắm khô với trung khỉ gầy.Trình đại công công với Thủy cận kia. e tạm gép đôi vậy. mong đừng đá em...mà cái con Phượng k nên cho nó đứng cùng đám bạn này, nó ở cái thê giới khác, đề nghị cho nó đi tắm đen đi.thấy nó xuất hiện chỗ nào là Chi đen có giám lại gần đâu.đấy lúc chụp ảnh đây, nó đang đứng cạnh cô dâu đấy, thấy Phượng nó lại là phải chạy ngay ra ngoài rìa. nói thế là để động viên bạn chi thôi,
    k sao đâu bạn hiền ạ. làn da của bạn là mode bây giờ đấy, Phi thanh vân nó còn phải tốn bao tiền để đc làn da như bạn, Vic beckham này... toàn người nổi tiếng.
    khàn cổ quá.cho em xin miếng nước.
    chú rể hình như chưa biết web này, do bận rộn cho chuẩn bị cưới xin.để hôm său đi làm m nhắn cho vào xem.
    Thôi chúc cho 2 con chim đã chui vào lồng.

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

ai hoi thăm tui zay! về we không có mạng nên không vằo hót vặt được. hôm trước Loan hỏi số tôi nhưng wen không lấy.. tôi gửi lại mọi người lưu vào có gì liên lạc nhe! 0978683721.....
    nick yahoo la batrinh49x5.

-----------------------------------------
    chup duoc cai anh cuoi thi mat minh lai bi ba Loan nha minh che mat...chan han
    Lần sửa cuối bởi ksxdnbt, ngày 03-10-2010 lúc 11:48 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

Trang 8 của 26 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678910111218 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này