Trang 693 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 193593643683689690691692693694695696697703743793 ... CuốiCuối
Kết quả 6,921 đến 6,930 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Sứ giả Core Member He0pr0_B7's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    16

Mặc định Re: Nhật ký online

Không nghĩ hôm qua mình lại được làm việc như trước...! Thành công đáng kể đấy chứ, có lẽ mình lo xa, bởi vì công sức của mọi người như thế, làm sao không thành công cho được !
    Vui, dư âm còn trong mình đây nè ! Ít ra, tên CLB được nhắc đến trên báo chí và truyền hình, mình trách nhầm anh ấy rồi chăng ?!
    Nhưng thiếu sót không ít, giá như mình tham gia chuẩn bị từ đầu...! Nhưng mình đang nghỉ phép mà...! Học đi..xong rồi tha hồ...!!!
    Lớp mềnh ui, yêu lắm...!!!

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Thực sự nhé, thực sự là mình đã rất mệt mỏi. Không biết phải sống ntn mới làm tất cả mọi ng vừa lòng nữa. Học hành, những mối quan hệ, tình cảm. Mệt và chán đến mức nghĩ rằng mình có thể buông tay tất cả và chẳng cần ai.
    Chơi vơi và lạc lõng, dù phố phường HN rất đông mà...
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    I never get to say goodbye
    or give U a big hug?
    What if
    I never get to say I’m sorry or I love U?

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    .•°·.♣ ۩ ♣.·°•.
    Thanks
    0

Ôi, mệt, kiếm tiền của thiên hạ đúng là khó thật @@. Sức ép học hành, tiền bạc , quan hệ , chỗ ở .. Haizz !!!!! Cuối kì phân khoa, mong là ko phải nhảy lầu tự vẫn =.=
    "...Chết ko đáng sợ, mục đích sinh ra của con người là dần dần đi đến cái chết . Điều đáng sợ là ở giữa lúc sinh tử , con người ta đã làm được gì? ...."

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<--
    23.7 và 27.3
    Phải chăng là định mệnh???
    -->
    Đời trả catxe bao nhiêu mà sống phải diễn?????

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<--
    Dư âm của ngày 26/3 "cháy hết mình" vẫn còm đeo đẳng Cử động chỗ nào là đau chỗ đấy nhứt là cơ tay và chưn Thì chạy lăng xăng như thế, lại còn góp phần làm nên chức vô địch kéo co của khoa nữa chứ Xưa nay Khối nghiệp vụ chỉ dc khoản to còi, đi đến đâu là vỡ chợ đến đấy, độ khỏe và trâu thì xách dép cho bên lý luận. Lần này thì PT-TH là khoa nghiệp vụ duy nhứt zô đến tứ kết. Sung dã man, thắng là phải Cái hiệp bán kết, tưởng thua đến nơi oy, cờ đỏ còn tý xíu nữa là sang bên đối phương, cả lũ nhà mình ngồi xuống....giằng co...và lại thắng mí hãi chứ Bà Trà bí thư liên chi thì zô cho lém vào rùi lúc đó khóc tu tu
    Chiến thắng trong một cuộc thi thể thao bt như thế thì cũng là bt thui. Nhưng....
    Chẳng quên dc những cái loa của nhà mình, réo mãi tên khoa chán rùi lại tên từng đứa, A Thái cố nhên, Hiếu béo cố nhên, sờ nâu cố nhên....đến nỗi MC chẳng chen dc vào câu nào để ra hiệu lệnh
    Chẳng quên dc cái lúc Hiếu đứng đầu bị chuột rút nhưng vẫn cố bám, đến khi trọng tài vừa giơ tay lên ra hiệu bên mình thắng là cu cậu lăn kềnh ra lun Sau khi dc xoa bóp qua loa, cu cậu vẫn nằng nặc đòi kéo típ dù mọi ng` lo lắng thế nào, Chị L hét lên quát vì quá lo nhưng Hiếu ko chịu nên đã khóc.
    Chẳng quên dc lúc bặm môi kéo vs bám vẫn nghe loáng tháng những cái loa quen thuộc của snow, cả loa " tình iu ơi cố lên" của tình iu lon lớt nữa
    Uhm... chẳng cần nghĩ nhìu về cái trạị ko có cổng( thực ra là có nhưng cổng xốp nên bị gió chém mất ), về gian hàng lôm côm
    Chỉ đơn giản là những cái miệng liến thoắng, những điệu cười ngoác hết cỡ, những lúc chúi đầu hát kara trc trại, những lần ôm nhau cười của Báo mạng " Truyền hình chơi zui thế, mà sao cái đứa quản trò kia nghĩ ra lắm trò độc thế " Uhm đứa đó lúc nào chả oái oăm
    Uhm... cả những con ng` đáng iu nữa tềnh iu lon lớt lăng xăng đi mua cơm lam cho mình ăn trc khi kéo co, rùi bắt mình đi ăn phở bằng dc trong khi đó Đức Anh gọi vào kt ăn thịt chó " T mà ko vào thì đừng nhìn mặt ĐA nữa, ĐA vs a Dũng nấu xong xuôi rùi nè". Rùi lúc mình đau chân, ĐA cõng mình suốt cả đoạn đường, mình đòi xuống vì ngại nhưng cu cậu ko cho Những cú điện thoại của Hiếu, của tềnh iu xem mình về đến nhà chưa, có đói ko...Uhm những ng` bạn như thế, đâu cần phải iu đương j, cũng thấy ấm áp

