Trang 362 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 262312352358359360361362363364365366372412462862 ... CuốiCuối
Kết quả 3,611 đến 3,620 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Xuất sư hạ sơn Super Moderator thomit.com's Avatar
    Đang ở
    CTyCổPhầnSữa VN Vinamilk
    Thanks
    5

Mặc định Re: Nhật ký online

Sau 1 ngày đi chơi xả xác với tụi bạn. Vui , rất vui.Hnay mình mệt, đau toàn thân===> chính xác là ê ẩm toàn thân.Khản cổ, túm lại là Rất rất rất mệt. Nhưng vẫn vui, vì đâu phải lúc nào cũng đc vui như thế đâu cơ chứ. Yêu b8 quá, b8 number1....
    Tớ thích cậu đủ để .......

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Độc thân hội
    Thanks
    0

sáng dậy rõ sớm, lóc cóc đạp xe đi học. Đến nơi cô nói mới nhớ ra học buổi chiều.. lại lóc cóc đạp xe về!!!! Đúng là nhanh ẩu đoảng mà!!!
    »—♥ Độ¢ ¯¶¯ħâภ ¶-¶ộï ♥—«
    snow_b7

ban là một cá nhân đặc biệt...
    ...và cũng là duy nhất

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Thanks
    0

xe thằng bạn bị công an bắt,mất 600k tiền nộp phạt + 1.5tr tiền bồi dưỡng các anh.trắng trợn đến thế là cùng.đúng là ko có ngành nào bị nhân dân ghét = công an
    Tao

Jiang Pei ® Core Member Micyarak.A5's Avatar
    Đang ở
    National Economics University
    Thanks
    0

Hôm nay thì mọi người về hết sạch rồi, không gian yên tĩnh đã trở lại. Nhưng dù sao thì mọi người cũng đã ở đây đến gần 2 tuần nên có chút hụt hẫng. Thế là ko đc véo má của thằng heo Bi tồ nữa rùi ko đc chành chọe với 2 anh em nhà nó nữa Thui, chắc vài hum nữa nhịp sống lại trở lại như cũ thui...

Khoảng 1 tuần nữa thì biết điểm hix. Vừa run vừa hi vọng. Chưa biết sẽ ra sao, sốt cả ruột hix. Mong là đỗ để mình có thể có một chuyến đi nghỉ tuyệt vời

Hiện text ẩn<-- Vẫn là đôi mắt ấy...nhưng giờ lạnh lùng và xa cách quá.... -->
    Lần sửa cuối bởi Micyarak.A5, ngày 21-07-2009 lúc 11:48 PM.
    Be joyful in hope, patient in affliction, faithful in prayer...

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Mệt nhất là nói chuyện với những đứa bảo thủ và kém hiểu biết. Nó đã ko biết cái gì còn chửi mình điên nữa mới tức chứ

Kiếp sống cô đơn - Hận đủ điều
    Hận đời
    Hận tình
    Hận người yêu
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Đã 2 ngày trôi qua mà ko hề có hồi âm gì cả ? chắc là thật rồi ... !!!! lần này chắc mình sẽ làm được mà ... cố lên nhé kẻ xấu !!!!

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Tối qua theo mẹ đi chùa. Yên bình, thanh thản, nhẹ nhõm - 1 nơi quá phù hợp với mình lúc này...Mùi hương trầm, mùi hoa huệ thoang thoảng. ko đi xem phim để đến đó, đáng lắm chứ???
    Đi chùa, lại nhớ bà. Dáng người gây gò xiêu vẹo che chở cho mình suốt 1 thời ấu thơ. Bà ở đâu trong khói nhang nghi ngút, giữa những câu kinh, bài kệ này bà ơi...bà có về để nghe cháu ko hả bà...?
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Jiang Pei ® Core Member Micyarak.A5's Avatar
    Đang ở
    National Economics University
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Sáng nay ko tắm, nằm "phơi" nắng trên cát, nắng cháy cả da huhu. Ở nhà ru rú suốt mấy tuần mới trắng lên đc tí tí thì hum nay "kiếm củi 3 năm thiêu 1 giờ" Hizz, may là thỉnh thoảng có vài đám mây...to đùng che khuất mặt zời, đáng iu thế chứ Haizz, suốt mấy năm nay có dám đi bơi vs tắm biển j` đâu, toàn ngồi trên bờ thôi. Cái bo đì vĩ đại của mình đã prevent mình from swimming 2 đứa cháu mặc bikini nhìn dáng chuẩn thế, mình thèm nhỏ cả dãi giờ đến quần ngố mình cũng ngại mặc, huống j` là...bikini Mình mà mặc vào chắc ng ta tưởng...thời trang voi, đau lòng vật vã. Lúc về đc bữa bánh cuốn ngon wá lâu rồi ko ăn nên hôm nay thấy ngon dữ tợn

