Trang 718 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 218618668708714715716717718719720721722728768818 ... CuốiCuối
Kết quả 7,171 đến 7,180 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    644 quang trung 2, đông vệ
    Thanks
    2

Mặc định Re: Nhật ký online

Nó thất vọng. Nó lại mất đi một tình bạn nữa. Lần này hình như ấy đang hiểu nhầm ý nó. Ấy đang xa lánh nó.
    Tôi muốn làm nên tất cả

Jiang Pei ® Core Member Micyarak.A5's Avatar
    Đang ở
    National Economics University
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Not feel so good Petty sadness Joyfulness left and sadness came right after I think it's due to today's lesson at Enci I'm tired of studying here The class is too boring, the levels of students are not equal and even bad teachers with little teaching experiences "The cheapest is the dearest" If only I hadnt followed my 2 close friends to take a course here If Yen didnt work here, I would choose Language Link as I first decided. Haizz, but, it's too late, there's no use complaining I feel satiated with everything here, even some classmates ...Ngoc, she's quite unacceptable She's always asking me for the answers of difficult questions and when the teacher asks the whole class, she speaks loudly as if she answered them herself I dont have the habit of answering loudly in class, and....another reason is that I find no inspiration That's why she's always so good in the eyes of the teacher Even in tests, she asked me so many time, and finally, we had the same marks In fact, it's not a big problem, but, I appreciate the equality, so, it matters though not too much Haizz, am I thinking too much? Forgive to forget? That seems to be a good solution After typing these lines, I feel much better Online diary is always a good choice
    ------------------------------
    It's 3 weeks since that day...But I feel as if a long time passed away What should I do now? Let it be? In fact, I can't think of anything better than letting it be Haizz, "no sorrow", my mind says...but my <3 disapproves ^^ What will be, will be...I've wasted more than 7 months and now I'm tired...My silence, my coldness...they bring me far away from him. It's my fault...exactly my fault...But, it's not worth regreting! I had the right decision. It's the best decision even if it's not a perfect one -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    Be joyful in hope, patient in affliction, faithful in prayer...

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    Khó chịu vs cái ng được gọi là "partner" này. Bảo thủ 1 cách vô lý. Phản bác bất cứ điều gì mình đưa ra, như 1 cách trả đũa mình đã hất đổ cái dự án kia. Mà chao ôi, cái lí lẽ mà bạn ấy đưa ra thì hay ho lắm đấy. Cùn, nghe đã biết là ko suy nghĩ gì, chỉ là cãi để mà cãi, cãi vì ko muốn thấy mình lấn át nhiều thế. Thôi bạn ạ, cũng chỉ làm vs nhau lần này nữa thôi. Báu bở lắm đấy, nếu ko phải vì điểm, t cũng chả muốn dây dưa vs bạn đâu. Nghe cái giọng đã mất cảm tình. Ko phải mình mất gốc đâu, nhưng mà nghe cái giọng " đồng hương" ấy là mình muốn đập vào mặt. Đây có phải là " người TH tiêu biểu" mà người ta gán cho bao nhiêu mỹ từ ko nhỉ?
    Mình biết, mình chả phải đứa hiền lành gì. Nhưng mình nghĩ là đã sống " biết điều" vừa đủ. Có lẽ, hnay, đã hơi quá khích rồi. . N ơi, nhớ nhé. Có rất nhiều kiểu người, càng ngày càng thấy mình nhìn người còn quá đơn giản. Trên đời này, chỉ có bố mẹ là yêu thương N vô điều kiện. N đừng đòi hỏi những người khác cũng phải quý N, tốt với N. Mềm mỏng hơn 1 chút, đừng cứng nhắc quá trong cách cư xử. Vui buồn ko nên thể hiện quá rõ trên nét mặt. Và, bớt cảm tính đi, bớt cái gọi là " ấn tượng đầu tiên ko tốt thì khó lòng chơi vs nhau đc".
    Quen được nuông chiều, nhường nhịn rồi. Đã đến lúc phải chấp nhận thua thiệt 1 chút, trong 1 số tình huống " ko làm khác được". Sự trẻ con này, ko thể đi mãi cùng số tuổi sắp trưởng thành được.
    Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    3 năm trc bằng giờ,,,Nơi góc sân trường kia, lá vàng chắc vẫn đổ, và nắng, chắc vẫn lung linh...Và áo dài, chắc vẫn thướt tha...Chỉ còn là một miền để nhớ thôi.
    Mây đi vắng, trời xanh buồn rộng rãi...
    Muốn về nhà vào tuần sau quá. Nhưng từ từ xem tiến độ cái dự án Green Spa này như nào đã. Nhớ nhà quá.
    -->
    -->

