Trang 717 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 217617667707713714715716717718719720721727767817 ... CuốiCuối
Kết quả 7,161 đến 7,170 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Mặc định Re: Nhật ký online

Mình toàn thích những cái khác người ,chính mình cũng không hiểu nổi ,nhưng cũng hơi buồn khi cái tên thân thuộc không được gọi nữa !
    Tự nhiên tớ cảm thấy tớ không hiểu cậu ,đến cậu không thích tớ cũng không biết !
    mình thấy mình vẫn còn trẻ con quá ,toàn làm những việc không có ích ,thôi trấn tĩnh nào !
    Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

Tình hình là chiều nay trời mưa s:eyeee: nên là đc nghỉ học s:blahblah: nên là s:tungtung:
    Đã xác định là tối nay phải học bài và ghi cho xong bài Xã hội học để mai trả vở cho bạn Ai ngờ
    Trời mát đâm ra nổi hứng đi chơi. Đi ăn kem xong rồi đi shopping s:waving: Rút cục đã mua về những thứ như sau s:sbua:
    1. 1 cái hộp đựng đồ Hiện text ẩn<-- dây buộc tóc, kẹp mái, nơ, vòng tay, vòng chân, etc -->
    2. 3 cái chai nhỏ nhỏ xinh xinh đựng kim tuyến
    3. 1 cái gương nhỏ để bỏ túi
    4. 1 cái xước có nơ chấm bi Hiện text ẩn<-- mà cắm lên đầu nhìn mình giống cáo đeo nơ lắm á s:tungtung: -->

~~~~> Tổng cộng hết 312k

Đến lúc mò đc về nhà thì lại lên mạng, rồi ra ngoài hành lang nhậu nhẹt chém gió s:ayaaa:

Bây giờ mới trở về bàn học và... viết NKOL đây Viết xong thì quyết tâm tu luyện để học hành nào. Cà phê, quạt mát.... Bắt đầu thôi s:eyeee:

Hiện text ẩn<-- Hoàng hôn chiều nay đẹp lạ kỳ. Tự nhiên đang gõ máy tính lọc cọc thì bạn nhắn tin: "Bầu trời đẹp quá bạn ơi" Mình mới nhìn ra ngoài hành lang. Thật sự là rất sốc Mình lên ngay tầng 9 Cảm giác chiều xuống bình yên quá
    Mấy hôm nay treo stt toàn bài mưa. Và trời cũng chiều lòng người -->
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    Một ngày nhiều cảm xúc.
    Hơi bùn một chút vs một vài con người.... Đã phải thốt lên " Like u, I have and give so much care to others but someone.....senseless.."
    Đang bùn cái một chút ấy thì nhận dc đt sn lão Mập. M vừa ra thì bác tiều phu cũng vừa thùng phi từ tòa soạn về, vừa há mồm định hỏi thì bác ý đã độp lun " Cô ko phải hỏi nữa, uh hnay a trực, nhưng mừng thằng Mập ra phá đời, a trốn tý đây "
    Sói và Ch Tr cũng ra, pà H bị các lão tập trung trêu đến mức tức xì khói
    Mềnh ngồi cười 1 lúc rùi xin viền
    Gặp Sói, có vẻ ko thoải mái lém vs cả đôi bên, mà tại S chứ, mềnh dị ứng vs kiểu quan xờ tâm đấy mà Nói chung ko nên tin lời thèng nào hết Có lẽ nên thoải mái lại trc khi mọi ng` nhận ra, kẻo hỏng bét nhão nhoét Nhưng mềnh thề là mềnh vô tội
    Ngủ thoai, mai dc nhận nhuận bút của cái bài dở hơi hum trc roài
    -->
    -->
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

Hôm nay quyết định bỏ học 3 tiết cuối Nghĩ cũng ăn năn lắm nhưng bỏ học để có hứng thú học hơn s:eyeee:

Việc cần làm bây giờ là đi ngủ ngay lập tức. Chiều lên thư viện cày Toán cao cấp và TA. Thứ 7 này kiểm tra rồi. Sau đó thì 3h chiều học ở B7.

Cái bàn học đang khá lộn xộn vì những thứ mình bày ra tối qua, sẽ phải sắp xếp lại cho ngăn nắp hơn. Kiểm tra lại tình hình tài chính s:sbua: Tiết kiệm tiền để mua đồ công nghệ cao không phải đơn giản đâu

Thỉnh thoảng cũng thấy cuộc sống trầm lắng xuống, sau bao nhiêu ngày ồn ã với công việc, học tập, dự định. Sẽ cố gắng để càng ngày càng kiềm chế được bản thân và bớt tự kỷ đi.

Hóa ra là cũng có người thích thú với mái tóc mới của mình Người ta khen là nhìn trẻ con và dễ thương hơn

Hôm qua cũng tự nhiên nhớ lại những chuyện xưa cũ. Của 5 năm về trước. Lẽ ra anh yêu thích mình thì nên nói từ ngày đó luôn Chứ không phải đợi đến bây giờ - khi 2 đứa đã là sv đại học - mới nói với mình là:" Ngày xưa anh thích em đấy chứ."

