Trang 627 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 127527577617623624625626627628629630631637677727 ... CuốiCuối
Kết quả 6,261 đến 6,270 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Mặc định Re: Nhật ký online

Dạo này công nhận là mình hay cáu thật. Cứ ko như ý một tí là y như rằng nhăn mặt, đầu bốc khói. chẹp chẹp, cái này gọi là kĩ năng điều tiết cảm xúc bản thân còn yếu, . Ko thể đổ lỗi cho mớ công việc nhấn chìm mình trong bể khổ thời gian qua, ko thể đổ lỗi cho cái ấm ức của 1 đứa 5 tuần có lẻ rồi chưa về nhà được. Là tại bản thân mình, thế thôi.
    Cuối tuần rồi, mặc xác những assigment đang nhăn nhở đợi mình, tối nay sẽ shopping cho bõ ghét. Sao mnhinf đi nhìn lại chả thấy mình có đồ gì ra hốn. Thiếu áo dày, áo mỏng, giày cao, giày thấp, khăn quàng...cứ tạm thế đã. Ôi, chỉ nghĩ đến đây thôi mà đã sướng ko ngủ được rồi. Shopping muôn năm! Pama muôn năm :X
    Ko khéo chết rét mất. Em chăn thân iu, vẫn yên vị ở nhà với lí do: mang về mẹ giặt cho thơm tho sạch sẽ. May mà cướp được của Nga ngố cái chăn mỏng, chứ ko thì...Bọn kia lôi chăn bông ra đắp, nhìn mình bằng ánh mắt đấy tà ý, nhưng ko sao, bọn m sẽ chết vì nóng, hoho.
    Muốn về quá. Nhưng rất có khả năng cái tuần mà mình ngóng trông từ lâu để về tưng bừng sẽ thi Thể dục. Đúng là số đen như cún mà! Nhảy với chả nhót. Trượt quách cho rồi, sang năm đi học lại vs mấy em k12 đẹp zai có phải sướng hơn ko?
    Thích trời lạnh!

Là lòng người muốn xa cách, thế thôi...Trên đời này, mình vốn ko ưa gì kiểu người tự cho mình quyền phán xét người khác...trong khi ko hiểu đến tận cùng...
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    .•°·.♣ ۩ ♣.·°•.
    Thanks
    0

Mai kiểm tra giải tích , thế là lại phải miệt mài ôn đến khuya . Chán , chiều nay đi học về lại thêm tắc đường làm mình lộn ruột lên , haizz , có lẽ cấp 3 vẫn là nơi học hành tốt nhất >"<
    "...Chết ko đáng sợ, mục đích sinh ra của con người là dần dần đi đến cái chết . Điều đáng sợ là ở giữa lúc sinh tử , con người ta đã làm được gì? ...."

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi duongyhoa Xem bài viết
    Mai kiểm tra giải tích , thế là lại phải miệt mài ôn đến khuya . Chán , chiều nay đi học về lại thêm tắc đường làm mình lộn ruột lên , haizz , có lẽ cấp 3 vẫn là nơi học hành tốt nhất >"<
    Hai năm trước mình cũng suốt ngày ngồi nghĩ y chang như thế này
    Lần sửa cuối bởi vitaminb12, ngày 28-10-2010 lúc 07:54 PM.

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Vi phạm Nội Quy Banned
    Thanks
    0

sắp kiểm tra vật lý rùi sợ lắm

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

theo dự báo thời tiết của HLU hum nay trời lạnh và hanh khô nữa báo hại bạn phải ngủ nướng trong chăn cả ngày. hum nay vừa đăng ký off D2T nhà mình ở Hà Nội nhưng sao ít bạn đăng ký thế nhỉ, bùn quá ta. dân nhà mình đâu hết rùi, đăng ký off đi cho vui chứ, giao lưu là chính mừ

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    hiệp hội còn "ZIN"
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Co rúm lại khi nhìn thấy cái nick,quen quen hầy cứ bị làm sao sao ấythôi kệ đi,đến đâu thì đến đi lang thang mãi,chẳng tìm được điểm trú chân,nhưng mà xa xôi quá."Cứ hồn nhiên rồi sẽ bình yên".Những tâm sự của con bé dở dơ ương ương đố ai mà hiểu lạnh thôi quên đi,bình yên nhé
    Đừng như thế,tớ sẽ buồn đấy.Cũng định lấy fát rồi chuồn luôn,nhưng.....hok nỡ hồn nhiên đi,đừng nghĩ ngợi nhiều vì trái đất tròn nên những người yêu quý nhau sẽ trở lại vs nhau thôi 3 nắm hơn 1 năm,tin thế đy.Dũng cảm vừa đủ để hok tự làm mình già dặn hơn.tôi tài giỏi và Hồn nhiên.hãy cứ lặng yên mà bốc hơi ra khỏi cuộc sống của nhau thôi.Em sẽ quên Người,quên thật đấyChào Người,em đi về nơi có Nắng -->

Lala,Cám con cò đêcái tên quá đệp
    Em yêu theo cách của riêng em, nghĩ thật đơn giản – cho đi thật nhiều rồi sẽ nhận được bấy nhiêu. Nhưng cuộc sống vốn không phẳng lặng như thế, và phải chăng lẽ đời, khi đã hạnh phúc rồi, người ta rất dễ quên đi những điều đơn giản đó ?

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    644 quang trung 2, đông vệ
    Thanks
    2

kiẻm tra lí : rất tốt khoảng 9,5 - 10 cos thể bị trừ điểm chữ viết thế thôi
    Tôi muốn làm nên tất cả

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    hiệp hội còn "ZIN"
    Thanks
    0

Tình yêu không biết thế nào là đủ,không biết thế nào là đúng là sai,không biết thế nào mới fải.Chỉ biết mỗi ngày em vẫn yêu,vẫn sống,vẫn yêu,vẫn sống.......và vẫn yêu

Đúng là vớ vẩn và tầm fào tin được chắc cái loại ấy
    "Trời ơi tôi muốn giết người tôi đã yêu" cả bài hát thuộc 1 câu,cả buổi sáng hát 1 câu thể loại nhạc kinh khủng['nhưng lòng tôi yêu người ấy thật nhiều]bạn Cua
    Em yêu theo cách của riêng em, nghĩ thật đơn giản – cho đi thật nhiều rồi sẽ nhận được bấy nhiêu. Nhưng cuộc sống vốn không phẳng lặng như thế, và phải chăng lẽ đời, khi đã hạnh phúc rồi, người ta rất dễ quên đi những điều đơn giản đó ?

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    .•°·.♣ ۩ ♣.·°•.
    Thanks
    0

Sung sướng , đã qua 1 tuần làm việc như điên. Kiểm tra cũng trên 4 rồi , thế là thoát
    "...Chết ko đáng sợ, mục đích sinh ra của con người là dần dần đi đến cái chết . Điều đáng sợ là ở giữa lúc sinh tử , con người ta đã làm được gì? ...."

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

Tín chỉ tín chỉ tín chỉ...................Mình đi chết đây
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

Trang 627 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 127527577617623624625626627628629630631637677727 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này