Trang 583 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 83483533573579580581582583584585586587593633683 ... CuốiCuối
Kết quả 5,821 đến 5,830 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Hộ pháp tự DDT Friend
    Đang ở
    Lovaholic
    Thanks
    0

Mặc định Re: Nhật ký online

Hiện text ẩn<-- Tình yêu không tự nhiên sinh ra và mất đi, nó chỉ chuyển từ dạng này sang dạng khác..

Chuyển từ tình yêu sang kỷ niệm chẳng hạn…

Khi người ta chia tay nhau, đôi khi không phải bởi vì đã hết yêu nhau…

Có khi chỉ đơn giản bởi vì…

Người ta không thể ở bên nhau được nữa…

Có thể hoặc rất khó có thể là ngay bây giờ… Nhưng theo thời gian và sau rất nhiều năm tháng, tình yêu tan vỡ cũng giống như một đám sình lầy, bị chôn vùi sâu vào đám phù sa ký ức…

Rồi khi quá khứ đã nguội lạnh một cách rất dịu dàng, những vết thương trong lòng dường như se sắt lại. Những người bại trận, những kẻ tổn thương, những người đã đường ai nấy rẽ, lại có thể yêu thêm lần nữa… hoặc bắt đầu với một ai đó có thể hợp với mình hơn và thuộc về mình luôn, không bao giờ phải chia xa nữa cả.

Nước mắt, nỗi đau, và sự tổn thương là điều gì đó khó có thể xóa tan trong lòng ta được. Bản thân mỗi người đều hiểu được điều này. -->

Điều kiện để trở thành 1 con người hào phóng? Hãy cười lớn cho qua mọi chuyện đi! ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ 하하하하하하하하하하하하하 <3

Hộ pháp tự DDT Friend
    Đang ở
    Lovaholic
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Cuộc sống như một vòng quay.
    nhưng không có nghĩa mình bị cuốn vào cái bề bộn đó.
    Vẫn có thời gian để mình chững lại thật bình yên giữa sự rộng lớn của thế giới xung quanh này.
    Ví dụ như bh ngồi đây type những dòng này.
    Nghe SaJu-ro.
    Đọc một vài cái fic.
    Nghiền ngẫm một tí về những thứ đang tồn tại bên cạnh mìg.

...

Nhớ một câu của Minh Nhật.
    " Tôi thấy lòng bình yên. Thật ra người ta cứ sống tốt và tất cả trong cuộc sống vẫn có vị trí sẵn của nó. "

Có lẽ thế lol -->

Hôm nay được ngồi cùng anh Bắc Đẩu năm ngoái cả anh Anh Ngọc A16
    anh Đẩu nhộn quá thể, nhộn hơn cả những gì mình thấy hồi Táo quân năm ngoái
    yêu mẹ với cô Hằng quá cơ:"< vì sau đợt đi Đồ Sơn về mình mới biết hóa ra chị Trang học cùng trường với mình.
    từ hôm đó chị toàn rủ đi cùng, rồi quen với mấy anh/chị/bạn trong Đoàn trường nữa. Bị vui quá thể<3
    Cấp 3 của mình

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Mưa suốt cả ngày. Bùn nẫu cả ruột. Haizzzzzzzzzzz
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    ♂♥Çå®ïBë♥
    Thanks
    0

buồn ngủ..... Đói .... Mưa .... Chán đời ....
    Ở nhà một mình .... ..
    Muốn ngủ .. ..
    Mà không ngủ ... được

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Đang ở
    B12_I love
    Thanks
    0

Đã ra ở trọ. Đang ở một mình. Bố mẹ đi về lúc trời mưa. Thương nhiều và nhớ nhiều.
    Trọ gần trường. Đã mua máy tính. Sắp mua kim từ điển. Bố mẹ vất vả thật nhiều.
    Thương bố mẹ quá

Nhớ BuofChi. Mún gặp nữa. Nói chuyện thôi cũng đủ. Haizzz. Thở dài cho nhẹ nhõm rồi mai ta lại bắt đầu mới, đầy hứng khởi

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Sắp đi rồi, sắp dời xa Thanh Hoá rồi, nghĩ đến đã thấy nhớ nhà rồi . Lúc ở nhà thì đòi đi cho bằng được, khi đi rồi mới thấy khó khăn và nhớ nhà. Ra đó rồi không biết sống sao đây. Đã quen với cuộc sống có bố mẹ lo cho từng li từng tí rồi, bây giờ phải tự thân vận động. Tiền thì ít mà thứ gì cũng muốn mua. Khổ rứa không biết nữa. Phải dặn lòng cố lên thôi, đói quá mò về. Hà Nội ơi xin chào, Thanh Hoá ơi tạm biệt

