Kết quả 1 đến 10 của 39

Threaded View

Hộ pháp tự Moderator Braveheart7472's Avatar
    Đang ở
    Thanh Hóa
    Thanks
    1

Mặc định Re: nếu bạn là 1 học sinh chân chính

Trích dẫn Gửi bởi ܓܨOrion.p0n Xem bài viết
    Cô chắc già. Càng già càng cay... Phải chấp nhận thôi e ạ. May mà mình không phải học với cô ấy
    Sự thật là cô rất trẻ anh ạ. Hồi trước cô dạy trường gì ở Hoằng Hóa ý,vừa mới chuyển về trường mình. Có lẽ cô quen với học sinh ngoan ở các trường huyện nên lên trường tp,thấy học sinh ko chịu học môn của cô nên tức.
    -----------------------------------------
    Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Đi học là phải học - đúng rồi còn gì nữa ....

Không học thì ít ra cũng phải im lặng, giả ngây, giả ngô, chăm chỉ "chép bài" trong h học, "chăm chú" nghe giảng dù ko có chữ nào vào đầu ... Thì chẳng có Thầy cô nào ghét cho điểm thấp cả.
    ko đâu anh ạ,ngồi ngoan,chăm chú,ghi bài,... mà ko học và ôn bài cũ thì cũng thiếu điểm.

Chứ cứ ngủ gật, làm việc riêng, nói chuyện, h văn thì mang toán lý hóa ra học thì dưới trung bình là đương nhiên. Muốn kêu dân chủ, bình đẳng thì phải làm tốt việc của mình đã.[/quote] ko đâu anh ạ,ngồi ngoan,chăm chú,ghi bài,... mà ko học và ôn bài cũ thì cũng thiếu điểm.

Học với cô nào thế ?
    Cô Thơ ạ.

Với cả, đã là tự tin vì mình học giỏi ba môn thi đại học thì cần gì điểm chác ... Cáimang lại niềm vui nhất, cái làm bằng chứng cho việc mình học giỏi nhất là "Đỗ đại học" kìa. Ai bắt chìa học bạ và bằng cấp ba ra cho mọi người xem đâu mà sợ. Chỉ có mình môn văn thì kiểu gì chẳng tốt nghiệp được
    Nhưng mà điểm kém quá thì lại ko đc thi tốt nghiệp thì sao ạ.

Bọn này lạ thật, học dốt lại cứ đòi điểm cao. Chú thử nghĩ xem, 5 điểm phù hợp với mình chưa đã
    Ngày trước mãi lên lớp 12 anh mới phấn đấu được 5 chứ tưởng đơn giản à !!!!
    Như các thầy cô môn phụ khác,chỉ cần ngoan,ghi bài đầy đủ là ok,giờ kiểm tra thì giở sách thoải mái. Ai ko muốn học thì thiệt người đó tự chịu,chứ ko ép học.
    Lần sửa cuối bởi Braveheart7472, ngày 01-01-2012 lúc 07:30 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại
    Quý vị muốn gia nhập Hội Vật Lý xin mời click vào đây

Thông tin về chủ đề này