Kết quả 1 đến 3 của 3
    Đệ tử Moderator huynguyene2's Avatar
    Đang ở
    Vietnam
    Thanks
    0

Mặc định những vấn đề của chúng ta

Chào các bạn học sinh trường Đào Duy Từ
    Tôi không thấy có vấn đề gì bức xúc mà các bạn học sinh trong trường Đào Duy Từ cảm thấy bức xúc sao. Hay tất cả vừa lòng với cái mình đang có tại trường. Chán thật vì bây giờ các bạn học sinh bị lãnh cảm và không còn cảm giác bức xúc với các vấn đề quanh mình nữa rồi.
    Nếu các bạn có vấn đề gì muốn phản ánh thì các bạn có thể thẳng thắn trình bày vấn đề mình bức xúc trên diễn đàn mà không ngại bất cứ vần đề gì. Chúng tôi sẽ đảm bảo bí mật các thông tin cá nhân của các bạn và cùng các bạn giải quyết các vần đề đấy. :compu:
    Sống trên đời cần có một tấm lòng, để làm gì em có biểt không..

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Mặc định Re: những vấn đề của chúng ta

Hik, vấn đề đầu tiên, chưa nói gì xa. Ở ngay diễn đàn mình thôi. Hình như các bạn không nhiệt tình lắm. Cho đến hôm nay em mới phát hiện ra lỗi của trang edu.daoduytu.net
    Em chỉ dùng FireFox để vào web, vì thế nó không hiện lỗi vỡ khung, bên FF hiển thị khá tốt. Song hôm nay em dùng IE để vào mới phát hiện ra rằng khung của web bị vỡ. Em chắc chắn rằng các bạn đã truy cập, và chắc chắn rằng có phát hiện ra (số người truy cập tăng). Nhưng đáng buồn là không thấy ai contact hay góp ý cho em. Làm cho một thời gian qua (chắc phải 2 tuần) để web nhìn như cái chợ vỡ. Thật quá mất thể diện. Tất nhiên lỗi là ở em không kiểm tra kỹ, nhưng đáng buồn, em luôn muốn các bạn đóng góp ý kiến phát triển diễn đàn nhưng chẳng ai tham gia.
    Nói gì đến chuyện trong trường
    Thành thật xin lỗi các bạn đã ghé thăm trang http://edu.daoduytu.net thời gian vừa qua
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

Xuất sư hạ sơn DDT Friend
    Đang ở
    Thanh Hóa Anh Hùng
    Thanks
    0

Mặc định Re: những vấn đề của chúng ta

em thay cái trang http://edu.daoduytu.net chẳng có mấy ai vào chỉ có 1 minh ông amin là hì hục viết bài
    công an nhân dân,viện kiếm sát nhân dân, tòa án nhân dân,quân đội nhân dân..tất cả đều của nhân dân
    nhưng kho bạc lại là của....nhà nước

Thông tin về chủ đề này