Trang 181 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 81131171177178179180181182183184185191231281681 ... CuốiCuối
Kết quả 1,801 đến 1,810 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    tầng mây thứ 18
    Thanks
    0

Mặc định Re: Nhật ký online

hôm nay bị ngã xe.đau ơi là đau
    khổ thân em của chị
    tại chị mà chị em mình cùng bị ngã.
    tại cái cục đá chết tiệt nằm giữa đường làm chị không tránh kịp
    khổ thân em bị vỡ cái yếm,xước cã cái đầu.thương em quá.
    chiều nay đi tu sửa trông em sáng sủa và xinh đẹp hẳn lên.
    em bị ngã chị xót em lắm.cũng tại chị phóng nhanh quá
    trở lại ngày xưa.... biến thành 1 con người hoàn toàn khác [MRQ][/MRQ]:haha:

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Ngày mệt...
    Cả buổi sáng thấy người như không còn tí sức lực nào cả, lúc nào cũng muốn đổ xuống đánh rầm phát, hic. Mệt kinh khủng. Người thì cứ như đang mộng du ấy. Tóm lại là rất mệt. Người mệt nên tính tình cũng đâm ra khó chịu, dễ cáu gắt, thế nên bà chị đến phải chịu trận. Rốt cuộc là 2 chị em cãi nhau, cái Tôi quá lớn, lòng tự ái quá cao, nản thế đấy, gần Tết rồi
    Đến chiều thì khá hơn một chút. Trưa bố đi làm về bắt uống thuốc, nhưng còn lâu mới uống, bảo với bố là con không sao. Chiều mẹ thấy mệt nên để cho ngủ, mọi hôm kêu ầm. Đang ngủ thì có điện thoại nên dậy luôn. Tắm gội vào thấy khỏe hơn. Rồi trông cháu, chơi với nó vui thật nhưng trông thì mệt ơi là mệt
    Đến chiều tối đi mua tranh với bố, 800k, tiếc tiền chết đi đc, rồi đi mua hoa lys. Ra đường thấy ngập tràn không khí tết, về nhà mình cũng vậy, chỉ còn thiếu mỗi bánh chưng
    Tối đi chơi với móm, mèo, bác Quang Thanh, cũng vui, nhưng lạnh. Thấy người ta thả đèn trời cũng thích thích, chưa đc thả bao giờ
    Tự dưng lúc về, móm nó bảo hnay nó rửa lá để gói bánh chưng. Mình cũng thèm. Thèm không khí cả nhà quây quần gói những chiếc bánh, rồi cho vào lò, rồi thay nhau thức trông nồi bánh, Vui thật. Từ nhỏ đến giờ mình chưa đc gói hay trông nồi bánh bao giờ cả. Tết, mọi người quá bận bịu với công việc của mình. Bố mẹ rất coi trọng các giá trị văn hóa truyền thống nhưng lí do muôn thuở vẫn là bố quá bận, công việc, những chuyến công tác xa, đi chúc tết. Năm nào cũng 30 Tết bố mới đc nghỉ, anh chị cũng bận, 29 mới nghỉ Tết, nản.
    Tết về.
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    I never get to say goodbye
    or give U a big hug?
    What if
    I never get to say I’m sorry or I love U?

Spamer Master DDT Friend ngayxua's Avatar
    Đang ở
    ~☀☀...Nhà choa...☀☀~
    Thanks
    0

ôi nay đã là 27 tết rồi, tất bật và mỏi mệt.Công việc, cái gì cũng công việc chuẩn bị cho ngày tết cả.
    Được gặp lại mọi người cũng vui và vơi đi một phần mệt mỏi.
    - Hãy chú ý đến suy nghĩ của bạn; chúng sẽ trở thành lời nói.
    - Hãy chú ý đến lời nói của bạn; chúng sẽ trở thành hành động.
    - Hãy chú ý đến hành động của bạn; chúng sẽ trở thành thói quen.
    - Hãy chú ý đến thói quen của bạn; chúng sẽ trở thành tính cách.
    - Hãy chú ý đến tính cách của bạn; chúng sẽ trở thành số phận của bạn!

Luôn luôn cố gắng vươn tới dù trong bất kỳ hoàn cảnh nào và thay đổi môi trường xung quanh chứ đừng chỉ để hoàn cảnh quyết định số phận bản thân.

News Managaer News Manager Candy's Avatar
    Đang ở
    C:\WINDOWS
    Thanks
    0

ôi đâm đầu vào mấy bài toán làm j cơ chứ. nghỉ tết rồi đi chơi nào

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Thanks
    0

Anh thật là....
    Em đã nói rồi. Hãy để hình ảnh của anh luôn đẹp trong em. Em sẽ mãi coi anh là người anh trai tốt của em. Sẽ mãi là như vậy! Em luôn kính trọng và nể phục anh!
    Em ko muốn khủng bố cái đầu mình nữa. Mệt mỏi quá khi cứ phải suy nghĩ về nhiều chuyện! Mấy hôm nay em đang rất vui, sống rất thoải mái, vì thế...Anh hãy để em được cười vui như thế được ko? Em sợ nước mắt lắm rồi, sợ cả những nỗi sợ hãi... Rất sợ!!!!!!
    1 cõi đi về...

