Trang 372 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 272322362368369370371372373374375376382422472 ... CuốiCuối
Kết quả 3,711 đến 3,720 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Đệ tử ĐDT Member vodanh's Avatar
    Thanks
    0

Mặc định Re: Nhật ký online

đăng kí cái tín chỉ sao gian nan vậy hả joi
    Bạn ơi tau vật vã cho mi 2 ngày ko dc, hết lịch học với tau rùi, chia tay từ đây...
    đau mắt chóng mặt, dki xong mình té lun thì dk cho ai học đây nhờ
    Ôi!!!!!!!! chưa từng nghĩ hai đứa mình sẽ khác lớp....
    AI CHO TA LƯƠNG THIỆN ????????

Jiang Pei ® Core Member Micyarak.A5's Avatar
    Đang ở
    National Economics University
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- he, khởi đầu ngày mới ko xui xẻo như hum wa nữa Hi vọng hum nay sẽ là một chuỗi dài may mắn chứ ko phải chuỗi đen đủi như hum wa híhí Hi vọng điểm chuẩn dự kiến của KTQD sẽ được bộ phê duyệt, hoặc cùng lắm cái ngành mình lấy cao hơn 1 điểm so với dự kiến ----> là đỗ Ớ xời, mọi lo nghĩ của ngày hum wa chưa tan biến hẳn nhưng cũng chả làm mình bận tâm lắm Từ giờ phải giữ cho tinh thần thư thái, thoải mái, sảng khoái để mùng 8 khởi hành chuyến đi toẹt vời Có một vài điều muốn nói với mấy người họ hàng thân thích đây, tiếc là ko thể nói ra được Nếu ko là họ hàng chắc phun ra từ lâu rồi
    To T & L: đúng là 2 chị em nhà mày chỉ đc cái miệng. Nói thì rõ hay rõ nổ mà đến lúc thực hiện thì chả đâu vào đâu. Cái thằng T nhá, mọi lần rủ chị mày đi toàn để chị mày đợi dài cổ, còn hôm qua thì cho leo cây vô thời hạn Chị mà ko gọi thì chắc chả nt hay gọi điện báo lại là ko đi, khỉ gió !! Đứa thì bằng tuổi, đứa thì hơn tuổi mà tác phong, văn hóa kém quá đấy. Sống ở HN bao nhiêu năm rồi mà đến cái cơ bản thế cũng ko nắm được. Gớm chao, ép người ta đi bằng được cuối cùng để ng ta leo cây. Riêng cái thằng T đã xả xả vào mặt 1 bài rồi, con giun xéo lắm cũng quằn. Giận luôn, ko bao giờ làm lành trc
    To A.S: khổ quá, em thì có mấy khi kè kè điện thoại bên mình đâu. Mà đúng là trùng hợp, cứ lần nào bác gọi là y như rằng em ko cầm máy nên ko nghe máy đc. Nhưng mà hầu hết em cũng gọi lại rồi còn j`. Chắc bác lại nghĩ oan cho em rồi. Nói thật là e cũng ko đc quý bác cho lắm nhưng mà phép lịch sự thì em đã được bố mẹ dạy từ nhỏ rồi, bác đừng có nghĩ oan uổng cho em. Tùy bác thôi, em với bác cũng chả mấy khi gặp nhau nên e cũng chả quan tâm bác nghĩ j`. Họ hàng cả nhưng mà tất nhiên là không tránh khỏi mâu thuẫn. Khổ, dạo này e hay xích mích với họ hàng mới sợ chứ Xích mích nhỏ thôi nhưng mà e thấy phiền lòng lắm, haizzz. Chắc tại tính thẳng và nóng nên thế.
    To Đ: bình thường thôi em, giờ hoàn toàn bình thường rồi nhưng mà vẫn hơi ấm ức 1 tí. Chưa cay cú là may đấy Chuyện đó thật quá phù phiếm, chị ko muốn bỏ phí thêm chút thời gian nào nữa. Chị sẽ dành thời gian cho những chuyện quan trọng hơn nhiều

Có lẽ từ giờ mình phải thay đổi cách ứng xử với mấy đứa em út cháu chắt, cần phải tự tin hơn, mạnh dạn hơn, "ghê" hơn. Kể từ giờ phútnày....chính thức luôn -->
    Be joyful in hope, patient in affliction, faithful in prayer...

Xuất sư hạ sơn Core Member thuphuong_no1's Avatar
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- ăk ăk. ghét cái thái độ nói cho mà biết nhá, lần sau thì đừng hòng mà t chào, Gớm...ch chả là cái đếck chi nhá. Ch tưởng mình là ai, nhìn vào gương mà soi lại đi. Đc mỗi thằng con báu mà kiêu à, giỏi thì làm được cái đếck j` cho đời. T là t hơi bị cay đấy, lúc đó t mà không kiềm chế thì có mà ch dính chưởng rồi. Nói thật với ch, ch có cái thái độ khiến cho 1 đứa con nít cũng phải xem thường. Mới sáng ra người ta chào hỏi mà có cái thái độ ko chấp nhận được. T mà biết ch làm như thế t chạy hẳn ra bên cạnh hét luôn vào tai ch cho chú khỏi làm ngơ. Nếu mà ch điếc thì đeo cái máy trợ thính vào. Hnay là t thôi, chứ hôm sau mà là ng khác thì ch xong đời rồi. Lần sau là t ko có nể nang chi đâu, t là t phang luôn đấy. Mà t cũng phục thằng con ch thật, sống trong cái môi trường ấy mà vẫn phát triển như thường, học thì cứ phải gọi là cực đỉnh, chơi thì cứ phải gọi là cực pro. Thế mà có thằng b sợ.... Nói ra mà vẫn chưa hết ức chế. Thà bị 1 lần t còn cho qua, đằng này t bị tới 2 lần, quả đó là t cú lắm. Ch thích thì cứ vênh đi, giao thừa t đi mua túi nắm tôm ném vào nhà cho đen cả năm giờ. Mk, bực cả mình, ăn cơm mất cả ngon. Cái loại như ch tôi đếck thèm chấp, bình thường thôi. Điên hết cả người -->
    xin hãy yêu đời dù cuộc đời lắm chông gai
    xin hãy yêu người dù lòng người xa xôi lắm...