-->
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

Trả lại tôi 3 tuổi,
    trả lại tôi quãng thời gian hạnh phúc
    trả lại tôi kỉ niệm và niềm vui.
    Tôi ghét phải thế này, nhưng tôi nhớ các bạn, C8 !

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Suốt đời tìm kiếm Tâm Vũ Trụ
    Để tuổi xuân cuồn cuộn chảy về Không
    Đỗ Xuân Thọ
    Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Thiên đường
    Thanks
    0

BIến đi cho khuất mắt tôi. & đừng có quấy rầy tôi nữa, cuộc sống của tôi đã ngột ngạt lắm rồi.
    Sekai de ichi-ban OHIME-sama...
    Arigatou zutto daisuki...
    Anata ni deae te yokatta hontou ni yokatta...

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

Hiện text ẩn<-- Tự nhiên xem cái clip của mấy nhóc lớp 10 thấy nhớ hồi cấp 3 kinh khủng. Vào NKOL lại đọc phải bài của ai đó lại càng thấy nhớ hơn. Lượn lờ fb của lớp. Xem lại 1 vài clip và ảnh, rồi ngồi thẫn thờ Vân Anh bảo mình hôm nay bị làm sao ấy Thì thỉnh thoảng cũng phải hâm hâm tí chứ. Hôm nay ngồi học hát Lullaby for a stormy night chưa đc. Tìm mãi mà chưa thấy beat bài này chứ

Trời mưa mà. Muốn kiếm 1 quyển sách cho phù hợp với tâm trạng và thời tiết lúc này thấy khó quá. Ngoài này mình ít sách. Mua, đọc, rồi lại mang về cho bà già ở nhà. Lại thấy nhớ cái tủ sách ở nhà quá Tự kiểm điểm lại bản thân thấy dạo nay lười đọc ghê. Đã chẳng hiểu biết gì rồi mà còn lười đọc sách nữa thì

Khi nào bà già nhà mình có người yêu nhờ Mình muốn có anh rể quá
    -->
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Vì sao hôm nay em không thể cười như lúc anh nơi này
    Vì sao khi xưa em đã nói không cần anh?
    .......
    cứ thế mỗi đêm con tim trong em cứ nhắc thầm tên anh
    Bao nỗi nhớ khi xưa ký ức như tăng nhiều thêm.
    ....
    Ký ức dày vò trong ta sau bao nhiêu tháng ngày dài
    Trong tim ta cố gắng vượt qua
    Mong anh sẽ luôn được hạnh phúc bên một tình yêu mới thiết tha.

thực hiện lời hứa với em

Trang 693 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 193593643683689690691692693694695696697703743793 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này