Ms cái thằng T, đã bảo ở lại rồi thứ 6 hẵng đi, thế mà hum nay đã chuồn ra HN rồi Tối qua thì bảo cũng đi SS, sáng nay gọi dậy đi thì la mệt nên ko đi nữa, chiều V nt thì đã vi vu HN rồi. Nói thật là càng ngày mình càng bất mãn vs cái tính lăng nhăng của nó. Mở miệng ra là tán gái, khép miệng lại thì mắt tia gái. Chán! Đời nó chỉ có mỗi 1 thú vui là...tán gái thôi thì phải. Sao mà con gái bây giờ dễ dãi thế nhỉ, nó mở miệng ra vài câu, mất đến vài ngày tán là đã đổ. Thế cho nên lúc nào cũng cho là mình đẹp trai lắm. Ngoại trừ cái đấy ra thì mình rất quý nó. Nhưng mà cứ đà này tiến lên thì chắc có lẽ mình phải phun thẳng vào mặt nó mất T2 nó lại về, may mà V vẫn còn ở đây vì phải đi học xe máy, nhưng mà Tôm lại ra HN chuẩn bị về Đức. Tan đàn xe nghé nhanh quá Haizz, mấy hôm chè chén ngốn của mình hơi bị... hix. Cứ đà này cái thẻ của mình chẳng mấy chốc mà cạn vốn May mà T "đại gia" share

Tối nay lại đi chơi, tiếc là ko có T. Thiếu đi 1 cạ thì tất nhiên là mất vui hẳn rùi Anh ko có thì thằng e lại thế chỗ. Thằng này phóng như điên, đã thế còn ko chịu đội nồi cơm điện, đi lượn...hóng mát mà phóng thế...để tránh cơ động Chả vui mấy nhưng còn hơn là ru rú ở nhà. Ah nhưng mag về bị mẹ soi hix, mới vác xe đi chơi tối có 2 hum chứ mấy 10 rưỡi về còn la j` nữa hả mẹ 18 tuổi đầu rồi còn bị mẹ dặn: “thằng nào lạ nó mời ăn kẹo cũng ko đc ăn đâu đấy, ko là nó cho đi TQ đấy” ôi, thật là hài sáng mai lại dậy sớm đi SS. Hix, mình đang đánh đổi làn da để đc cái j` đây. Thật là khó nói -->
    Lần sửa cuối bởi Micyarak.A5, ngày 24-07-2009 lúc 05:23 PM.
    Be joyful in hope, patient in affliction, faithful in prayer...

Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Thời gian ơi !!! một là trôi nhanh lên, hai là quay về quá khứ ...
    Trôi nhanh để tôi đến một môi trường mới, một cuộc sống mới, một con đường mới, biết đâu một cơ hội mới sẽ đến với tôi ...
    Nhưng tốt nhất trôi về quá khứ ... về thời 3 năm trước ấy ... về cái thời tôi đang có trong tay tất cả : tươi lai và niềm hạnh phúc !!!!

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    hiệp hội còn "ZIN"
    Thanks
    0

Mệt thật đấy
    Lượn cunmgx mệt mà hok lượn cũng mệt

Trang 362 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 262312352358359360361362363364365366372412462862 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này