Spamer Master DDT Friend ngayxua's Avatar
    Đang ở
    ~☀☀...Nhà choa...☀☀~
    Thanks
    0

trời....! ngày đầu tuần nhiều việc thế nhỉ, lại mệt nữa chứ, khổ thật, đi làm gặp toàn những chuyện đau đầu thế cơ chứ, mong nhanh hết tuần thế...?
    - Hãy chú ý đến suy nghĩ của bạn; chúng sẽ trở thành lời nói.
    - Hãy chú ý đến lời nói của bạn; chúng sẽ trở thành hành động.
    - Hãy chú ý đến hành động của bạn; chúng sẽ trở thành thói quen.
    - Hãy chú ý đến thói quen của bạn; chúng sẽ trở thành tính cách.
    - Hãy chú ý đến tính cách của bạn; chúng sẽ trở thành số phận của bạn!

Luôn luôn cố gắng vươn tới dù trong bất kỳ hoàn cảnh nào và thay đổi môi trường xung quanh chứ đừng chỉ để hoàn cảnh quyết định số phận bản thân.

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Lại bắt đầu một tuần mới, nhanh thế không biết. 6 ngày nữa ra HN, 7 ngày nữa bắt đầu học kì III. Ôi
    Nửa muốn ra ngoài kia, nữa muốn ở nhà
    Tự nhiên dạo này lại cứ RC, bị tình yêu ruồi đầu độc đây mà .
    Hàng họ ế ẩm, mà cứ hâm hâm đơ đơ, bực thế chứ lị
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    I never get to say goodbye
    or give U a big hug?
    What if
    I never get to say I’m sorry or I love U?

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

hơ hơ........mới bảnh mắt ra mama đã gọi......về chưa con....khi mô cúa điểm chuẩn con mới zề mama ak...
    mà zề thì cũng làm j nờ.....chả onl 24/24 như bi jờ dc nữa...
    ông anh XH thì cứ xui zề mà vênh mặt vs cái lũ xưa nay hay tăm tia mềnh...........ôi trời..bác ơi.........em đang sợ zề ko có lỗ mà chui đây này......Gứm......con Tuyết mà dc có 21.5???:chuckle: khỏi nói mình cũng đoán dc...
    Nhưng thui..Thầy bảo phải dẫm lên thiên hạ mà sống...chuẩn ko cần chỉnh..\
    Hum wa nt thông báo+cảm ơn cho mí thầy cô mà có mỗi Thầy Chính (Th này thì teen khỏi nói) vs Cô Nương reply........khiếp..Cô Huyền sinh vs Thầy Tuấn ko hổ danh là Cold teachers..ứ thấy động tĩnh jề/////
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Độc thân hội
    Thanks
    0

hừ... hừ... con em hàng xóm lại cho ta leo cây Biết thế sau đi đâu ta cũng không rủ nữa, tự đi cho khoẻ!!! Nhớ lấy!!!
    »—♥ Độ¢ ¯¶¯ħâภ ¶-¶ộï ♥—«
    snow_b7

ban là một cá nhân đặc biệt...
    ...và cũng là duy nhất

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Phim, phim và phim. Chán mình quá đi. bao nhiêu là dự định nâng trình TA cho mùa hè này rơi vào quên lãng. chán mình quá. càng ngày quyết tâm càng giảm.
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Đi đến đâu cũng bị xua đuổi ? có thật ko nhỉ ? èo nếu thật thì chán quá. thế thì mình khác gì ruồi. Ừm thì biết sao được ... Nơi nào ko chào đón thì phải tránh thôi ...
    Lớn bằng một nấy rồi còn giận nhau. khác gì trẻ con nhỉ ? sao ko suy nghĩ lớn hơn 1 tí, trêu một tí đã giận đúng là -->
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Một mình ở nhà.................
    Tụi nó bảo đi nhưng cũng chẳng đi..hình như đây là lần đầu mí chị em đú đởn xí xớn vi vu mà thiếu cái mặt mình.....
    Hay cuối tuần về nhỉ???? hnay mẹ Ku gọi mà thật là ngại.....chả hỉu sao mình cungz bô lô ba la như con hâm....hsau về xuống??????
    Ôi trời...cái thèng bạn hồi lớp 9 ở TMN.....lâu lém mới chat.....cứ năn nỉ ỉ ôi bắt mình gửi WC...''Để kiểm chứng xem có đúng là trắng da + péo thêm như lời bọn nó đồn ko......'' chít cười.....
    suýt nữa thì cháy màn hình.....ai bảo đùa vs lửa.....
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Trang 372 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 272322362368369370371372373374375376382422472 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này