Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Chủ đề: To: A, E yêu A!!!

Phong Vân huyền thoại DDT Friend
    Đang ở
    một nơi có kk và A
    Thanks
    1

Mặc định To: A, E yêu A!!!

To: Anh

E yêu A! nhớ lại những ngày đầu a nhé. lúc a mới tán e ý, thật sự thì lúc đầu e không nhớ mặt a lắm đâu, ko để ý đến a, còn nghĩ a hâm, thần kinh nữa. nhưng dần dần, e có cảm giác rất khác với a, e hay kiểm tra đt xem a có nt hay gọi ko? a nhắn tin đến, e đợi 30p mới nhắn lại cho nó kiêu . A biết e thích ăn kẹo mút, mà lại xấu hổ, mua cho e ăn nhưng mà phải mua cho cả lớp. lại còn đưa cho cô giáo, cô đưa cho e nói là có thằng nào bên bưu điện mang tới này, mắt cô cứ chớp lia lịa ra, là e biết ngay rồi

E yêu A! a còn nhớ, lần đầu tiên a bảo "mượn tay" e ko? a túm rõ chặt ý, chả vùng ra được. nhưng mà hôm đó, về nhà e sướng chết đi được , ngủ cùng con bạn mà nó lại bảo e hâm dở. E không bộc lộ ra cho a biết đâu , e kiết thế đớ . rồi cả cái vụ cầm tay 10s, e ăn bớt, thì mãi là kỷ niệm dễ thương của 2 đứa mình nhá .

E yêu A! lần đầu tiên a bắt e ôm anh ấy. đi đường rõ ngại, a còn nói rõ to nữa chứ . Nhưng mà e thích con trai điều khiển e như thế :X. E thích a vòng tay ra sau, túm kéo tay e ra trước bụng mình để e ôm a lắm. . Lúc đó trông a vừa mạnh mẽ, vừa dễ thương.

E yêu A! A bảo t yêu nhất là bàn tay e . E thích a cầm tay e vòng ra trước, rồi 1 tay a lái xe, tay kia túm chặt tay em, đưa lên áp vào má a. E yêu a từ từng cái nhỏ nhặt thế đấy

E yêu a. cái kiss đầu tiên, a ép e!!!!!! c:amazed. gruu gruu, tức chết đi được. Lúc đó e thấy sợ lắm, e bảo e ghét a, e khóc, e đòi a đưa e về. E yêu a lắm, nhưng e phản ứng như thế làm a lầm tưởng là e ko yêu a nữa. A đèo e về mà a khóc, A quẹt nước mắt nhanh lắm, nhưng e vẫn nhìn thấy, a chạy xe như ng` điên, suýt nữa đâm vào ngta. E về nhà mà tim như đóng băng, e suy nghĩ nhiều lắm. thế rồi e lại nt cho a, e trẻ con bảo là ứ vào môi đâu, vào mũi, a còn trẻ con hơn: " chắc chắn là vào môi mà" thế là hết buồn. A bảo là e đã làm a phải khóc đấy, nhưng e nói là e ứ tin ... cho dù chính mắt e nhìn thấy . e nói dối đấy . Còn vào môi hay vào mũi thì sẽ là bí mật của e nhé, A hỏi e mấy lần rồi, nhưng e không nói đâu. Bí mật mà

E yêu A! lần mà a lừa e, đèo e đến hàng nhà a, đã thoả thuận là e ngồi ngoài xe, a vào đưa đồ cho mẹ a, bảo là bạn cùng lớp. thế mà vừa mới phanh kít cái, chưa đạp chân chống, a đã gọi bố "bố ơi, ra xem mặt con dâu này". điên chết đi được. bố a vs chú a, vs a của a a lô xô ra. e sợ , chạy luôn, đứng ra góc cây cột điện. Thế mà bố a lại có ấn tượng tốt, lại bảo là e lễ phép, mặc quần đùi nên ko vào nhà. E có nghĩ đc. nhiều thế đâu ..

còn nhiều lắm, làm sao mà e kể ra hết được đây. E luôn giữ trong lòng thôi a ạk. Tính e thế mà

Có lúc a đã sai lầm, nhưng chỉ là thoáng qua, e chấp nhận hết mà. Bởi vì a yêu e lắm. A làm nhiều việc vì e, A khóc vì e, luôn bảo vệ. bởi thế e yêu a!!

a bảo a thích nhìn e khóc. vì thế e yêu a!

gầm 1 năm rồi, bao nhiêu giận hờn, nhớ nhung, yêu thương, có lúc nghĩ đến chia tay nữa, nhưng e và a vẫn đi được đến lúc này. E sẽ trân trọng tình yêu này ạk. A thực sự là ng` đầu yêu e nhiều nhất, là là ng` duy nhất e nghĩ về.

Lúc giận nhau, E tưởng tượng rồi e sợ, e sợ e ko đc. yêu a. ko được quan tâm, chăm sóc cho a. ko được làm nũng a, để a lo chết đi được

Bi giờ xa nhau rồi. nhưng e xin xa a trong 1 khoảng thời gian này thôi a nhé. E luôn nghĩ đến a. e biết a lo điều gì. A đã tin tưởng e rồi mà. Đừng nói dối a nhé.

A đợi e a nhé. E tự tin vì đã lựa chọn a! E yêu A!

E giận gì thì cũng sẽ ko thuê bao đâu, e hứa vs a rồi mà, làm thế thì a lo lắm , e xin lỗi nha.

E kô thích gọi tên a đâu, Cún thối xấu xí của e ạk :X:X:X

E cũng nt cho a, nói nhưng điều muốn nói rồi. bjo a đang nằm ngủ say lắm. chỉ khii a ngủ, thì e mới nói ra đc hết. mai dậy, đọc được tin nhắn, đừng hỏi a nhé, e ko trả lời đâu

Vì E yêu A !!!! e đếm từg ngày đến khi mình đc. gặp nhau. Sắp rồi a ạk. thối xấu xí
    Lần sửa cuối bởi Reddevils, ngày 24-11-2013 lúc 03:58 PM.
    Our long journey has ended
    But we'll run into each other someday
    We'll definitely meet in the next world....

Sometimes when the tears come to find me
    I'll remember how beautiful we were....

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Mặc định Re: To: A, E yêu A!!!

Chẳng phải chuyện tình của mình nhưng đọc cũng thấy sương sướng ,có tình yêu đẹp thế này đáng chúc mừng ,cung hỉ ,cung hỉ
    Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

Çr¥§†å∟ |─|ëÅr† DDT Friend
    Thanks
    1

Ôi ty đẹp :X .
    ...

Đệ tử ĐDT Member ju mong's Avatar
    Đang ở
    nơi các vị thần
    Thanks
    29

Cảm động quá !chị Linh sướng nhờ. Em chúc cho tình yêu của chị ngày càng tốt đẹp hơn nha.!
    Mọi người cười tôi vì tôi không giống họ
    Tôi cười họ vì họ quá giống nhau

Vi phạm Nội Quy Banned
    Đang ở
    london
    Thanks
    0

Sao ko là v,c nữa.Chúng bây lại định ăn theo anh chị à

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

Hơi bị đáng yêu đá ku bi ạ
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Móa, sao em lại đem chuyện của mình lên đây oang oang thế này .
    Dỗi, chia tay luôn
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

:puke!
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

Mình tưởng chuyện của mình chứ

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Mới nhìn đã biết ngày không phải chuyện của mình
    Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này