Trang 633 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 133533583623629630631632633634635636637643683733 ... CuốiCuối
Kết quả 6,321 đến 6,330 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Çr¥§†å∟ |─|ëÅr† DDT Friend
    Thanks
    1

Mặc định Re: Nhật ký online

Có nhưng lúc vô thức ... ta vô tình giẫm đạp lên nhau .

Thâm thúy qá @@
    ...

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<--
    Tối wa ngủ li bì từ 7h. 11h30 chợt tỉnh vì khát nước Mấy missed calls, chuông thế mà ko bít j, sợ thật
    Người vẫn còn đau ê ẩm, nhất là cánh tay phải Sáng nay vặn vẹo mãi mới dậy dc
    Vơ lấy tờ tạp chí, tình cờ đọc dc 1 bài khá hay về Thay Đổi, chia sẻ những suy nghĩ, những trải nghiệm khá hay của 10 năm cầm bút. Và quyết định rẽ sang 1 ngã khác

Cuối tuần.
    Nhớ nhà.
    Muốn về.
    -->

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    hiệp hội còn "ZIN"
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Thôi đi,dừng lại cái trò ấy đi,làm ra vẻ như hối hận lắm,ra vẻ THƯƠNG HẠI người khác,ra vẻ hiểu người là chứng ỏ được mình tốt đẹp àh?nếu thế thì đã hok fải cố mà nói,cố mà" vô tình".Tôi thế nào mặc xác tôi.Mệt quá rồi,đừng làm thế nữa mà,thương tôi đi mà
    Quyết định rồi,nói mãi mà không nghe lời,từ nay đừng hòng tau nói cho mi j nữa nhớ,cứ đem chuyện đy mà kể rồi tau "bị Thương" thôi.Bạn thân thiết gớm,dặn rồi chứ có fải không đâu,tau thế nào đừng nói vs nó,tau hok thích cơ mà.Haizzzz,chẳng muốn nói nhiều vs mi nữa.Dạo này,mi cũng nhiều chiện fải lo,tau thì càng hơn thế.Thôi thì cứ việc ai người ấy lo đi.BF?????! chấm hỏi rồi chấm than
    nếu tớ có buồn thê thảm thế nào đi chăng nữa thì người cuối cùng trên thế giới này tớ tìm đến để dựa vào mà khóc cũng không fải bạn đâu hơi bị buồn đấy
    -->
    -->
    -->
    Em yêu theo cách của riêng em, nghĩ thật đơn giản – cho đi thật nhiều rồi sẽ nhận được bấy nhiêu. Nhưng cuộc sống vốn không phẳng lặng như thế, và phải chăng lẽ đời, khi đã hạnh phúc rồi, người ta rất dễ quên đi những điều đơn giản đó ?

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Mệt vật vã. Hoạt động hết công suất từ 8h sáng đến giờ. Lo vụ thời trang với kịch 20/11 mệt rã rời #:-S. Cắt cắt, dán dán, luôn chân luôn tay. Làm cái này một tí, la liếm cái kia một tí. Đúng là đồ Sâu hớn . Từ bỏ vai Sơn Tinh để lo vụ thời trang . Sáng mai thi rồi, lại thêm 1 ngày mệt nhọc. Đói quá, chưa ăn gì, làm từ 11h trưa mà vật vã mãi mới duyệt xong. Để dành bụng tẹo nữa ăn cơm luôn thể. Dạo này lơ là với sức khỏe của mình quá. 9h tối đi học về, chả muốn ăn gì, làm bát cơm cho đỡ đói rồi thức đến 2, 3h. Thi xong giữa kỳ 2 môn ngành 2, 3 tuần nữa thi cuối kỳ cả 2 ngành, phờ râu.
    Haizz, lại đi up ảnh lên facebook cho chúng nó đã
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    I never get to say goodbye
    or give U a big hug?
    What if
    I never get to say I’m sorry or I love U?

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    N☺ |_o\/€
    Thanks
    0

Mình không hiểu
    Rốt cuộc là hắn đang suy nghĩ cái quái gì vậy @@
    Thằng điên
    Thằng thần kinh
    Thằng dở hơi
    Thằng ấm đầu
    Thích thì chiều,không là gì hết,thế thôi
    Không phải lôi 3 cái thái độ ông tướng ra
    Ghét vãi...
    (Ghét mình mất bình tĩnh như thế này quá,ăn nói lấc cấc kinh )
    AAAAAAAAAA
    Chán quá,tùy,không suy nghĩ nữa,không quan tâm nữa,không thèm ngó ngàng gì nữa,không để ý gì thêm nữa.
    Hết
    Dấu chấm to đùng trước 2 con người

