Trang 687 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 187587637677683684685686687688689690691697737787 ... CuốiCuối
Kết quả 6,861 đến 6,870 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Mặc định Re: Nhật ký online

Đã cưới thêm được một em, tổng là hai em, còn 3 em nữa
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Xuất sư hạ sơn Super Moderator thomit.com's Avatar
    Đang ở
    CTyCổPhầnSữa VN Vinamilk
    Thanks
    5

Rất nhiều khi chúng ta đã quên mất những gì mình đang có và chỉ luôn đòi hỏi những thứ quá tầm tay. Cũng có những thứ không giá trị với người này nhưng lại là mong mỏi của người khác. Ðiều đó phụ thuộc vào cách nhìn, đánh giá và hoàn cảnh mỗi người. Xin đừng quá lo lắng, chờ đợi vào những gì bạn chưa có mà bỏ quên điều bạn đang có, dù là chúng rất nhỏ nhoi.
    Tớ thích cậu đủ để .......

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    Huhu, cứ giật mình thon thót giữa đêm vì chuột thế này thì mình tổn thọ mất. Lúc nào cũng có cảm giác nó ở rất gần, thế nên cứ trùm kín chăn, nằm co rúm giữa giường. .
    Cuối cùng thì cũng lạnh rồi. Nhưng mà đừng mưa thì có phải tốt hơn ko? Ngồi trong lớp, thấy mưa to mà hãi vì hiên ngang đầu trần đi học. Tin nhắn từ sđt mà dù có nhắm mắt mình cũng biết là ai: " Chợt nghe mùa đông về trên phố dài"...Nếu là mình của ngày trước, kiểu gì cũng hí hửng rep ngay. Bây giờ thì...để làm gì cơ chứ. N giữ lại những cảm xúc này cho riêng mình thôi nhé!
    Thời tiết thay đổi đột ngột theo hướng khuyến khích sự lười nhác sẵn có hóa ra lại mang đến hứng thú cho ko ít người. Chưa gì đã có mấy đứa bạn iu nt nhắc mặc ấm, quàng khăn rồi. Thèm cái lạnh đến thế cơ à? Lười biếng nằm ườn trong chăn đọc truyện, đấu tranh tư tưởng mãi mới ngồi dậy học được ( tất nhiên là sau khi bị cho leo cây. )
    Mẹ gọi ra, nói chuyện 1 lúc thì cứ thấy nghèn nghẹn. Thèm cơm nhà quá đi mất. Mẹ bảo gửi anh chị cho ít đồ ăn. Ôi, đâu cần món ngon chứ, mình chỉ muốn đc ngồi ăn cơm ở nhà thôi.

Ko về ngắm hoa xoan cho kịp mùa được rồi. C ngắm hộ, và cất giữ giùm em cái màu trắng bâng khuâng ấy nhé! Nháy máy để c gọi lại, thế mà toàn kể chuyện vu vơ thôi! Hì hì, vui lắm khi biết mình vẫn có thể nhõng nhẽo với c, như ngày xưa...

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    Thực sự có khát khao mãnh liệt là đc khám phá tận cùng cảm xúc của con người ấy. Mình tin là nó ko đơn giản như bề ngoài. Nhưng mà...có thừa hơi ko hả N? Có điên rồ ko khi cho rằng mình đủ khả năng xoa dịu nỗi bất an ấy?
    -->
    -->

1 chút gió lạnh mang mùa đông trở lại.

-->
    -->
    -->
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Jiang Pei ® Core Member Micyarak.A5's Avatar
    Đang ở
    National Economics University
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Lần đầu tiên cảm thấy cô đơn và trơ trọi giữa ko gian của chính mình. Gió giật, mưa xối xả tuôn...thức dậy trong nỗi hoang mang bất định...Nếu như thường lệ, hẳn là mình đã thảnh thơi ngồi nhâm nhi cốc cafe cộng thêm chút nhạc nhẽo để an tâm hưởng trọn niềm hưng phấn đc...yên phận trong nhà vào một ngày mưa giông. Thế nhưng, một vài bất an nho nhỏ khó gọi tên lại vô tình biến niềm hưng phấn ấy trở thành nỗi sợ sệt canh cánh trong lòng.
    ...và những lần như thế này...luôn được tiếp diễn bằng những tình cảm hướng về gia đình. Mới về cách đây hơn một tuần, vậy mà cảm giác như đã lâu lắm vậy. Nấu nồi canh với ít thịt, ăn qua quít cho bữa tối mà lòng cứ nao nao nhớ bữa cơm gia đình. Thở dài rồi lại lặng yên nghe tiếng mưa rả rích, muốn được cầm ô dạo bước một mình trên những con đường vắng. Chẳng biết từ bao giờ đã đi vào lối sống tự gặm nhấm những ưu tư...Lòng cứ khép kín dần và thấy thật khó để sẻ chia hết những điều mình nghĩ. Nhưng...có vẻ như ở một khía cạnh khác thì mình...cứng rắn đấy chứ. Một mình tự an ủi và tự vượt qua...Lúc nào cũng thấy mình quá mạnh mẽ để không cần một bờ vai...
    Lôi sách vở ra để cuốn phăng mấy suy nghĩ tiêu cực. Đc một lúc thì mẹ gọi mình hân hoan như một đứa trẻ, miệng liến thoắng kể lể dù tính tình ko thích nói nhiều cho lắm Mẹ như một giọt nắng..."siêu đậm đặc" trong ngày mưa của con

