Trang 586 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 86486536576582583584585586587588589590596636686 ... CuốiCuối
Kết quả 5,851 đến 5,860 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Mặc định Re: Nhật ký online

Hiện text ẩn<--
    Cũng khá lâu rùi mới lại có những cảm giác như thế....nhẹ nhàng...thoải mái....ko suy nghĩ...thả hồn theo những vệt nc lăn tăn mặt hồ...theo ánh đèn rực rỡ...theo que kem mát lạnh...theo dòng người đông nhưng ko vội.....
    Cám ơn a Dũng nhìu lém, hứa hẹn bao nhiu lần, mãi ae mình mới dc lượn lờ....lại Trần Hưng Đạo...lại Lý Thường Kiệt....vẫn Tràng Tiền....tiếp Lăng Bác....rồi Thanh Niên...Thuỵ Khuê.....Những nơi đã quá quen thuộc, vẫn đẹp, vẫn tiếc hùi hụi vì quên ko mang máy ảnh....Trà đá ngắm Hồ Gươm lung linh sắc màu....chen chúc vs những que kem dịu ngọt....chầm chậm ven Hồ Tây....ae tâm sự khá nhiều...về cái nghiệp đã chọn ae mình...về quãng thời gian "tung hoành" của a....về 1 chút j đó và những ngày tháng thật buồn cười của cái chiến dịch a tấn công Trang hâm mà có e tiếp sức...về những điều muốn giấu của a Thành nhưng cả a cả e đều tự nhận ra...về TBN của a và Đức của e...về những cảm giác bình dị bên gia đình...

Nấu cơm
    -->
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Vi phạm Nội Quy Banned
    Đang ở
    Dưới nắp chai Pepsi
    Thanks
    0

1 ngày phơi nắng khủng khiếp vừa trải qua... hiixxx... đúng là ko cái khổ nào như cái khô nào... chẹp chẹp

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Tháng 9, Hà Nội quyến rũ đến lạ lùng. Lang thang và tìm ra những cảm giác mà ta đã đánh mất từ rất lâu về Hn...
    Vẫn quyết định là sẽ về. Không có nơi nào bằng nhà mình, đặc biệt là trong tháng 9 này...

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Độc thân hội
    Thanks
    0

sụt... sịt...ắt...xì...hơi... hixhix... mấy ngày đc nghỉ để đi chơi thì lại lăn ra ốm thế này đây... sao mà buồn cái cuộc đời thế c: Chả nhẽ lại nằm lăn ở nhà
    »—♥ Độ¢ ¯¶¯ħâภ ¶-¶ộï ♥—«
    snow_b7

ban là một cá nhân đặc biệt...
    ...và cũng là duy nhất

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    N☺ |_o\/€
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi snow_b7 Xem bài viết
    sụt... sịt...ắt...xì...hơi... hixhix... mấy ngày đc nghỉ để đi chơi thì lại lăn ra ốm thế này đây... sao mà buồn cái cuộc đời thế c: Chả nhẽ lại nằm lăn ở nhà
    Tại sao chị lại có thể giống em đến vậy nhờ
    Huhu,người nóng đến bốc hỏa mất...
    Nhiệt thật,mắt thì càng ngày càng đau,Vân ơi bạn hại tôi rồi
    Hôm nay đc cắt cái tóc,sướng qá,mà nhìn ngố chết đc,nhưg ko cắt thì ko mặc áo dài đc..haizz. thôi kệ mịa nó,ra sao thì ra,thích nói dư lào cũng đc,bà đếk quan tâm.Hôm nay mếy con bệnh nó bị dở hơi thật,làm nhu quen biết lắm mà 3 lần mình đi lên gọi hỏi nhìn chằm chằm..bố khỉ bọn bệnh Đời cũng lắm thể loại hãm tài (sao hôm nay mình bức xúc thế nhờ,haizz)Khổ,đã nắng rồi,còn bị soi,như lũ dog cắn trộm,oh shit girl !!!
    Tao ghét chúng mày,chúng mày là cái đếk gì mà chỉ trỏ vào mặt tao,tao quen biết đếk gì thằng đó mà cứ ngyo với ng đương,chúng mày bệnh nặng à,hay có vấn đề về thần kinh,hay để bà mày gọi 115 cho nhé
    Haizz,yêu lớp mình thế,yêu thằng Copper thế,mà răng hôm nay nó không mua sữa cho mình nhỉ..hjx hjx,chị mày bị ốm đau thế mà mày không thương,tg` em phản phúc...
    Mai đi với THFC,mắt đau,ai ta nhìn mấy lão cho lây hết,hehe,ko ăn đc thì đạp đổ...1 con ngựa dau cả tàu phải đau cùng chứ
    Mai lịch dày quá,tiền đâu ra cho đủ nhở
    Haizz,lại baba ơi roài
    11-11
    11-03

