Trang 203 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 103153193199200201202203204205206207213253303703 ... CuốiCuối
Kết quả 2,021 đến 2,030 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Jiang Pei ® Core Member Micyarak.A5's Avatar
    Đang ở
    National Economics University
    Thanks
    0

Mặc định Re: Nhật ký online

Trích dẫn Gửi bởi Nicotin Xem bài viết
    Á à , thích chọc ngoáy người khác không, chém cho giờ , tưởng có chưởng mà người ta sợ à
    gớm chưa kìa chưa đc làm dượng người ta mà đã dọa kinh thế òi đợi đấy, mai đến nói xấu cho bít tay
    Be joyful in hope, patient in affliction, faithful in prayer...

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Chẳng đâu vào đâu !!!!! chán quá !!!!!!!!
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Thanks
    0

Hix,có mỗi cái cây mà cũng ko biết chăm. Rõ chán. Cụt cả hứng. Nhìn rõ đẹp. Vậy mà...
    Thôi chẳng sao cả. Kệ đấy.
    1 cõi đi về...

Xuất sư hạ sơn DDT Friend
    Đang ở
    36DunkCLub
    Thanks
    1

Mãi đến bây giờ chính xác là 10h24p theo đồng hồ của mình, mình mới khám phá ra lý do làm cho đệ tử mình buồn, thật ko ngờ nó mới bé tý Hiện text ẩn<-- cả nghĩa đen + nghĩa bóng --> mà đã thích thằng nào rồi Hiện text ẩn<-- mẹ sư thằng đó nữa chứ, đệ tử mình thế mà nó lại ko để ý là sao nhở, bắt được uýnh chít tại trận luôn --> . Đang cố gắng nghĩ cách để làm đệ tử hết buồn, nhìn mặt đệ tử lúc nào cũng xị ra mà sư phụ cũng ... xị lây lun à
    Nó vẫn thế, mình với nó như 2 người có thâm thù vậy, biết làm sao để giải quyết vấn đề ấy đây, hỡi ai ơi cho tui xin 1 lời khuyên
    Nếu sống chân thành
    Em sẽ hiểu đôi khi phải buông tay để tình bạn ra đi
    Nhẹ nhàng trong luyến tiếc...

Bởi sự thân mật trong gượng ép
    Cốt để níu kéo một mối quan hệ vốn đã nhạt nhoà
    Sẽ tạo nên những vết hằn xấu xí
    Trên gương mặt hồn nhiên của kỉ niệm.

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Độc thân hội
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi haminh c4 Xem bài viết
    Nói ra thì rất khó khăn, mà không nói ra, cứ giữ mãi trong lòng thì lại có 1 cảm giác rất khó chịu
    Từng ánh mắt, từng nụ cười, cậu cười với người khác chứu đâu có phải là cười với tớ đâu
    nói ra sợ đánh mất tất cả kể cả chính mình!!! đau khổ vẫn chấp nhận!!!
    -----------------------------------------
    Trích dẫn Gửi bởi vn789631 Xem bài viết
    Mãi đến bây giờ chính xác là 10h24p theo đồng hồ của mình, mình mới khám phá ra lý do làm cho đệ tử mình buồn, thật ko ngờ nó mới bé tý Hiện text ẩn<-- cả nghĩa đen + nghĩa bóng --> mà đã thích thằng nào rồi Hiện text ẩn<-- mẹ sư thằng đó nữa chứ, đệ tử mình thế mà nó lại ko để ý là sao nhở, bắt được uýnh chít tại trận luôn --> . Đang cố gắng nghĩ cách để làm đệ tử hết buồn, nhìn mặt đệ tử lúc nào cũng xị ra mà sư phụ cũng ... xị lây lun à
    Nó vẫn thế, mình với nó như 2 người có thâm thù vậy, biết làm sao để giải quyết vấn đề ấy đây, hỡi ai ơi cho tui xin 1 lời khuyên
    cám ơn sư phụ nhiều lắm!!! Đã đi dạo cùng đệ tử khi đệ tử buồn!!! bây h đệ tử đã có thể cười trở lại 0y!!! mọi chuyện cứ để nó tự nhiên thôi sp ah!!! wi' sp nhất nhất luôn!!! đệ tử thật sự hp khi xung quanh luôn có những bàn tay ấm áp lau khô n~ giọt nước mắt khi đt buồn! cảm ơn nhé!!!
    Lần sửa cuối bởi snow_b7, ngày 10-02-2009 lúc 03:40 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại
    »—♥ Độ¢ ¯¶¯ħâภ ¶-¶ộï ♥—«
    snow_b7

