Kết quả 1 đến 4 của 4
    Đại đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Thanh Hóa City
    Thanks
    0

Mặc định Cuộc thi giáo dục sức khỏe sinh sản giới tính vị thành niên .

Hôm nay vào lúc 7h30 sáng ngày 10/12/2006 . Cuộc thi : " Giáo dục sức khỏe sinh sản giới tính vị thành niên " cấp thành phố được tổ chức tại trường : THPT Hàm Rồng . Chúng ta tham dự với lực lượng hùng hậu . Với hy vọng chiến thắng cực cao . Bét lắm thì giải nhì là cùng . Nhưng tiếc rằng kết quả cuộc thi lại làm chúng ta thất vọng . Cuộc thi diễn ra với sự tham gia của 6 trường THPT : Đào Duy Từ , Hàm Rồng , Nguyễn Trãi , Tô Hiến Thành , Dân Tộc Nội Trú và ... ( Quên mất , thông cảm nhé ) . Trường chúng ta diễn rất hay thế mà lại về bét , trong khi trường Hảm Rồng và trường Lam Sơn có thể nói là dưới cơ trường ta , thế mà lại chiếm giải nhì và giải nhất . Thất vọng nhất là trường Hàm Rồng , diễn ko ra cái gì thế mà cũng giải nhỉ , ko hiểu ban giám khảo nghĩ gì mà chấm điểm như thế nữa . Cuộc thi làm khán giả thất vọng quá sức . Chán ko muốn kể nữa .
    "Hãy mở rộng tấm lòng của bạn với cuộc sống này, với mọi người xung quanh bạn và đừng mong đợi bạn sẽ nhận lại được gì.Hãy san sẻ tấm lòng để cuộc sống này đẹp hơn và đừng nghĩ rằng những cái gì mình đã cho đi là lớn lao mà nó chỉ là những cái gì nhỏ nhoi nhất nhẹ nhàng.chỉ để gió cuốn đi."

Địa chỉ: 05 Quang Trung - P.Ngọc Trạo - TPTH
    yahoo : tinhnguyenxuthanh
    website : http://www.tinhnguyenxuthanh.com/forum/index.php
    phone : 094.983.6868

Mr.*[Be]*Kut0* Super Moderator shevchenbe90's Avatar
    Đang ở
    B12
    Thanks
    0

Chính xác quá, DDT theo em cái gì cũng nhất, câu hỏi ứng xử Lam Sơn trả lời sai bét (nó chống chế bằng câu "em sơ suất"---->ặc) thế mà nhất, bó tay BGK

Ủa sao có 2 topic giống nhau lận.Post 1 bài rồi ko biết post cái gì nữa.Thua ko đáng===>vừa tức vừa buồn.
    Lần sửa cuối bởi hrockvn, ngày 11-12-2006 lúc 08:29 AM.
    Oh,my PC ***Intel Xeon X3210@3.6Ghz vs Ultima-90I/P5Q-E/PSU-CM real 650w/HIS HD4850 IceQ4 Crossfire/
    Ram Crucial Ballistix Tracer 6Gb PC8500 O.C/LCD Dell SE 198"/1140gb xXx/All in Case CM 690...***
    Speaker: Harman Kardon Sound Stick II
    My hands: Gamepad DualShock PS 2 - Best for Game
    Tham gia CLB Football D2T Hà Nội ngay hôm nay
    Trích dẫn Gửi bởi Pisces Xem bài viết
    Shevchenbe ư? Cậu ấy là số 1

Đại đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Thanh Hóa City
    Thanks
    0

Mặc định Re: Cuộc thi giáo dục sức khỏe sinh sản giới tính vị thành niên .

Ưhm . Cay ban giám khảo thật , thiên vị quá đáng . Mình nghĩ dường như đã có giải rồi , sao còn bắt học sinh các trường thi làm gì nữa . Khỏi phải thi , cứ cho Lam Sơn nhất , Hàm rồng nhì là được rồi thì thi làm gì nữa mất thời gian . Ức chế
    "Hãy mở rộng tấm lòng của bạn với cuộc sống này, với mọi người xung quanh bạn và đừng mong đợi bạn sẽ nhận lại được gì.Hãy san sẻ tấm lòng để cuộc sống này đẹp hơn và đừng nghĩ rằng những cái gì mình đã cho đi là lớn lao mà nó chỉ là những cái gì nhỏ nhoi nhất nhẹ nhàng.chỉ để gió cuốn đi."

Địa chỉ: 05 Quang Trung - P.Ngọc Trạo - TPTH
    yahoo : tinhnguyenxuthanh
    website : http://www.tinhnguyenxuthanh.com/forum/index.php
    phone : 094.983.6868

Tu luyện đệ tử DDT Friend Bithu_12a2's Avatar
    Thanks
    0

Mặc định Re: Cuộc thi giáo dục sức khỏe sinh sản giới tính vị thành niên .

Oài, cái đó là vớ vẩn, mag tính chính trị - làm mất hết vẻ đẹp trong sáng của học trò, anh là ghét cay ghét đắng mấy cái tụi mượn trò để làm chính trị - làm ảnh hưởng tới tư tưởng của học sinh - đang còn ngây thơ - Hix, đã thi [hải ra thi, đúng ko? còn nhớ hồi xưa trường đào thi cái gì 7 sắc cầu vồng, có chị Tạ Bích Loan dẫn ctrinh, VTV3 làm hẳn hoi, Trường ta chẳng đã thắng LS đấy thôi, phải thế chứ.
    Mọi Người ghé thăm Blog của một Samurai nhé:
    http://360.yahoo.com/jamesbond1192001

Thông tin về chủ đề này