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    hiệp hội còn "ZIN"
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Cứ để thế đy,để yêu thương them gió mà bay luôn đy,và mang theo cả những nỗi buồn của em nữa.....Cái hôm qua,haizzzz,sợ quá,nhỡ bị thế nào thì sao đây,có bị j về thần kinh hok?.
    Những mảnh vỡ, dẫu có ghép lại cũng bị sứt mẻ, không còn nguyên vẹn như trước nữa. Dù vậy, vẫn lặng lẽ nhặt ghép chúng lại để mong tìm những gì đã là quá khứ - những điều nó đã từng nâng niu và trân trọng nhất....Quá khứ thật đẹp! nhưng em vẫn phải sống trong hiện tại, đối mặt và vượt qua.....
    Bị suy nghĩ 1 cách thái quá,bị ức chế thần kinh nặng,cũng tại nó cảdày vò con người cũng vừa vừa thôi.H mà thôi đy thì còn kịp đấy,để mình đỡ khổ,chứ cứ thế này thì hok sớm thì muộn,thần kinh nặng luônĐể gió cuốn đy....
    Haizzzz,sao mà buồn quá -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    .
    Em yêu theo cách của riêng em, nghĩ thật đơn giản – cho đi thật nhiều rồi sẽ nhận được bấy nhiêu. Nhưng cuộc sống vốn không phẳng lặng như thế, và phải chăng lẽ đời, khi đã hạnh phúc rồi, người ta rất dễ quên đi những điều đơn giản đó ?

(*_Teen_bOy_*)
    Khách

Ặc ặc hôm nay 2-9 tưởng được nghỉ ngơi , ai ngờ phải dọn dẹp nhà cửa , khê nhất quả cởi trần lau nhà tự dưng mấy con dog girl đi qua lại còn trêu ông nữa , ông mà thấy chúng mày cởi trần , ông ......

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    hiệp hội còn "ZIN"
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Soi gương và thấy 1 con bé già dặn hơn bt nhỡ mà có nếp nhăn thì sao nhờ bị bệnh hay suy nghĩ
    Hình như bị the dõi,bỏ đy thôi cái thói quen lên đây viết nký và than fiền,hok lại làm fiền đến 1 ai đóchẳng tự do trong suy nghĩ,fải dè dặt nhỡ mà đọc được thì lại làm nta vấn vương,làm nta "biết ơn"có khi fải lập hội những con người vaiz xoài và cho nta làm hội trưởng cũng nênHình như vẫn nhớ hết hay sao ếy,Ngồi 1 mình này và nhớ này....bắt đầu từ khi nào nhờ....uhm....khẽ mỉm cười 1 cái....rồi ngưng lại 1 thời gian.....rồi trở thành cái xô rác lúc nào hok haynhớ hồi thi học kì nữarồi qua về vs hiện tại
    Em có 1 bí mật không nói
    Có những đêm ngồi khóc 1 mình
    Có bao h dừng lại và anh nhớ...........
    Vì em yêu theo cách của riêng em-nghĩ thật đơn giản................ -->
    -->
    -->
    -->
    Em yêu theo cách của riêng em, nghĩ thật đơn giản – cho đi thật nhiều rồi sẽ nhận được bấy nhiêu. Nhưng cuộc sống vốn không phẳng lặng như thế, và phải chăng lẽ đời, khi đã hạnh phúc rồi, người ta rất dễ quên đi những điều đơn giản đó ?

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Độc thân hội
    Thanks
    0

Soi gương và thấy 1 con bé già dặn hơn bt nhỡ mà có nếp nhăn thì sao nhờ bị bệnh hay suy nghĩ
    Hình như bị the dõi,bỏ đy thôi cái thói quen lên đây viết nký và than fiền,hok lại làm fiền đến 1 ai đóchẳng tự do trong suy nghĩ,fải dè dặt nhỡ mà đọc được thì lại làm nta vấn vương,làm nta "biết ơn"có khi fải lập hội những con người vaiz xoài và cho nta làm hội trưởng cũng nênHình như vẫn nhớ hết hay sao ếy,Ngồi 1 mình này và nhớ này....bắt đầu từ khi nào nhờ....uhm....khẽ mỉm cười 1 cái....rồi ngưng lại 1 thời gian.....rồi trở thành cái xô rác lúc nào hok haynhớ hồi thi học kì nữarồi qua về vs hiện tại
    Em có 1 bí mật không nói
    Có những đêm ngồi khóc 1 mình
    Có bao h dừng lại và anh nhớ...........
    Vì em yêu theo cách của riêng em-nghĩ thật đơn giản................ --> --> --> -->
    tâm trạng mình cũng như thế này... không viết ra đc như thế...cho mình dùng chung
    »—♥ Độ¢ ¯¶¯ħâภ ¶-¶ộï ♥—«
    snow_b7

ban là một cá nhân đặc biệt...
    ...và cũng là duy nhất

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    ♂♥Çå®ïBë♥
    Thanks
    0

mịa ơi !!!
    mới tí tuổi đầu mà đã cóa nếp nhăn
    mềnh râu còn chưa có nữa là

Trang 586 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 86486536576582583584585586587588589590596636686 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này