Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Mặc định Re: Học tiếng Nhật, hỗ trợ ở đâu?

Sặc, chú Duc j` đó câu bài nhiều quá, chẳng ăn nhập j` cả. Bác có thể nói rõ hơn cho em về khóa học đó không? Và không biết cô giáo hiện đang ở đâu để có thể liên lạc nhỉ?
    Null right now

Tiến lên!
    Đang ở
    Thanh Hoa City
    Thanks
    0

Học tiếng Nhật khó hơn tiếng Anh rất nhiều, bạn cần phải kiên trì học mới được, với lại học có mục đích sẽ dễ tiếp thu hơn. Ví dụ bạn học tiếng Nhật đểu đi du học, hay để làm cho các công ty Nhật, hay là học để đọc được sách tiếng Nhật .v.v..
    Trong quá trình học nếu có thắc mặc gì bạn có thể post lên đây, vuhung sẽ giúp các bạn.
    PS: Nếu nhiều bạn có hứng thú, chúng ta có thể mở một topic khác để cùng trao đổi về tiếng Nhật.

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Uhm, bữa nọ gặp lại thằng bạn học cùng lớp cũ, nó hỏi có biết cái kì thi lấy chứng chỉ CNTT gì đó của Nhật không, em bảo chưa biết, thế là nó giảng cho 1 hồi rùi rủ em học tiếng Nhật để trong tương lai, có khi đi thi thử. Em thì máu tiéng Nhật từ hùi bé kia. Chẳng là hùi đó em thích đọc truyện tranh NHật Bản mà, rùi giờ học CNTT nên lại càng muốn học tiếng Nhật, một ngoại ngữ em thấy chưa đủ.
    Null right now

m3NoaGeneral Mentor
    Forum Instructor
    Pisces's Avatar
    Đang ở
    Mirkwood of Rhovanion
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi vuhung Xem bài viết
    Học tiếng Nhật khó hơn tiếng Anh rất nhiều, bạn cần phải kiên trì học mới được, với lại học có mục đích sẽ dễ tiếp thu hơn. Ví dụ bạn học tiếng Nhật đểu đi du học, hay để làm cho các công ty Nhật, hay là học để đọc được sách tiếng Nhật .v.v..
    Trong quá trình học nếu có thắc mặc gì bạn có thể post lên đây, vuhung sẽ giúp các bạn.
    PS: Nếu nhiều bạn có hứng thú, chúng ta có thể mở một topic khác để cùng trao đổi về tiếng Nhật.
    Mục đích của em cũng gần như thế này :, vừa rồi có 1 trung tâm ngỏ lời mời, thấy hay hay nhưng tại đang bận nên hoãn , ko biết là hoãn có thời hạn hay vĩnh viễn nữa .
    Ignorant is a bliss, but arrogant is a curse.

*This creature is in extremely bad mood right now.
    Approach with the highest caution.
    *

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này