Kết quả 1 đến 5 của 5
    BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Mặc định Hội trại của svth.net lớn nhất trong năm.

Quê hương nếu ai không nhớ.
    Sẽ không lớn nổi thành người…

(Đỗ Trung Quân)
    Có xa quê mới thấu hiểu nỗi niềm da diết nhớ quê và những phút chạnh lòng nơi đất khách, bắt gặp những người đồng hương chợt thấy sao thân đến lạ. Ai xa quê mới hiểu tình yêu quê hương đơn giản chỉ yêu gia đình, yêu xóm giềng, là yêu những gì thân thuộc như giọng nói, tiếng cười... Có lẽ vì nỗi niềm chung đó, cộng đồng Sinh Viên Thanh Hóa mọi miền đã gặp nhau, đã phát triển thành một cộng đồng đoàn kết, cùng chia sẻ, cùng nguyện vọng làm hình ảnh quê hương mình đẹp hơn trong mắt mọi người. Gần 9000 thành viên từ diễn đàn SVTH.net có thể chỉ là rất nhỏ so với toàn thể Sinh viên, nhưng lại rất lớn đối với mỗi tấm lòng. Từ mọi miền, mọi hoàn cảnh, sợi dây quê hương vô hình đã kết nối chúng ta lại với nhau. Và từ đó thôi thúc một ước vọng lớn hơn: gặp nhau để cùng nói với nhau vài lời bằng tiếng nói quê hương, cùng nắm tay, cùng chia sẻ, giao lưu.
    Hội trại Xuân 2011 tại quê hương Thanh Hoá là dịp để các thành viên là Sinh Viên Thanh Hóa cùng nhau tụ hội về nơi đất mẹ. Từ Sài Gòn, Đà Nẵng, Đà Lạt, Vinh, Hà Nội, Thanh Hóa… các bạn Sinh viên đang háo hức và kỳ vọng nhiều ở ngày hội này. Hội trại lần đầu tiên sẽ được tổ chức từ 6h sáng mùng 5 tới 9h sang mùng 6 Tết là minh chứng rõ ràng cho sự lớn mạnh của phong trào Đồng hương Sinh viên Thanh Hoá chúng ta ở khắp mọi miền. Từ cùng chung một quê hương, chúng ta đã cùng nhau hội tụ tại mái nhà SVTH.net, từ khắp mọi miền chúng ta đã kết nối với nhau tạo thành một cộng đồng đoàn kết, vững mạnh. Hội trại sẽ được tổ chức tại Trường PTTH Đào Duy Anh ( Đối diện chợ Nam Thành) TP Thanh Hóa, có nhiều tuyến xe bus chạy qua nhé.
    Hội tụ xứ Thanh liệu có phải là chương trình chỉ dành cho Sinh viên? Xin thưa là không? Sinh viên là lực lượng nòng cốt, tiêu biểu cho những trí thức trẻ, đồng hành cùng SVTH còn có cả những anh chị đã đi làm, những doanh nhân, và bất cứ ai muốn tham gia, giao lưu cùng những người trẻ. Vậy nên, bạn đừng ngần ngại tham gia cùng chúng tôi nhé.
    Này bạn, bạn đã gia nhập gia đình SVTH chưa? Bạn có muốn trở thành thành viên thân thiết của chúng tôi, cùng chung mục tiêu phấn đấu : Chung một quê hương, chung một mái nhà? Hãy tham gia hội trại cùng chúng tôi, như món quà tinh thần những người con dành cho nơi đất mẹ bạn nhé.
    Vui lòng đăng ký tham gia để BTC dự tính kinh phí, hậu cần và an ninh cho các bạn và gửi thông tin sau về địa chỉ email anhnt@svth.net hoặc yahoo: Clbsinhvienthanhhoa.
    Họ và tên:
    Trường:
    Tỉnh/thành đang học/làm việc hiện tại:
    Số điện thoại:
    Email, nick YM:
    Nếu cần biết thêm thông tin, vui lòng gọi TBTC Tuấn Anh-0908668229.
    Thân mến chào các bạn, hẹn gặp tại hội trại nhé!
    Nguồn : svth.net.

