Trang 319 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 219269309315316317318319320321322323329369419819 ... CuốiCuối
Kết quả 3,181 đến 3,190 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Sứ giả Core Member He0pr0_B7's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    16

Mặc định Re: Nhật ký online

Trích dẫn Gửi bởi Đèn Trời Xem bài viết
    Muốn gõ 1 cái gì đó mà lại ngồi thật lâu,nhìn cái bàn phím....Buồn,chẳng ai hiểu cho mình.Hôm nào mẹ và bà cũng nói, thỉnh thoảng anh cũng nói nhưng đáng lẽ mọi người phải hiểu được lí do chứ. Tại sao con ko ăn được? Con cũng muốn ăn vào để khỏe,người thế cũng mệt chứ nhưng ko ăn dc. Mẹ bảo đợt này con sút cân khiến mẹ lo và buồn. Làm mẹ buồn con xin lỗi, nhưng con cố gắng rồi mà. Chính con cũng tự nhận thức được nếu càng ngày càng như thế này con sẽ ko trụ được mất,nhưng...Nhìn vào cái j cũng chán.Bây giờ cả ngày ăn, mở mắt ra đã thấy mẹ bắt ăn, tối đi ngủ vẫn ko dc tha.Mỗi lần như thế,con từ chối thì mẹ lại bảo ko nghe lời.Hôm nay mẹ đã nói con.Mẹ bảo chưa có chuyện gì con làm mẹ buồn nhưng lần này thì...mẹ giận và buồn, cả lo nữa....Con cũng ko biết,bây giờ tự nhiên ngồi gõ những cái này con lại khóc....Nhiều lúc mệt,đau con ko muốn nói ra vì sợ mọi người lo, nhưng con lại cần có người lo cho con,con muốn dựa vào mọi người....
    Ước gì em san sẻ cho chị 1 phần của em...!!!!!!!! Bây h em là ng ăn chính trong nhà đá, ăn khỏe hơn cả bố cơ mà...!!! Cho nên mẹ em không thể giống ngày trước, cứ khách đến nhà là "Mỗi bữa đc mấy hạt cơm nên không lớn đc, sữa cứ hàng thùng kia kìa...!!"...!!!

--------------------------------------------

Ôi trời..!! Vừa ốm năm ngoái mà năm nay lại ốm rồi...!!
    Tuy không đến mức nằm liệt gường nhưng riêng cảm giác ngồi ở lớp mà mồ hôi nhễ nhại, ngồi quạt mà ng nóng ran lên đã khiến mình muốn đâm đầu từ tầng 3 xuống....!!!
    3 ngày rồi mới vào 4r...! Ăn trưa xong là lên giường ngủ đến 4h, chả biết trời đất gì....!!
    Thế mà mệt...!
    Hôm nay đc cái mama đi vắng...!!
    Ta online...!!
    Kết quả thi tệ ---> Kết quả cả năm bị kéo theo....!!
    Chán chả buồn chết...!!
    Hóa ơi là Hóa, thầy ơi là thầy....!!! Không cho em 1 lỗ nhỏ để chui ra....!! Hux !!!!!!!!!

Nhỏ bạn đi viện rồi....!!!!!!!! Khỏe nhanh ng ơi...! Chắc ta ốm phần của ng đấy nhỉ ?!!!
    Lớp mềnh ui, yêu lắm...!!!

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Sáng nay vừa mở mắt ra đã thấy heavy rain. Nhưng vẫn cố đi học..còn có mấy buổi nữa thui.....chắc hnay lớp mình đi nhìu nhất so vs khối 12. Viết lưu bút cho nhau..chụp ảnh...mang cả đài bật om sòm............Con P peos đã soạn Mong ước kn xưa, Kỉ niệm mái tr`................nghe mà não hết cả lòng........
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Ừ đấy, năm trước bằng giờ...
    Sao mình nhớ thế chứ? Mấy nay toàn nt với M, 2 đứa lảm nhảm mãi 1 câu:" Hết quách năm nhất rồi còn đâu". Ừ nhỉ. 1 năm rồi đấy. Sao mà mình nhớ những ngày đó thế - những ngày chưa qua mà đã biết rằng sẽ rất nhớ, rất tiếc. Mình mặc áo dài trắng, toe toét tạo dáng mãi trong sân trường...Nụ cười của ngày xưa, không đâu, 1 năm trước thôi, nó khác bây giờ rồi đấy. Mình của lớp 12, của những mùa hè đã xa, khác chứ...
    Mai, mình dẫn 202 về nhà. Nơi mình muốn dẫn bọn nó đi nhất, ko phải Sầm Sơn, mà là trường mình, ngôi trường với hàng xà cừ bao đêm ám ảnh mình...
    Tâm trạng đã khá hơn, rất nhiều. Cảm ơn mi, cảm ơn Vic nhiều lắm...Mi ko phải áy náy vì không chạy đến với tau đc ngay lúc đó đâu. Nếu mi đến, tau sẽ khóc to hơn cho mà xem...Còn em nữa, kém chị 2 tuổi mà nhiều lúc, thấy em lớn hơn chị nữa...
    Ôi, mai bằng h ở nhà rồi. Tối nay shopping cái đã, ko đi chơi lại chả có bộ nào ra hồn...
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Thanks
    0

