Hiện text ẩn<--
Trích dẫn Gửi bởi Snow Xem bài viết
truyền thống
Bảo sao bao nhiều năm off 4r đi SS hok tập trung ở ga gửi xe cho tiện mà cứ phải ở trc công trường mình
Tập trung ở trường mình bởi vì hai lý do :
1. Dễ nhận ra nhau, buổi off đó thường có nhiều thành viên mới, lên Ga đông người nó lộn xộn, ít không gian hơn.
2. Off diễn đàn Đào - tập trung cổng trường Đào cũng được coi là biểu tượng chứ sao nữa, tiện thể ngắm trường luôn.
Trích dẫn Gửi bởi thomit.com Xem bài viết
Cứ parabol cho nó truyền thống e ạ . Với lại anh cũng chỉ là dự định ăn ở Thủy Lợi . Mai anh đi Bắc Ninh từ sớm . Đến chiều chắc khoảng 6h mới về đến nơi . Nếu về sớm được thì anh đưa mọi người ra chỗ đó ăn . Không thì để anh Hảo dẫn mọi người . Hoặc là anh sẽ hỏi địa chỉ rồi anh đưa cho anh Hảo
Truyền thống thì nhất trí là tốt. Nhưng mà lạc hậu thì ko tốt, Truyền thống nó phải liên quan đến quá khứ, kỉ niệm, lịch sử chứ ... Mình tập trung ở Thủy lợi trung tâm, gần gũi hay hơn nhiều chứ! Hồi trước bác Hảo cũng đã từng nói về vấn đề này rồi, nhưng đúng là nó trở thành thói quen rồi, thói quen ko tốt -->

Dù sao cũng đã thông báo tập trung ở cổng trường Bách Khoa rồi thì anh em cứ tới đó đi. Lần sau chúng ta sẽ thực hiện chính sách mới. Cái gì tiện lợi thì chúng ta làm.

Thống kê danh sách xem được mấy mạng rồi?