Xem kết quả Bình chọn: Bạn sẽ tham gia buổi Off tết Tân Mão chứ

Người bình chọn
25. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Có. Tất nhiên rồi!

21 84.00%
  • Ko. Chẳng gì thú vị!

3 12.00%
  • Ý kiến khác

1 4.00%
Trang 8 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 456789101112 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 169
    BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Mặc định Re: Đồng hành cùng buổi Offline Tân Mão.

Trích dẫn Gửi bởi vyna_candy Xem bài viết
    Không nói dối,chỉ bốc phét thôi ạ
    Em đặt nhiều hi vọng vào buổi off này,mong là nó sẽ đầy đủ cả 2 yếu tố số lượng và chất lượng
    Bốc phét. Cô nói thế thì mất quan điểm quá. Chẳng hiểu là anh đã bốc phét gì với cô. Nói cái gì để cô phải nói thế nữa. Anh ko thích nói dối, ko thích bốc phét, chỉ thích tìm cách "nói thật" nghe như "phét" thôi. Anh chưa bao h có khai niệm "nổ" là gì cả. Cô ko thấy điều đó à ? Cô thử nghĩ xem anh bốc phét cái gì ? nói cái gì mà chưa làm được ?

Buổi off này, tớ rất kì vọng. Tớ hi vọng cũng giống như Vy, nhưng tớ đặt nhiều hi vọng về chất lượng hơn, năm nay tớ sẽ cố gắng hết sức, bỏ qua một vài sở thích nho nhỏ để dành thời gian cho việc điều hành hoạt động. Hiện text ẩn<-- Nhưng nếu lỡ năm nay mà chán, thì sau tớ sẽ thôi, ko tổ chức tổ chiếc gì cả. Ngoài ra, xin từ chức vì ko làm tròn được trách nhiệm. Nhưng yên tâm off vẫn có mặt của tớ (nếu có thể) -->

Vì vậy, hi vọng các bạn, thành viên của diễn đàn này giúp tớ, đặc biệt là những người tớ yêu quí, vì tớ cũng được, vì các bạn cũng được hay vì diễn đàn cũng được. Hãy nhiệt tình tham gia, PR cho buổi off tết để buổi off của chúng ta thành công rực rỡ nhất trong các buổi off đã diễn ra của D2T 4rum
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    N☺ |_o\/€
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Bốc phét. Cô nói thế thì mất quan điểm quá. Chẳng hiểu là anh đã bốc phét gì với cô. Nói cái gì để cô phải nói thế nữa. Anh ko thích nói dối, ko thích bốc phét, chỉ thích tìm cách "nói thật" nghe như "phét" thôi. Anh chưa bao h có khai niệm "nổ" là gì cả. Cô ko thấy điều đó à ? Cô thử nghĩ xem anh bốc phét cái gì ? nói cái gì mà chưa làm được ?

Buổi off này, tớ rất kì vọng. Tớ hi vọng cũng giống như Vy, nhưng tớ đặt nhiều hi vọng về chất lượng hơn, năm nay tớ sẽ cố gắng hết sức, bỏ qua một vài sở thích nho nhỏ để dành thời gian cho việc điều hành hoạt động. *** Hidden Content ***

Vì vậy, hi vọng các bạn, thành viên của diễn đàn này giúp tớ, đặc biệt là những người tớ yêu quí, vì tớ cũng được, vì các bạn cũng được hay vì diễn đàn cũng được. Hãy nhiệt tình tham gia, PR cho buổi off tết để buổi off của chúng ta thành công rực rỡ nhất trong các buổi off đã diễn ra của D2T 4rum
    Nếu không muốn bị mang tiếng bốc phét thì trả tiền đây ,hứ
    Năm nay không trog BTC,năm sau sẽ đk vào,huởng thụ tuổi tre,chơi là chủ yếu,năm sau ta làm
    11-11
    11-03

Hộ pháp tự Moderator Braveheart7472's Avatar
    Đang ở
    Thanh Hóa
    Thanks
    1

Em có ý kiến thế này, ta nên tăng tiền của học sinh lên(100k chẳng hạn),tết thì chắc hs đều dư dả. Nên tăng đi chơi,ăn uống,chém gió,giảm hát hò,...
    Quý vị muốn gia nhập Hội Vật Lý xin mời click vào đây

Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Braveheart7472 Xem bài viết
    Em có ý kiến thế này, ta nên tăng tiền của học sinh lên(100k chẳng hạn),tết thì chắc hs đều dư dả. Nên tăng đi chơi,ăn uống,chém gió,giảm hát hò,...
    Thật khó thấy những bạn như thế này. Tớ rất cám ơn ý kiến của bạn. Nhưng với thời điểm này tớ thấy Học sinh nộp 70k là ổn rồi. Tớ muốn số tiền ít nhất và đạt được hiệu quả cao nhất. Vì vậy, ko cần thiết Học sinh phải đóng 100k đâu. Nhưng nếu bạn nào có thể đóng 100k thì đó là điều rất quí đối với tớ, diễn đàn và các bạn khác Hiện text ẩn<-- những bạn khó khăn hơn nhưng vẫn nhiệt tình đi off -->
    Nói như vậy thì bạn Huy sẵn sàng đóng 100k Hiện text ẩn<-- thậm chí là hơn --> Tớ sẽ cám ơn và xin nhận tấm lòng ấy của bạn. Hôm nào đi off, tớ sẽ nhận tiền và cám ơn bạn lần nữa.
    Uầy, các bạn học hỏi bạn Huy nhé, xin một chàng pháo tay dành cho bạn.

