Hiện nay em thấy 4rum nhà ta hơi buồn, chả còn đông zui như trước!. chủ yếu các thành viên trên diễn đàn hay on là cựu học sinh, học sinh trong trường thì chả có mấy (ít) nhất là các em lớp 10,11 . nhớ ngày trước các anh chị trên 4rum đầu năm đến từng lớp để tuyên truyền QC mọi người thấy cũng thú vị bổ ích nên tham gia rất tích cực.Vì vậy em làm một mẫu QC về 4rum nhà ta rồi phát cho các lớp ,kêu gọi mọi người tham gia, tạo 1 không khí mới cho 4rum , đông đúc sôi nổi, mọi người cùng nhau trao đổi kiến thức và các thông tin trường lớp!
Do lâu không đụng đến văn vẻ mấy nên em bí òi,vậy nhờ các anh chị gõ cho 1 Bản rồi em photo mang đi phát nha!!!
Diễn đàn trường THPT Đào Duy Từ là một website phi thương mại được lập ra với mục đích tạo một nơi giao lưu cho các học sinh/cựu học sinh của trường Đào Duy Từ - TP Thanh Hoá, cũng như các thành viên khác đến từ mọi nơi trên đất nước Việt Nam hay trên thế giới nếu có nhu cầu. Mọi cá nhân nếu có ý định tham gia hoặc đã tham gia vào diễn đàn cần hiểu rõ, diễn đàn là nơi để các thành viên làm quen, kết bạn, trao đổi kiến thức dựa trên các chủ đề xoay quanh nội dung học tập trương lớp và đời sống.............................mấy anh chị thêm hộ em cái
Hết lòng vì 4rum đào duy từ thân yêu!