-->
    -->

-->
    -->
    Lần sửa cuối bởi Precious Stone, ngày 12-05-2011 lúc 11:52 PM.
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    Chả sớm sủa gì nữa. Và có 1 con hâm đang ngồi ôm màn hình laptop mà khóc.
    Sao thế N? Đó đều là kỉ niệm đẹp, sao cứ mỗi lần đối mặt là lại sướt mướt như này?
    Nụ cười ấy, màu trắng ấy...Sẽ mãi mãi ko thể nào có lại được, phải ko?
    Ko còn có thể cười vô tư lự như trước nữa, đúng ko?
    Màu nắng ấy, khoảng sân ấy, sẽ chỉ còn thấy trong tưởng tượng thôi đúng ko?
    Mình ko thích cách hoài niệm này...
    Qua những 3 năm rồi N ạ. 3 năm - đúng bằng thời gian đã có ở nơi ấy...
    Nhưng...mình thực sự rất nhớ...Và tiếc nữa. Đã thay đổi đến thế nào hả N?
    Có lẽ...lại là 1 đêm mất ngủ - vì 1 lí do đã từ lâu lắm ko quay lại.
    -->
    -->
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

Tạm thời là đã xong. Ngày mai kiểm tra lại tất cả cho chắc chắn nữa thôi
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    DBSK House !!!
    Thanks
    0

Híc...thứ 6 ngày 13..........con số chẳng đem lại sự may mắn nào cả...nếu ko muốn nói là đen như mực....Sáng bị đụng đầu vào cửa, làm rơi điện thoại....đy ra đường thì suýt bị đâm....đến trường thì suýt ko đc vào vì đy muộn, xe hết điện gặp ngay con em xin nhờ đèo về hộ .........Ms có buổi sáng đã bao nhiêu chuyện xảy ra vs mình, ko biết nửa ngày còn lại sẽ ntn nữa....Ôi cái cuộc đời này, sao bn chuyện đen đủi nó cử đổ hết lên đầu mih thế nhỉ.....Lúc nào cũng là mìh...Haizz, đúng là cái số con người....
    ♥ Một nỗi buồn vô cớ ♥
    ♥ • ¤-:- -» Một nỗi nhớ vô hình«- -:¦:-¤ • ♥
    ♥ °º¤ø,¸¸,ø¤º°`°º¤ø Một mối tình thầm lặng ¤ø,¸¸,ø¤º°`°º¤ø ♥
    ♥ (¯`’•.¸(¯`’•๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ Một hi vọng mong manh ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑.•’´¯)¸.•’´¯) ♥

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Thanks
    0

Thế là sắp nghỉ hè rồi....Nhưng chẳng được bao lâu...Lại phải đi học hè nữa...Đi học giữa cái tiết trời nắng nóng thế này khá khổ đấy...

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Bị bỏng 1 vết ở mặt 2 vết ở tay, 1 vết ở chân Làm sao mà mặc váy đc nữa

Đang phác thảo xem sắp tới chuyển nhà sẽ sắp xếp đồ đạc như thế nào. Mình thích 1 cái bàn to thật là to để bày đc nhiều đồ s:tungtung: Khả năng cần đặt thêm 1 cái giá sách nhỏ nữa. Sao tự nhiên nhiều thứ cần phải chi tiêu thế không biết s:hmmm: May mà mình vẫn còn 1 khoản kha khá đang còn để ở nhà s:sbua: Hiện text ẩn<-- tránh tình trạng mang tất cả ra ngoài này và tiêu hết s:huh: --> Trước đến nay chưa bao giờ mình gặp rắc rối về money mờ lị s:sbua:

Hôm nay mẹ gọi điện, mẹ bảo là mẹ làm mất mất cái điện thoại mình với bà già tặng rồi Mẹ bất cẩn quá. Lát nữa chắc mình phải bàn bạc lại với bà già mới đc.
    Lặng yên nghe nỗi cô đơn...

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

Đúng là tâm trạng không nay không tốt Calm down và ít nói thôi . Học bài và đi ngủ. Chấm hết.
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Thanks
    0

Một ngày buồn chán và nhiều xui xẻo...Chỉ vì nghe nhầm mà chuyện bé xé ra to.....Kiểm tra lại tai mới được.......

Trang 718 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 218618668708714715716717718719720721722728768818 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này