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Vi phạm Nội Quy Banned
    Đang ở
    london
    Thanks
    0

70k là được rồi tăng j` nữa,các bạn nhỏ có người mừng tuổi chứ bọn tớ nhớn ứ có ai mừng thì lấy đâu ra tiền đi Off .
    Thông báo bạn nào lôi kéo đc mem đi Off sẽ đc giảm 20k cho số lượng 3 người
    -----------------------------------------
    Thêm nữa là iêm có ý kiến là bác nào làm Admin trang Đào Duy Từ trên FB thì lập lấy cấy sự kiện thông báo buổi Off để lôi kéo mem cho đông vui chứ như lày ít người quá .Chúng ta biến buổi Off 4rum thành giao lưu học sình Đào Duy Từ thì sẽ thu hút hơn và đông người tham gia hơn
    Iêm xin hết ạ
    Lần sửa cuối bởi trangarsenal, ngày 15-01-2011 lúc 10:50 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Buổi off nào cũng thế, đều là buổi off dành để Diễn đàn giao lưu với các bạn trong, ngoài diễn đàn và trong,ngoài trường Đào. Nhưng có vẻ như cái tên là Offline làm cho mọi người hiểu nhầm nhỉ ? Thế bây h đổi thành Thông Báo buổi Giao lưu Offline của Diễn đàn với tất cả mọi người à ? Nghe chuối chuối ý. Các em phải nắm được tư tưởng chủ yếu là Giao lưu. Như thế để giải thích cho các bạn nghe chứ.

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

a vũ kx nhá e xin thông báo tin buồn e rủ rê mấy con bạn e mà nó đi chơi có hẹn hết roài
    yêu là gì mà khó hiểu thế
    hay đơn giản là chữ s và số 2 ghép lại tạo thành
    S2

Vi phạm Nội Quy Banned
    Đang ở
    london
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Buổi off nào cũng thế, đều là buổi off dành để Diễn đàn giao lưu với các bạn trong, ngoài diễn đàn và trong,ngoài trường Đào. Nhưng có vẻ như cái tên là Offline làm cho mọi người hiểu nhầm nhỉ ? Thế bây h đổi thành Thông Báo buổi Giao lưu Offline của Diễn đàn với tất cả mọi người à ? Nghe chuối chuối ý. Các em phải nắm được tư tưởng chủ yếu là Giao lưu. Như thế để giải thích cho các bạn nghe chứ.
    Ai chẳng biết là như thế nhưng Thông báo Offline thế này nhiều người ko tham gia 4rum sẽ rất ngại đi mặc dù họ cũng học Đào và cũng muốn gặp mặt mọi người.Với lại bọn em cũng PR là đi Off Đào nhưng ai cũng trả lời: Tau có ở 4rum ấy đâu mà đi.
    Lại mất công trình bày,giải thích.Có phải lúc nào cũng rảnh rỗi để giải thích cho từng ấy người đc đâu.
    Thông Báo buổi Giao lưu Offline của Diễn đàn với tất cả mọi người ~~~> Giao lưu Hội học sinh Đào Duy Từ-TPTH :Gặp gỡ đầu xuân.

PS: Cái ý kiến của em về lập Sự kiện trên FB sao rồi?
    FB là mạng xã hội mạnh nhất hiện nay,tốc độ quảng bá và kết nối rất lớn sao ta ko dựa vào đó mà PR nhỉ?

Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi trangarsenal Xem bài viết
    Ai chẳng biết là như thế nhưng Thông báo Offline thế này nhiều người ko tham gia 4rum sẽ rất ngại đi mặc dù họ cũng học Đào và cũng muốn gặp mặt mọi người.Với lại bọn em cũng PR là đi Off Đào nhưng ai cũng trả lời: Tau có ở 4rum ấy đâu mà đi.
    Lại mất công trình bày,giải thích.Có phải lúc nào cũng rảnh rỗi để giải thích cho từng ấy người đc đâu.
    Thông Báo buổi Giao lưu Offline của Diễn đàn với tất cả mọi người ~~~> Giao lưu Hội học sinh Đào Duy Từ-TPTH :Gặp gỡ đầu xuân.

PS: Cái ý kiến của em về lập Sự kiện trên FB sao rồi?
    FB là mạng xã hội mạnh nhất hiện nay,tốc độ quảng bá và kết nối rất lớn sao ta ko dựa vào đó mà PR nhỉ?
    Em làm cho anh cái. Bởi vì anh chẳng vào được fb, gà thật ko biết. Đừng trông chờ gì vào admin của diễn đàn, em chủ động làm đi!

Trích dẫn Gửi bởi nhok_kon Xem bài viết
    a vũ kx nhá e xin thông báo tin buồn e rủ rê mấy con bạn e mà nó đi chơi có hẹn hết roài
    Có em và những người anh yêu quý thì anh đã vui lắm rồi. Có điều sẽ vui hơn khi có thêm bạn mới thôi . Cái đấy có gì mà phải buồn hả em ? Sao em ko thử rủ những người khác, còn nhiều người chưa biết tới buổi off mà.
    Lần sửa cuối bởi kẻ xấu, ngày 16-01-2011 lúc 12:03 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.

Vi phạm Nội Quy Banned
    Đang ở
    london
    Thanks
    0

Em cũng định làm nhưng em ko có tư cách j` cả,Admin của FB thì ko,trên 4rum thì cũng chẳng có quyền hành j` làm sao mà tổ chức đc.

Trang 8 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 456789101112 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này