Anh yêu của tớ là thằng bạn thân của tớ đấy nhá Chã có ý gì đâu Chỉ là cách xưng hô thôi mờ
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam, Vietnam
    Thanks
    7

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa a ko hiểu nổi mình nữa rồi.Sao mà tâm trạng tớ rối bời quá tớ ko bít phải trả lời cậu sao đây.thú thực là hiện giờ ngay cả tớ cũng ko hiểu nổi mình.Tớ ko bít là tớ có thick cậu ko nữa.Lâu nay cậu luôn là người làm tớ cười khi tớ buồn,cô đơn.Nhiều khi tớ thấy tớ cũng thick quan tâm đến cậu.Nhưng tớ nghĩ chắc do cậu là bạn thân của tớ nên vậy.Nói thật là giờ tớ ko thể nói gì vs cậu cả.Hãy để cho tớ 1 thời gian sau khi tớ hoàn thành trách nhiệm nghĩa vụ và tương lai của mình chắc lúc đó tớ có thể yên tâm nghĩ đến mọi việc
    Hiện text ẩn<-- hazzzzzzzz ko bít viết thế vs l có dc ko nhỉ -->
    Sống không phải chỉ vì mình mà còn vì mọi người xung quanh

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    DBSK House !!!
    Thanks
    0

híc....sao lớp mình lại bị kì thị thế nhỉ...C11 thì có làm sao, C11 là lớp duy nhất ban XH của cả khối mak, là lớp đông con gái nhất....thì sao nhỉ....vì cái lí do quái nào mak lớp mình đy đâu cũng bị dòm ngó, đy thi thì giám thị trông chừng mỗi C11, hỏi bài thì ko cho nhìn chỉ vì vs cái lí do ngớ ngẩn câu học C11....Sao lại thế cơ chứ...
    Đã là bạn, có nên đặt hết hi vọng cho nhau, là bạn thì có thể chia sẻ, nhường nhau tất cả hay ko....Vì coi cậu là bạn, coi cậu là 1 fần quan trọng trong cuộc sống của tôi, tôi ms tin tưởng, tâm sự, chia sẻ mọi điều cho cậu...và h cậu trao lại cho tôi cái j, cậu cho tôi đc những cái j...cậu đáp lại sự tin tưởng của tôi như thế sao....Thật nhục nhã......
    Đã cố gắng để học, cố gắng vươn lên....cố gắng bằng tất cả khả năng của mình...ko muốn để mọi người fải lo lắng, fải buồn vì mình....nhưng sao khó quá, thực sự là ko thể, mình vẫn thế thôi. ko thể bứt fá lên đc.....cái sự đời cũng nhiều cái ngang trái.....
    ♥ Một nỗi buồn vô cớ ♥
    ♥ • ¤-:- -» Một nỗi nhớ vô hình«- -:¦:-¤ • ♥
    ♥ °º¤ø,¸¸,ø¤º°`°º¤ø Một mối tình thầm lặng ¤ø,¸¸,ø¤º°`°º¤ø ♥
    ♥ (¯`’•.¸(¯`’•๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ Một hi vọng mong manh ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑.•’´¯)¸.•’´¯) ♥

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

Lonely...................oh ko , ko hề , hôm qua nghe bài này , hợp tâm trạng nhưng không thấy cô đơn...
    ..............cuộc sống như thế cũng đâu đến nỗi, nhận ra chỉ có tình yêu lớn là mãi mãi không phản bội mình.........
    ....Trái tim....một nửa cho United , một nửa cho YG Family.........

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

Hộ pháp tự Moderator Braveheart7472's Avatar
    Đang ở
    Thanh Hóa
    Thanks
    1

Tớ đã từng thích 1 cô bé lớp 10,dễ thương,đáng yêu......đã từng nhé,bây giờ thì tớ sẽ giữ nó mãi trong lòng.
    Quý vị muốn gia nhập Hội Vật Lý xin mời click vào đây

Xuất sư hạ sơn Super Moderator thomit.com's Avatar
    Đang ở
    CTyCổPhầnSữa VN Vinamilk
    Thanks
    5

Hiện text ẩn<-- Thứ 7 mới là sinh nhật của mình . Nhưng hôm nay đã được tặng quà . 1 bữa thịt chó khá chi là ngon -->
    Tớ thích cậu đủ để .......

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    DBSK House !!!
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Braveheart7472 Xem bài viết
    Tớ đã từng thích 1 cô bé lớp 10,dễ thương,đáng yêu......đã từng nhé,bây giờ thì tớ sẽ giữ nó mãi trong lòng.
    oài...oài....anh Huy nhé....cô bé nào thế này....
    ♥ Một nỗi buồn vô cớ ♥
    ♥ • ¤-:- -» Một nỗi nhớ vô hình«- -:¦:-¤ • ♥
    ♥ °º¤ø,¸¸,ø¤º°`°º¤ø Một mối tình thầm lặng ¤ø,¸¸,ø¤º°`°º¤ø ♥
    ♥ (¯`’•.¸(¯`’•๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ Một hi vọng mong manh ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑.•’´¯)¸.•’´¯) ♥

Trang 717 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 217617667707713714715716717718719720721727767817 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này