gần 2 ngày về quê...Thật là tuyệt vời...Bình yên...Bình yên....Mình yêu cái sự bình yên ấy. Có lẽ sau 1 chuỗi những ngày học tập căng thẳng cũng nên tự thưởng cho mình những ngày bình yên như thế. Mình yêu quê mình, yêu lắm lắm ấy.
    Nhưng có điều đáng buồn là ông ngoại ngày 1 già yếu đi,sáng nay ông còn ko dậy được nữa....Ông ơi,ông phải thật khỏe để chờ ngày cháu thi đại học xong về chơi với ông bà nữa chứ phải ko ông. Cháu xin lỗi vì thời gian qua quá bận ko thể về thăm ông, cháu xin lỗi...
    Đang làm đĩa cho lớp, lúc làm, tự nhiên thấy nhớ....Ngồi ngây ra nghĩ lại những ngày đã qua...Đúng là lớp con gái quá phức tạp nhưng con người ta thật trớ trêu, cứ khi nào mất đi hoặc sắp xa nhau mới biết trân trọng thì phải. Từ nay mình sẽ phải sống khác, sống tốt hơn, phải trân trọng tất cả. Mình đã rút được kinh nghiệm từ sự ra đi của Thầy, và từ những ngày cuối cùng của thời học trò...
    1 cõi đi về...

News Managaer News Manager Candy's Avatar
    Đang ở
    C:\WINDOWS
    Thanks
    0

nói thật, mình đã mất hết lòng tin rồi. tại sao nó lại làm như thế. ức chế cực kì. biết làm sao đc đây. chẳng nhẽ mọi chuyện lại chấm dứt ở đây ư??? ko thể nào. tiếp tục cố gắng nào. yeah

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    ....~~~~.....
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Bình thường thỳ mềnh rất thých mưa mùa hè.............. nhưng hôm nay nó gây nhiều phiền toái cho mình quá........... từ sáng cho đến tận bây giờ............. Maf rõ hay lúc nãy trời đang nắng rõ đẹp...........thế nà mình bon bon đạp xe tới nhà thầy đi học.......... đi được nửa đường thỳ trời bắt đầu mưa ầm ầm.......... cố gắng đạp đến nhà thầy thỳ cuối cùng chả có ai đi học cả............... lại đạp hơn 2 cây số về nhà......... trời vẫn mưa rất to........... khi vừa về đến nhà thỳ trời tạnh mưa
    ông trời đối xử ví mềnh thế đoá
    À quên mất 2 hôm nay chưa gọi điện cho mm....... đi công tác xa mà không có ai hỏi thăm lại bùn....... về nhà nại giận
    Chán với điểm hình quá........ đầu óc lúc đó nghĩ linh tinh..... đã làm ra nháp ngon lành rùi thế mà lúc chép nhanh vào vở lại chép nhầm mất cái công thức đầu tiên ......... thành ra dù kq vẫn đúng nhưng bị trừ tận 4 điểm....... Mà thầy hay thật..... vừa cho 7 xong rùi lại còn xoá đi ghi lại là 6 [/
    -->
    Aishiteru

Hiện text ẩn<--
    Choi Hye Hee
    Yoshikuni Michiyo -->
    Bỏ hết đi. Nắm bắt lại..........

†(¯˜*•*»♀«*•*˜*♥Asimo♥Hyt♥* ˜*•*»♀«*•*˜¯)†

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Paradise
    Thanks
    0

Vẫn thế
    buồn......................
    tâm trạng hay cảm giác đây
    chẳng biết.............nhưng........thật sự............rất khó chịu
    mình ghét thế này
    khó chịu quá
    yêu thương kia
    mong manh
    tựa cơn gió
    ....bay qua...

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Đúng là mùa hè Sáng đi học trời nắng ráo trong xanh là thế, ngồi đến tiết 5 thì lại mưa to hết tiết 6 lại tạnh về nhà rùi lại mưa đi ăn no đẫy, về ngủ, thức dậy lại nắng Tối đi chơi thì gió lồng lộng, vừa về đến nhà thì lại xối xả mưa
    Cái số mềnh là nó kị mưa
    Lần sửa cuối bởi vitaminb12, ngày 15-05-2009 lúc 01:22 AM. Lý do: :-?

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Phong Vân huyền thoại
    Thanks
    0

chán đời quá , sắp họp phụ huynh rồi .hết một năm rồi . một năm lẵng phí chuyện học hành. thế là bố mẹ đã không còn lòng tin đối vs mình

Sứ giả Core Member He0pr0_B7's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    16

Vừa biết đc cái kết quả nản hết cả ng`...!!
    Hs trung bình thật....!!! Môn Hóa chết tiệt....!!!
    Nếu không bảng điểm cũng đẹp tương đối....!!! Ngoa quá...!!
    Năm này là năm đầu tiên bị HSTB....!! Nhục quá thể....!!
    Kì I đc mà kì II khôngđc thật khó coi...!
    Mẹ cứ nói thế chứ trong lòng ai chẳng muốn con mình đc loại tốt....!
    Ngay cả mình cũng thấy cắn rứt nữa...!! Hjz...!! Học ngu, chơi cho lắm vào...!
    Đồ khốn..!!
    -----------------
    Không biết ai đã cuỗm cái áo mưa của mình rồi...!!
    Ghét thật...!! hôm nay là cái ngày gì mà xui xẻo thế...!!
    Hừ...!!
    Đi học vậy...!!!!!!
    Lớp mềnh ui, yêu lắm...!!!

Trang 319 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 219269309315316317318319320321322323329369419819 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này