Amen!!!!!!!!!!!!!!
    11-11
    11-03

Çr¥§†å∟ |─|ëÅr† DDT Friend
    Thanks
    1

Mình điên mất rồi TT.TT
    Sao thế này ... gây sự với đủ người ... từ mẹ, thầy giáo, đến cả em anh cũng gây sự ...
    Hjz toàn những chuyện chẳng đâu với đâu mà mình cứ nổi khùng lên xử sự như một thằng ngộ hok hơn hok kém.
    Biết là sai, biết là hok phải nhưng sao mình vẫn cứ thế này .....
    AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA trời ơi ((((((
    Muốn xin lỗi cũng chẳng nói ra đc ...
    Hjz cái áp lực vô hình kia nó cứ làm mình đi từ hết sai lầm này đến sai lầm khác
    Mình muốn gục qá ...
    ...

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    hiệp hội còn "ZIN"
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Còn dắt nhau lên rum mà làm trò cười nữa zời ạCòn cách nào fô ra tyo đẹp của 2 người thì làm nốt đi,khốn nạn vừa thôi.Vừa vào đã đập ngay vào mắt,tưởng làm thế là hay àh?cái loại khốn thế.
    Không thể thay thếlần nào nghe cũng sụt sùicứu tôi vs -->
    -->
    -->
    Em yêu theo cách của riêng em, nghĩ thật đơn giản – cho đi thật nhiều rồi sẽ nhận được bấy nhiêu. Nhưng cuộc sống vốn không phẳng lặng như thế, và phải chăng lẽ đời, khi đã hạnh phúc rồi, người ta rất dễ quên đi những điều đơn giản đó ?

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    phía sau cầu vồng :)
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- .................Một ngày mùa đông rực rỡ bắt đầu bằng những nụ cười thoải mái nhất, ảo ảnh trong sự lạnh lẽo của mùa đông cứ vô hình bao trùm lên toàn bộ suy nghĩ của mình lúc này.

................Hôm trước bạn nói Mùa Đông làm cho những vết thương lâu lành hơn, đúng theo nghĩa đen ấy, mộng mị chẳng biết đã gặp gì trong mơ mà bứt rứt cho tới tận khi đã không thể nào tỉnh táo hơn.

................Mùa đông rất nhớ Moony, sáng nay bố dọn tủ đồ cũ, có 1 bưu thiếp mà Moony đã tự gửi cho mình, ở trong có 1 bài thơ và những lời nhắn nhủ cho năm mới chăm chỉ hơn, học tốt hơn. Thương Moony nhiều quá, gọi cho chị mà muốn khóc, chẳng hiểu sao nữa. Sao mọi việc đều trở nên mong manh vs mình như vậy nhỉ?

..................Hôm nay thấy 1 cái gối bông Mặt trời, định sinh nhật tặng cho Jan , Gió mà, nếu có chút nắng ấm thì sẽ bớt lạnh đi nhưng nghĩ lại nếu có ai giúp Jan ấm áp hơn thì cũng không phải là mình Bạn bè chỉ là để cùng vs nhau chứ không thể làm sưởi ấm cho nhau = 1 mối quan hệ đơn giản như vậy được. . .

.................Như những ngày này, mình đang lạnh và biết có người cũng lạnh lắm, hơn cả mình nữa.

.................Cứ ngỡ là xa lắm rồi, nhưng lại giật mình khi nhận ra thật sự là gần lắm, ở xung quanh mình hàng ngày, bên cạnh mình từng phút, từng giây.

...Một ngày mùa đông.
    -->
    Lucy Yêu Bánh Quy
    Lucy Yêu Chocolate
    Lucy Yêu Ca Cao Nóng

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    N☺ |_o\/€
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Luôn có những kẻ ghen tỵ và đố kị với ty của người khác --> --> -->
    Giờ mình mới ngộ ra đc điều này
    Không bằng đc nên muốn đạp đổ,không có đc nên mới phải lên tiếng sủa nhu chó điên...ố ồ,hài thật đấy..ôi những con người bất hủ luôn ấm ức về sự hạnh phúc của nguời khác.Đôi khi chỉ là cãi vu vơ nhưng cũng đủ làm bao người khác phải chướng bụng lên vì ghen tức cơ đấy,so hot
    11-11
    11-03

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    hiệp hội còn "ZIN"
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Xong bước 1 cố lên:< chuyển sang bước 2gửi bài ca này đi theo những làn gió.......
    Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Cảm ơn --> -->
    Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Xin lỗi --> --> --> -->
    Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Buông --> --> --> -->
    -->
    -->
    -->

Trang 633 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 133533583623629630631632633634635636637643683733 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này