Woahhhh...mưa nữa đi...mưa thật nhiều để cuốn đi tôi cũ kĩ... -->
    -->
    -->
    Be joyful in hope, patient in affliction, faithful in prayer...

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

NB. Haizzz. Mình vẫn luôn dành 1 tình cảm đặc biệt với đất nước kiên cường này. Đọc những bài báo thấy đau quá, đằng sau đó còn thấy sự ngưỡng mộ và khâm phục nữa. Đúng là cả thế giới phải nghiêng mình trước NB. Nghĩ nhiều, nhớ nhiều. Thật may mắn là anh mình đang trong thời gian nghỉ đông và đang ở VN, nếu không thì... Tự nhiên những hồi ức ngày mình còn học cấp 2 lại hiện lên rõ rệt. I'm a lucky girl. Pray for J...
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Đừng đọc nhé !!!!

Hiện text ẩn<-- Đã bảo đừng đọc cơ mà Hiện text ẩn<-- Vẫn cố tình đọc à, haizz Hiện text ẩn<-- Đi ị để kết thúc những quả "dắm" triền miên, ha ha. Thấy chưa, đã bảo đừng đọc mà lại còn --> --> -->

Haizz, Có khả năng điều khiển xe trên đường và vợ trên giường ... nghe thì dễ mà có vẻ khó lắm ý ... Cố lên thôi

Đứa nào cũng cho rằng mình được ở với ANH TRAI là sướng lắm. Có biết cái gì đâu mà, ra đấy mà ở. Mình mà có chị gái thì tốt biết bao ...

Haizz, suốt cả ngày lo đủ việc. Sinh viên thì cũng bận đi học chứ, có phải ở nhà cả ngày lo đủ thứ đấu. Đi làm thì chẳng cho đồng nào Ực. .. vậy đấy

Mong sao mình nhanh nhanh được lấy vợ
    Lần sửa cuối bởi kẻ xấu, ngày 17-03-2011 lúc 11:14 AM.
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

Thật vọng nhỉ? Haizz. Ôi cuộc sống. Dạo nay mình hay thở dài quá Tóm lại là chã nên tin tưởng bố con thằng nào. Đúng vậy không nhờ
    Mình ôn thi bằng bánh mì, mì tôm, sữa tươi, sữa chua, sữa đậu nành, C2 và bim bim Thèm cà phê dã man mà chã dám mua về uống No coffee, never coffee Ôiiiiiiiiiiiii, điên mấtttttt Ực...
    Trời lạnh thế này, chỉ nên ăn và ngủ cho béo thôi. Học hành mần chi nhờ
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    phía sau cầu vồng :)
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<--
    Trích dẫn Gửi bởi Reddevils Xem bài viết
    Thôi chú ạ , chú k comment cũng đc , mỗi khi đọc comment của chú a chỉ muốn đập màn hình !
    comment mấy bài kiểu này đừng dùng mấy kiểu smilies như chú , trông phản cảm và bôi bác lắm . Chú im đi đừng biện minh k anh cho chú vào tù luôn !
    Chuẩn đến ... Vi Khuẩn cũng phải gật gù
    Bản thân em đọc mấy cái cm của bợn thì lại không nỡ đập màn hình, suy nghĩ đầu tiên là muốn vi phạm nội quy diễn đàn

-->
    Lucy Yêu Bánh Quy
    Lucy Yêu Chocolate
    Lucy Yêu Ca Cao Nóng

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi Ariel Xem bài viết
    *** Hidden Content ***
    Ngày 18 tháng 3 năm 2011.

Tự dưng muốn ban nick một số đứa vì vào NKOL spam thay vì vô profile gửi mes, cộng thêm cả cái hành vi thanks hưởng ứng nữa...
    Nhưng nay mát giời, lành tính, tha...

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Giờ đôi ta tình đã hết
    Giờ chia tay lạnh lùng phôi pha
    Lặng thầm một tình yêu
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

Trang 687 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 187587637677683684685686687688689690691697737787 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này