Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: CổLong Online

Vi phạm Nội Quy Banned
    Đang ở
    Dưới nắp chai Pepsi
    Thanks
    0

Mặc định CổLong Online

Các bạn game thủ Cổ Long thân mến,
    Cổ Long Online sẽ chính thức cập nhật lên phiên bản Thập Đại Ác Nhân vào ngày 19/04/2011 này. Với nhiều nội dung mới rất thú vị như Cường hóa trang bị, Cường hóa Trợ thủ, hệ thống Trợ thủ mới... Cổ Long - Thập Đại Ác Nhân hứa hẹn sẽ đem lại sự thú vị và hưng phấn cho các bạn game thủ.

Ra mắt phiên bản Thập Đại Ác Nhân

Trong quá trình nâng cấp lên phiên bản mới, các máy chủ Cổ Long sẽ tạm dừng hoạt động trong khoảng 1 ngày. Thời gian cụ thể như sau:

08h00' ngày 19/04/2011: Tạm dừng các máy chủ để tiến hành nâng cấp lên phiên bản mới.
    14h00' ngày 20/04/2011: Các máy chủ hoạt động trở lại với phiên bản mới Thập Đại Ác Nhân.
    Ra mắt máy chủ mới

Đáp ứng nguyện vọng của các bạn game thủ, máy chủ mới sẽ được ra mắt với tên gọi là Kim Tinh - cùng lúc với phiên bản Thập Đại Ác Nhân trình diện.

Hi vọng máy chủ mới này sẽ lấp đầy những mong mỏi, đợi chờ của cộng đồng yêu Cổ Long Online với phiên bản mới được bổ sung thêm rất nhiều nội dung, sự kiện mới cũng như những thử thách thú vị...

http://colong.deco.vn/home/article.aspx?&article=1341

Ai chơi game này cùng mình ko?Có gì mình sẽ giúp cho............................................... ..............................

2. The Following User Says Thank You to leduythe For This Useful Post:

catnguyen (30-05-2013)

Thông tin về chủ đề này