Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 24
    voimonster
    Khách

Smile Re: Topic nhận lời thách đấu cầu lông đây !

Trích dẫn Gửi bởi atlantic_fly Xem bài viết
    @ LeeChongWei : Hùng B12 hẹn bạn sáng chủ nhật tuần này sau khi đánh xong vòng lại ,thi đấu tại trường luôn !
    Hài quá đi mất !
    Có 2 trường hợp :
    Nếu cậu ta đi thi thì phải là cao thủ mà đã là cao thủ thì chắc chắn vào vòng trong .
    Vì vào vòng trong nên cậu ta chiều phải đấu tiếp, mà đấu tiếp thì sẽ mất sức nên suy ra cậu ta không thể nhận lời vào chủ nhật.
    (Giả sử điều trên sai thì khỏi cần đấu ! )

Trường hợp hai đọc topic ở trên câu ta có nói gia đình cấm mà đã cấm thì chắc chắc không đi thi 26-03.
    Nếu thi 26-03 thì cậu ta đã không tạo topic thách đấu.

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Mặc định Re: Topic nhận lời thách đấu cầu lông đây !

Hài quá đi mất !
    Trường hợp 1 :đã là cao thủ ,tự tin vào mình thì sợ gì mất sức ,nếu trường hợp 1 xảy ra thì đâu phải mình Lee mất sức ,bạn Hùng cũng vậy ,sao bạn ấy không sợ !
    Trường hợp 2: chủ nhật tuần này đã 26 chưa nhỉ !
    Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

Trấn môn đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    địa ngục
    Thanks
    0

Hehe, mọi người sao phải bắt bẻ nhau thế
    Sáng chủ nhật 2 bên giao đấu phải đi xem mới đc

Bình tĩnh, tự tin, không cay cú
    Âm thầm lặng lẽ trả thù sau

voimonster
    Khách

Hài quá đi mất !
    Trường hợp 1 :đã là cao thủ ,tự tin vào mình thì sợ gì mất sức ,nếu trường hợp 1 xảy ra thì đâu phải mình Lee mất sức ,bạn Hùng cũng vậy ,sao bạn ấy không sợ !
    Trường hợp 2: chủ nhật tuần này đã 26 chưa nhỉ !
    Hài quá đi mất !
    Trường hợp 1 : Bởi vì Hùng nhà ta không biết nhìn xa trông rộng nên mới phí sức vào thời gian quan trọng ấy ! Không phải cứ can đảm đã là anh hùng. Anh hùng thật sự phải là người biết người biết ta, biết nhìn xa trông rộng.
    Trường hợp 2: 26-03 không thi mà thi vào 24-03 cái mà cậu ta không tham dự là bố mẹ không cho , chứ không phải là thời gian chính xác !

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Hài quá đi mất !
    Trường hợp 1: cái 26/3 thi thể thao này để giao lưu là chính hay là nơi thể hiện bản thân chứng tỏ mình giỏi ,hình như chú voi rất coi trọng việc thắng thua thì phải !
    Trường hợp 2:cái này nếu mà xét về sử dụng ngôn từ thì anh hoàn toàn không vô lí vì Lee bảo là không được tham gia thi 26/3 chứ đâu có bảo các ngày khác không tham gia được ,còn thi vào 24/3 thì anh có biết đâu ,cái này chú voi theo sát bên đoàn thì để ý chứ anh có để tâm đâu mà suy ra được nhiều như chú !
    Trường hợp 3: chú voi là đệ của KX ,cái này đang xảy ra đây !
    à mình nhớ có lần anh KX đã được ai đó ví với Lin Côn vĩ đại và đi kèm với một câu nói của ông ấy :
    Tôi suýt mất mạng vì cái tính hay hạch sách người khác -Lin Côn (có thể trích dẫn lời sai sót một số từ nhưng chắc không đáng kể )

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.

voimonster
    Khách

Hài quá đi mất !
    Trường hợp 1: cái 26/3 thi thể thao này để giao lưu là chính hay là nơi thể hiện bản thân chứng tỏ mình giỏi ,hình như chú voi rất coi trọng việc thắng thua thì phải !
    Trường hợp 2:cái này nếu mà xét về sử dụng ngôn từ thì anh hoàn toàn không vô lí vì Lee bảo là không được tham gia thi 26/3 chứ đâu có bảo các ngày khác không tham gia được ,còn thi vào 24/3 thì anh có biết đâu ,cái này chú voi theo sát bên đoàn thì để ý chứ anh có để tâm đâu mà suy ra được nhiều như chú !
    Trường hợp 3: chú voi là đệ của KX ,cái này đang xảy ra đây !
    à mình nhớ có lần anh KX đã được ai đó ví với Lin Côn vĩ đại và đi kèm với một câu nói của ông ấy :
    Tôi suýt mất mạng vì cái tính hay hạch sách người khác -Lin Côn (có thể trích dẫn lời sai sót một số từ nhưng chắc không đáng kể )
    Hài quá đi mất !
    Trường hợp 1 : Voi đâu có nói thắng thua ? Lí do mà Voi muốn đề cập là Lee không thể nhận lời thách đấu trong cái thời gian ấy ? Tại sao lại cứ giao lưu vào thời điểm đó mà đợi khi khác có thời gian rỗi có phải hay không ? Trong khi hôm đó chắc gì thi đã xong sớm ? Mà vội làm gì ? Giao lưu chứ có phải là cá độ đâu mà cần chính xác thời gian như vậy ?
    Trường hợp 2 : Nếu đã đến được vào hôm chủ nhật tại sao Lee không thi đấu luôn ? Mà đã thi đấu luôn thì lập topic này làm gì ? Chắc Dương nhà ta lại gặp kĩ năng đọc hiểu rồi ? Lee nói 26-03 không thi chứ có nói ngày 26-03 đâu ? Ý của Lee là không được đi cái giải đấu này ?
    Trường hợp 3 : Trả có liên quan gì đến trường hợp 1 và 2 cả !
    Trường hợp 4 : Đã là nam tử hán thì chết công minh sao phải đánh lén đường sau chứ ?

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi LeeChongWei Xem bài viết
    Vì thế 26-03 không được thi . .
    Thôi không tranh cãi nữa ,rồi anh thua ,nhưng mà chú cẩn thận với cái dòng anh tô màu đỏ ở trên đấy nhé !

voimonster
    Khách

Thôi không tranh cãi nữa ,rồi anh thua ,nhưng mà chú cẩn thận với cái dòng anh tô màu đỏ ở trên đấy nhé !
    Xin lỗi vì tất cả lỗi lầm ! hãy tha thứ cho Voi ! đọc bên topic Lần đầu tiên nhé !
    http://www.daoduytu.edu.vn/forum/sho...newpost&t=8505
    Voi biết cần làm gì ! Cãi nhau quả là vô ích ! Mong sao ngày mai Voi ko làm những điều vô ích nữa !

Vi phạm Nội Quy Banned
    Đang ở
    Đào Duy Từ
    Thanks
    0

Hài quá đi mất !
    Em rủ mấy anh cao thủ đánh cầu lông tự dưng vô đây ngồi nói lung tung .
    Anh Voi hết việc làm à ? Còn anh kia thừa hơi hả ?
    Em không đánh được vào chủ nhật vì phải ra hà nội khám bệnh . để khi khác. Anh có thể chuyển lời đến tuần sau nữa dc không ?

voimonster
    Khách

Hài quá đi mất !
    Dự đoán của mình là đúng !

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này