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    ___B!2 yêu dấu______
    Thanks
    0

......... em cứ muốn anh luôn nhớ em nhiều và được anh luôn luôn mãi cưng chiều, được gần anh yêu, em được nghe giọng anh nói yêu em..............
    Khi moị thứ đã mất. Tương lai vẫn còn

[MARQUEE][/MARQUEE]
    [MARQUEE]CON NGƯỜI SINH RA KHÔNG PHẢI ĐỂ TAN BIẾN ĐI NHƯ 1 HẠT CÁT VÔ DANH. HỌ SINH RA LÀ ĐỂ IN DẤU LẠI TRONG TRÁI TIM NGƯỜI KHÁC[/MARQUEE]

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    mảnh đất thiếu yêu th
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi quynhchi b12 Xem bài viết
    ......... em cứ muốn anh luôn nhớ em nhiều và được anh luôn luôn mãi cưng chiều, được gần anh yêu, em được nghe giọng anh nói yêu em..............
    muốn được nghe ai nói bây giờ.......................... hoàng vẫn luôn nhớ chi. vẫn luôn yêu chi cho dù thế nào đi nữa
    -----------------------------------------
    chiều mai. ai muốn uống rượu vs tôi thì pm số đt vao nick chat cua toi nhé. cơ hội giải toả nỗi buồn có 1 ko 2 đây...........
    Lần sửa cuối bởi LEEHOO, ngày 22-01-2009 lúc 03:00 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    tầng mây thứ 18
    Thanks
    0

27 tết rồi đấy.nhanh thật.
    hôm nay ngồi nhà xem phim đau hết cả mắt
    trở lại ngày xưa.... biến thành 1 con người hoàn toàn khác [MRQ][/MRQ]:haha:

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Thanks
    0

Bận! Nhà mình bán hàng nên Tết nào cũng bận (dù từ khi làm cầu vượt đến giờ thưa hẳn khách), nhưng ko ai mua cũng phải trông hàng. Mấy hôm nay mệt hết cả người...
    Lúc chiều đi off dc 1 lúc nhưng xem ra mình chả dc việc j ngoài việc đi mua cốc!
    Trước đến giờ mình chưa bao giờ tham gia 1 forum như thế này. Đây cũng là lần đầu mình tham gia 1 cuộc chơi mà toàn những người mình chả quen biết. Mẹ cứ lo là rụt rè thế này thì chẳng làm dc j, nhưng nhiều lúc mình cũng thấy khó chịu với chính mình. Nhiều lúc muốn nói nhưng ko hiểu vì lí do j mà mình lại ko dám mở lời!
    Hy vọng rằng sau lần off này, mình sẽ chín chắn hơn, mạnh dạn hơn. Vì dù sao đây cũng là lần đầu (chính xác là lần thứ 2)^^
    ---
    Hôm nay được nghe 1 đoạn clip mà thực sự là....nó làm mình suy nghĩ rất nhiều. Suy nghĩ miên man cũng ko hiểu nổi mình đang suy nghĩ cái j nữa, và suy nghĩ vì điều j. Chỉ biết rằng tự nhiên hnay lại có tâm trạng, tự nhiên hnay lại miên man. Rất muốn có người để tâm sự.......
    1 cõi đi về...

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Hôm nay rửa lá để mai gói bánh chưng. Thích quá! Hình như, có được ngồi trông nồi bánh, mới là đón một cái Tết trọn vẹn! Ấm cúng, cổ truyền, như những ngày xưa cũ...Như không khí Tết với mùi nhang trầm thoang thoảng mình được đọc ở đâu đó. Ừ nhỉ! Xuân sang, Tết về....
    Hôm nay giỗ ông ngoại. Mình nhớ đến hồi còn nhỏ! Mỗi lần giỗ ông thực sự là vui như hội. Các anh chị đi học, đi làm ở xa về. Họ hàng anh em quây quần...thích lắm. Bây giờ không còn được như trước nữa rồi...Anh chị đã có cháu...Nhiều thứ đổi khác nữa...
    Ôi, mãi mà chưa mua được cành đào nào cho nó hoành tráng. Chiều 2 mẹ con lượn toét mắt mà vẫn bó tay. Hic, mai lại bận bịu với nồi bánh cả ngày, đi mua vào lúc nào bây giờ??/
    Kể ra thì để công việc (nói thế cho oai chứ toàn là những việc không tên) cuốn mình đi cũng tốt! Không còn thì giờ để mình nghĩ ngợi linh tinh nữa. Phút tự thưởng cho mình, giờ đây là nằm đọc mấy quyển truyện dày cộp thôi.
    Không khí Tết năm nay ảm đạm hơn thì phải. Mình nhớ mọi năm bằng giờ là đào quất đã tràn ngập rồi. Mua bánh kẹo cũng bon chen vất vả lắm. thế mà...
    Lần sửa cuối bởi Precious Stone, ngày 22-01-2009 lúc 06:59 PM. Lý do: Hihi
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Trang 181 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 81131171177178179180181182183184185191231281681 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này