Kết quả 1 đến 1 của 1
    VTC Academy ĐDT Member
    Thanks
    0

Wink Bạn đã nắm trong tay mình 75% thành công chưa?

Kiến thức và năng lực chuyên môn giỏi chưa phải là tất cả những gì bạn cần khi đi tìm việc. Và càng dễ hiểu khi nó không phải là yếu tố để đưa bạn trở thành một "key person" trong công ty/tổ chức.Bạn còn thiếu gì? Kỹ năng mềm - "soft skills" chính là thứ bạn cần.
    Tự tin khẳng định với chất lượng đào tạo của mình, VTC Academy không chỉ đào tạo những con người "thiện chiến" trong chuyên môn mà còn hoàn thiện trong cuộc sống. Chình vì thế, việc đào tạo các kỹ năng mềm cho học viên được VTC Academy rất chú trọng.

Phối hợp với Trung tâm hỗ trợ Giáo dục Thanh thiếu niên Việt Nam - 4T (trực thuộc Hội Khuyến học Việt Nam), ngày 12/05 tới, VTC Academy sẽ tổ chức buổi học kỹ năng mềm đầu tiên cho các bạn học viên với chủ đề "Soft Skills - Bạn có gì?"

Tham dự chương trình, các bạn học viên sẽ được tìm hiểu về một vài kỹ năng mềm quan trọng như Team Work (làm việc nhóm), kỹ năng giao tiếpkỹ năng sáng tạo, ... Đặc biệt, các bạn học viên sẽ tìm hiểu thông qua các hoạt động, trò chơi và thảo luận vui chứ không phải là những giờ học khô khan, mệt mỏi. Đây hứa hẹn sẽ là một chương trình không chỉ cần thiết cho bản thân mà còn là một hoạt động ngoại khóa bổ ích cho các bạn vào cuối tuần.

Điều đặc biệt, chương trình không chỉ đáp ứng cho các bạn học viên VTC Academy mà còn sẵn sàng mở cửa miễn phí cho tất cả các bạn học sinh, sinh viên trên địa bàn Hà Nội.

Chần chừ gì nữa, hãy nhanh tay đăng ký tham gia "Soft Skills - Bạn có gì?" với VTC Academy nhé.
    • Thời gian: 16h ngày 12/05/2012
    • Địa điểm: VTC Academy - Tầng 4, tòa nhà VTC Online, 18 Tam Trinh, Hà Nội
    • Đăng ký: http://vtca.edu.vn/softskills

2. The Following User Says Thank You to VTCA For This Useful Post:

vankinh (24-05-2012)

Thông tin về chủ đề này