Kết quả 1 đến 6 của 6
    Xuất sư hạ sơn Super Moderator thomit.com's Avatar
    Đang ở
    CTyCổPhầnSữa VN Vinamilk
    Thanks
    5

Mặc định Chào mừng những thành viên khoá 2012 - 2015

Lời đầu tiên, thay mặt cho BQT thành thật xin lỗi đến các bạn khoá mới. Vì nhiều lí do khác nhau nên đến hôm nay mới có một box riêng dành cho các bạn.
    Năm học mới đã đi qua gần được 3 tuần. Nhưng chắc hẳn cảm giác hân hoan, bỡ ngỡ của các bạn khoá mới vẫn còn:

Trích dẫn Gửi bởi hrockvn Xem bài viết
    Những niềm vui mới: ngôi trường mới, bàn ghế mới, bạn bè mới, thầy cô mới, .... Cạnh đó là những khó khăn trong học tập, các bạn sẽ phải cố gắng nỗ lực cho 3 năm cuối của cấp trung học để có được một kết quả tốt nhất.

Chào mừng các bạn!
    Chúc mừng các bạn đã là học sinh trường THPT Đào Duy Từ với bề dày truyền thống của xứ Thanh anh hùng.
    Chúc mừng các bạn đã ghé qua và tham gia D2T Forum - Ngôi nhà nhỏ của những niềm vui.

Chúc các bạn học sinh khóa mới có những thời gian vui vẻ, thoải mái trên diễn đàn nhé. Và hơn hết, hi vọng chúng ta có thể giao lưu, chia sẻ cùng nhau những khó khăn, vui buồn trong cuộc sống .

Tớ thích cậu đủ để .......

2. The Following User Says Thank You to thomit.com For This Useful Post:

ju mong (29-09-2012)

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member mshang1990a's Avatar
    Thanks
    1

Mặc định Re: Chào mừng những thành viên khoá 2012 - 2015

Thật là vui khi có sân chơi cho học sinh, cựu học sinh trường mình cùng tham gia, hy vọng các bạn trường mình có thể biết đến website trường mình nhiều hơn nữa
    Lần sửa cuối bởi thomit.com, ngày 28-09-2012 lúc 09:47 PM.

Đệ tử ĐDT Member ju mong's Avatar
    Đang ở
    nơi các vị thần
    Thanks
    29

bắt đầu đến khóa này thì forum chỉ còn là truyện cổ tích
    Mọi người cười tôi vì tôi không giống họ
    Tôi cười họ vì họ quá giống nhau

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Forum giờ mấy ai dùng nữa đâu

Nhập môn đồ đệ ĐDT Trial Member
    Thanks
    0

chào mừng các em

Vi phạm Nội Quy Banned
    Thanks
    0

Post Brennan wa

On March 5, the U.S. Senate Intelligence Committee approved the CIA director candidates recommended by President Obama, John? Brennan. A member of the Senate Intelligence Committees voting results is 12 votes in favor, 3 votes against. Next, the full Senate will vote on this, the specific time is expected to be available later this week. Since the approval of the Senate Intelligence Committee in charge of the CIA, John? Brennan served as the U.S. Central Intelligence Agency (CIA) is a foregone conclusion. The Senate Intelligence Committee is not publicly discuss and vote for Brennan nominated the details were not disclosed. However, the White House is clearly on the U.S. drone attacks U.S. citizens suspected of engaging in terrorist activities in the overseas, to the Senate Intelligence Committee to provide detailed information. Earlier, the U.S. Senate Intelligence Committee, to the White House is not yet timely submit satisfactory confidential documents on the grounds, to postpone as CIA Director Ao Ba Ma Ti Ming Bu Lunnan Members vote to delay the vote until March 5 . Brennan has been President Barack Obamas counterterrorism adviser. He has expressed his support for the use unmanned aerial vehicles to combat terrorists.

Thông tin về chủ đề này