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    hiệp hội còn "ZIN"
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Em yêu theo cách của riêng em, nghĩ thật đơn giản – cho đi thật nhiều rồi sẽ nhận được bấy nhiêu. Nhưng cuộc sống vốn không phẳng lặng như thế, và phải chăng lẽ đời, khi đã hạnh phúc rồi, người ta rất dễ quên đi những điều đơn giản đó ?
    Cứ muốn đi thật nhanh, thật xa, trốn chạy những cảm giác khó chịu đang vây lấy mình. Cứ muôn chôn sâu những hình ảnh mà ta ko hề muốn nhớ. Cứ muốn giữ chặt lấy một hi vọng mong manh....Cứ muốn ta lại như lúc xưa....Chẳng lẽ em lại thế thật,em như nó nói,sống là fải biết đấu tranh và giành giật,để có được thứ mình muốn,nếu hok thì chỉ đơn giản là tồn tại,một sự tồn tại vô nghĩa.Những em không làm được,vì em là em chứ không fải nó.....Vu vơ câu hát,nhận ra là em nhớ...... Ở đâu đó trong cái thế giới này,hãy sống tốt nhé ấy,đừng bận tâm đến em.
    1 năm qua đy và em nhận được j???????? -->
    -->
    -->
    -->
    Em yêu theo cách của riêng em, nghĩ thật đơn giản – cho đi thật nhiều rồi sẽ nhận được bấy nhiêu. Nhưng cuộc sống vốn không phẳng lặng như thế, và phải chăng lẽ đời, khi đã hạnh phúc rồi, người ta rất dễ quên đi những điều đơn giản đó ?

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Những ngày mưa.....
    Nhớ nhà....
    Nhưng vưỡn iu lém các đồng chí bên cạnh mình
    Đ/c Thái kute ko quản mưa gió vác máy đi chụp ảnh cho e, hjx...cảm động wa...kiểu j mai lại ốm...lại dc wa nhà e ăn cháo trai naz
    Đ/c Cường + Đ/c Trọng là em ko thể đỡ dc đâu naz Nhồi cho e bội thực vịt rùi nhét Feeling Tea nữa Nhớ mãi cái lúc trú mưa dưới hiên vs d/c Cường, ui bao nhiu là tâm sự....sâu sắc thế ông a của mềnh Chìu nay sẽ chia chân 2 đ/c về HP mất rùi
    Đ/c tềnh iu lon lớt nữa.....ướt như chuột lột để đưa em cái áo ...lại nt e cả buổi tối vì sợ mưa sẽ khiến e buồn..suy nghĩ linh tinh
    Đ/c Thành 8x thì bít em đang giảm cân nên mang qua hộp bánh to oạch 2 đứa phải oánh nhau mãi vì vị bạc hà vs chả sô cô la
    Đ/c cờ lờ cu gào vs em Căn phòng mưa rơi, Dường như ta đã...xyz.... đến khản cả cổ ui hum đi hát cứ gọi là....nằm lăn ra ghế mà cười vs các đồng chí nhà mềnh
    Đ/c con choá nữa....nhớ m dã man
    Mưa rả rích....có nên buồn ko nhỉ
    -->
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Viết một thời gian biểu cho bản thân trong thời gian tới. Tự nhủ rằng mình đã đánh mất quá nhiều thời gian. Chờ đợi một ai đó, sẽ đến vào đúng lúc, sẽ làm ta sống như ta sẽ là ...
    Và cũng mong một ai khác, hãy gác lại chuyện cũ, dẹp bỏ mọi băn khoăn và sống như người ta vẫn là. Vì vốn, người đó vẫn là như thế, ương bướng nhưng quan tâm tới mọi người - như cái cách mà người đó vẫn tự nhận xét
    Thật lòng, đã và vẫn muốn mọi chuyện sẽ qua đi như cái cách mà nó phải xảy ra...
    Sẽ có người đọc, và sẽ có người nói là phức tạp...

Thực tế ko phải nằm ở cái người ta nói, mà ở cách người ta nghĩ. Có nhiều thứ muốn nói, muốn góp ý, nhưng đã không còn là gì nữa ...
    Cứ sống như là cái cách mà mình phải sống, âu mới là cách tốt nhất...

Đi học

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Hộ pháp tự DDT Friend
    Đang ở
    Lovaholic
    Thanks
    0

Mình hận cái trừơng này
    Năm nay là khai giảng thứ 2 ở trường cấp 3, như cái chuyện mặc áo dài vẫn như ở trong mơ ấy
    Mình - muốn - mặc - áo - dài
    Năm ngoái mình cũng đợi vào cấp 3 vì mong khai giảng sẽ được mặc
    nhưng xem chừng 2 năm nữa mình mới thực hiện đựơc ước muốn
    năm nào khai giảng xong cũng thế, đi qua mấy chỗ thuê áo dài mà đông nườm nượp, ai cũng xúng xính giày cao gót, rồi đủ thứ.
    Cứ kêu là không sung sướng gì nhưng cả đời con gái mà không được mặc thì còn buồn hơn ~

Hôm nay lại trống tiết, mình ngồi hack Rapid Roll được hơn 50k đó thiệt là sự cố gắng đáng ghi nhận
    Đến giờ Công nghệ, cái mẹt thầy làm mình cười mãi không thôi
    Mình dang bị viêm họng và nước lạnh thì mình vẫn cứ tu như thường thôi

Trang 583 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 83483533573579580581582583584585586587593633683 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này