ban là một cá nhân đặc biệt...
    ...và cũng là duy nhất

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Hô hô, thiên hạ loạn thật rồi. Như mình mà được loại giỏi, đời thật lắm trái ngang. Ô la la. lắm sự kì lạ thay!
    Thật không thể nào hình dung nổi tham vọng của con người ta lớn đến mức nào. Khi thấp thì mong cao. Khi cap rồi mong tuyệt đối. Mình đã im lặng, vì cảm giác là những gì mình nói ra sẽ vô duyên, vì mình đã đạt đc cái mà nó coi là mục tiêu, dù chơi tẹ cả ngày. Chẹp, bó tay!
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Chị bảo em với Dung là hai đứa mà tính nêt chị quý nhất phòng. Giờ Dung ra ngoài rồi, còn lại mỗi em.
    Trong phòng, mình chơi thân nhất với Dung. Cũng thấy hẫng hụt khi ko thấy nó ngày ngày nữa. Thế là hết những buổi tối lặn lội dắt nhau sang trường Y học, hết những tối 2 đứa chen nhau trên cái giường 80cm. Ừ, có bắt đầu thì sẽ có kết thúc mà...
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Buồn thế cơ chứ , 14/2 đến rồi mà mình vẫn lẻ loi hưu quạnh , 1 mình , thân cô thế cô , học hành thì bù đầu , căng như dây đàn , thi cử chán ngắt ,Sao số mình nó khổ vậy trời , tháng này làm phát mình tiu tiền kjnh quá , vớ vẩn cuối tháng ăn mì gói chứ chả chơi
    Ở giá

Ai mà iu thế nhỉ , 2NE1 nhà em đoá

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Đầu đường-Xó chợ
    Thanks
    0

Mình ghét chính bản thân mình , vì thực sự thì mình chả có cái chết gì để phải tự hào , mình sinh ra là gì tại sao lại phải hứng chịu những thất bại cay đắng và những phiền muộn quá nhiều so vs 1 đứa con gái 16 tuổi. Mình nản lắm rồi , mình hok thể học hành gì được nữa mà nếu có học thì cũng thé thôi, có học đi chăng nữa thì kết quả cũng chỉ là 1 con số 0 tròn trĩnh mà thôi. Tại sao những chuyện buồn , những chuyện ấm ức lại luôn đổ xuống đầu mình . Mình đã từng coi sự thành công trong cuộc sống là thứ quan trọng nhất , nhưng bây h nó chẳng còn ý nghĩa gì vs mình nữa, mình hiểu những thứ ấy đối vs mình chỉ là phù phiếm mà thôi.
    Mình có cảm tưởng như mình hok được đối xử vs đúng tư cách là 1 con người, đúng vậy mình xấu , rất xấu, nhưng cho dù có thế thì chẳng lẽ mình hok có quyền được hưởng sự yêu quý từ người khác, tại sao bọn con trai lớp mình nó lại đối xử vs mình 1 cách quá quắt như vậy, đánh bọn nó cũng dánh mình rồi, chửi cũng rồi, lại thêm mấy cái trò ném giấy và dốt tóc nữa. Thực sự mình hok hiểu mình đã làm gì bọn nó, mình luôn cố gắng sống tốt vs tất cả mọi người, bạn bè mình chả có đứa nào nó chê mình lấy 1 tiếng vậy tại sao cái bọn này nó lại quá đáng thế, lý do bọn nó đưa ra là tại mi xấu quá nên bọn tau mới trêu cho đỡ chướng ( thật là quá quắt). như hôm nay vừa mới từ căngtin lên mình bị thằng khốn nào cho ngay cái giẻ lau bảng vào mặt , trời ơi là trời tại sao lại có những đứa độc ác thế nhỉ, mình có chửi thì bọn nó lại càng khoais chí và lại càng chọc hơn.
    Mình chán lắm ròi mình hok muốn học hành gì nữa , con người ai cũng phải có cái danh dự chứ, tại sao có những đứa ác thế nhỉ, bọn nó có biết mình đau khổ và ghét chính bản than mình thế nào hok. Buồn? chả có ai hiểu cho mình cả cũng chả có ai có thể thể chia sẽ. Ước gì mình có thể trút hết bầu tâm sự vs 1 ai đó thì tốt biết mầy. Nhưng...............

Trấn môn đệ tử Core Member cur_sera's Avatar
    Đang ở
    Foreign Trade University
    Thanks
    0

14/2 chả sao, mình vẫn cảm thấy yêu quý mọi người xung quanh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!
    Such is life...

Trang 203 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 103153193199200201202203204205206207213253303703 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này