Cũng như Diễn đàn mình gửi nhờ bên diễn đàn họ một topic dạng như vậy. Admin bên ấy cũng nhờ tớ post lên đây và gửi lời mời trân trọng nhất của họ đối với toàn thể các bạn học sinh, sinh viên, người đã đi làm của diễn đàn mình. Hi vọng, có thể kết nối những người con xứ Thanh lại để cùng xây dựng quê hương.
    Thân !!!!
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    0

Mặc định Re: Hội trại của svth.net lớn nhất trong năm.

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Nguồn : svth.net.

Cũng như Diễn đàn mình gửi nhờ bên diễn đàn họ một topic dạng như vậy. Admin bên ấy cũng nhờ tớ post lên đây và gửi lời mời trân trọng nhất của họ đối với toàn thể các bạn học sinh, sinh viên, người đã đi làm của diễn đàn mình. Hi vọng, có thể kết nối những người con xứ Thanh lại để cùng xây dựng quê hương.
    Thân !!!!
    Cảm ơn bạn Kexau nha. Nhà mình ở trong trường Đào Duy Anh mà mình không hề biết gì, lúc nãy đọc xong gọi điện về nhà mới biết.hihi.Chắc chắn mình sẽ tham gia rồi. Qua buổi này mình sẽ biết được nhiều người, có nhiều mối quan hệ hợp tác sau này. Đây là một cơ hội tốt, một niềm vui. Thanks.
    Lê Thị Thúy Minh SIM08

* School of Industrial Managerment (SIM)
    * University of Technology
    * Email: minhlebk090489@gmail.com.vn
    * Mobile: 01267167702

Thanks
    0

Cảm ơn bạn Leminhbk, sáng nay gọi điện mới biết 2 anh em ở chung... thành phố 3 năm nay mà giờ mới biết nhau
    Niềm vui lớn nhất của mỗi người khi tham gia trại là được kết nối, từ đó, chúng ta có thể chia sẻ, giao lưu trên mọi phương diện, từ tình cảm đến công việc sau này.
    Hẹn gặp lại các bạn ở Hội trại này nhé.
    Thân mến!

Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nguoimattim Xem bài viết
    Cảm ơn bạn Leminhbk, sáng nay gọi điện mới biết 2 anh em ở chung... thành phố 3 năm nay mà giờ mới biết nhau
    Niềm vui lớn nhất của mỗi người khi tham gia trại là được kết nối, từ đó, chúng ta có thể chia sẻ, giao lưu trên mọi phương diện, từ tình cảm đến công việc sau này.
    Hẹn gặp lại các bạn ở Hội trại này nhé.
    Thân mến!
    Hihi. Em cảm ơn anh. Thật ra thì đây là một cơ hội tốt cho tất cả các bạn sinh viên và các bạn học sinh THPH Tỉnh Thanh, qua buổi cắm trại các bạn sẽ biết được nhiều người bạn ở khắp các tỉnh Thanh Hóa, học hỏi được nhiều điều mới từ cuộc sống ban tặng cho mình. Chúng ta sẽ được cùng nhau chia sẻ bí mật của cuộc sống.
    Lê Thị Thúy Minh SIM08

* School of Industrial Managerment (SIM)
    * University of Technology
    * Email: minhlebk090489@gmail.com.vn
    * Mobile: 01267167702

Thanks
    0

Mình có nghe trước đó 4r tổ chức 1 buổi off nữa Nếu bạn nào đủ sức thì mời sang chiến đấu bên mình nhá BTC đang lên kế hoạch cho 1 đêm trắng đáng nhớ

Thông tin về chủ đề này