Trang 722 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 222622672712718719720721722723724725726732772822 ... CuốiCuối
Kết quả 7,211 đến 7,220 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Mặc định Re: Nhật ký online

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    Vừa đi sinh nhật...Bác về
    Mấy ae ngồi mãi cũng zui, trên đường đi trè đé thì gặp hội Mén xinh nữa Ra quán cô Ngải thì gặp Hoàn tiên sinh Nghe lão chém " chuyện tình với Jangnara" mà cả lũ cười vật vã
    Mai học cả ngày với DLXH và Đường lối Nhanh đến cuối tuần để qua chơi với Liên iu
    Còn t.u, nhận ra rùi nhé, xứng đáng nhé
    Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    Chỉ 30' ngắn ngủi nhưng tìm lại chính mình. Zui Mình thích con người mình như thế Hướng đến những điều...như thế Nhẹ nhàng, trong ngần
    -->
    -->
    -->

-->
    -->
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

Cho tôi 1 tấm vé tàu tốc hành trở về tuổi thơ. ! các bạn của tôi, sao vậy !!! Có còn nhớ quãng thời gian của 1~3 năm trước ko . Xã hội này đang nuốt các bạn đi mất rồi . Tôi cần lắm 1 góc ngày xưa trong bạn !

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Một ngày khó hiểu. Sáng nay thấy bản thân khá là may mắn. Mặc dù không thế nào ngủ nổi trong cái giờ đáng - lẽ - phải - nên - ngủ Hiện text ẩn<-- hiệu ứng của cốc cà phê hôm qua sao --> thì dù sao buổi học hôm nay cũng khá là dễ chịu.

Ăn trưa qua loa rồi đi ngủ. Chiều vác sách vở lên thư viện tử kỷ. Có vẻ thời gian biểu đang diễn ra quy củ gần giống đợt ôn thi rồi đây. Đến chiều định đi cổ vũ bóng đá thì cuối cùng đi rồi lại về.

Tối. Đói. Nhưng lại chẳng muốn ăn gì. Tự nhiên thấy hâm hâm. Tâm trạng muốn tự kỷ như kiểu vẫn thấy trước mỗi đợt ôn thi. Gọi điện cho bố. Vẫn là những câu nói xưa cũ, tua đi tua lại, cũng không làm mình thấy khá hơn. Gọi điện cho bà chị. Nói chuyện về mèo con. Vẫn chẳng thay đổi đc gì. Quyết định ra ngoài đi dạo 1 mình. Ngồi ghế đá ngắm người qua lại. Dạo 1 vòng quanh sân thể dục. Được cái hôm nay trời cũng mát. HT 700 có sự kiện gì đó mình cũng chẳng quan tâm. Hình như là hát hò mừng sn Bác thì phải. Đi lang thang, vơ vẩn và lung tung. Rút cục cũng về đến nhà. Nhắn tin than thở với bà già thì cuối cùng cũng cười đc. Đi tắm. Tâm trạng đã khá hơn rất nhiều.

Có lẽ tối nay sẽ lại thức học bài. Cố lên nào. 1 tháng nữa là đc về nhà rồi Lấy đó làm động lực để phấn đấu
    Lặng yên nghe nỗi cô đơn...

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Thanks
    0

Tặng Red này. Cho tôi xin 1 vé đi tuổi thơ
    Have fun.
    Nhug du a lua.chon.the' nao thj e se lun ug?ho.a.

News Managaer News Manager Candy's Avatar
    Đang ở
    C:\WINDOWS
    Thanks
    0

Bị lừa dối, bị phản bội. Mình ...

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

Này thì mưa

Chiều nay vẫn đúng kế hoạch. 1h lên thư viện Mưa thế này thư viện vắng vẻ, học mới thích
    Hiện text ẩn<-- khả năng là lên đó, chọn cái bàn cạnh cửa sổ, ngồi ngắm mưa 1 lát rồi... ngủ . Gì chứ thư viện mát, lại yên tĩnh, dễ ngủ lắm -->
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

I_l0v3_Kibum
    Khách

buổi hoc cuối cùng của đời học sinh...
    mới sáng sớm vào trường đã bị đuổi ra vì cái tội ko mạc áo trắng,cố bon chen xô đẩy cả thầy giám thị chỉ để được vào lớp ngồi vs bọn nó buổi cuối cùng...chạy hộc tốc lên tầng 3 để thầy ko giám thị ko đuổi kịp nó và tống cổ nó ra ngoài. đang lon ton chạy vào lớp thì giật mình thấy con bạn thân đang ngồi khóc như mưa,thế mà sao nó chẳng có cảm giác j nhỉ,ko thấy buồn mà cũng chẳng thấy lưu luyến...ba tiết học đã trôi wa,... măt đứa nào đứa nấy vẫn tỉnh bơ, cười hớn hở như chẳng cần biết chuyện j đến. oy tự nhiên cô giáo chủ nhiêm đến nhắc lớp học hết tiết ba ở lại chia tay hết tiết 4 là về, bọn ở lớp nhao nhao" bọn em ko về đâu,bọn em ngồi đây cả ngày cơ"-hix, nghe câu ấy sao tự nhiên cổ họng lại nghẹn đắng thế nhỉ. Nó lôi áo đồng phục ra bon nó kí, tự nhiên nhìn thấy chúng nó xúm lại trah nhau kí nước mắt nó cứ trào ra, nó ghét bi người khác nhìn thấy nó khóc lắm nhưng lúc ấy nó không thể kìm nén đuợc, mấy cái mặt bọn lớp mình bt nhìn rõ ghét thế mà hôm nay sao thân thương thế nhỉ, mới lúc nãy thôi đang còn trêu con bạn mít ướt,lắm chuyện thế ma h mình cũng khóc như mưa thế này, mấy thằng bạn đánh nhau vs mình cả ngày hôm nay chạy ra " ko học vs m nữa thì hôm sau ai đánh nhau vs t dây", "lâu nay có j ko phải thì bỏ wa nhé" hix, đang khóc ma cứ ra nói như thế thì ai mà nín được cơ chứ, cuối cùng mình lại là đứa khóc dai nhất hic...ứơc j bây h thời gian ngưng lại, mãi mãi ở khoảnh khắc này thôi...chẳng bik oy ssau này có còn gặp nhau,có vui vẻ và đong đủ như thế này nữa ko??.....b8 ah,t yêu các bạn nhiều lắm!

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

Thời gian này năm ngoái ...

Hiện text ẩn<-- Hôm bế giảng. Mình dậy rất sớm.Đạp xe trên con đường quen thuộc suốt 3 năm học. Đoạn đường ngắn thôi, nhưng hôm đó mình mong nó kéo dài mãi.

Dừng xe trước cổng phụ. Lặng lẽ dắt xe vào nhà xe. Chào bác giữ xe. Bác ấy là bác giữ xe đáng yêu nhất mình từng gặp. Bác nhớ mặt từng bạn. Ai đến để xe lần đầu bác đều nhận ra và hỏi ngay. Cũng không hiểu sao mình chỉ thích để xe ở duy nhất 1 vị trí Hôm nào đi học mà phải để chỗ khác là không thích đâu.

Trường mới lác đác một vài học sinh, một vài thầy cô giáo. Mình chọn cái ghế đá xa nhất, khuất nhất. Chỉ để ngồi và ngắm nhìn mọi người qua lại, nói chuyện, cười đùa, chụp ảnh. Lặng lẽ ngồi và lặng lẽ khóc.

Một người bạn. Không hiểu sao đã phát hiện ra mình ngồi đấy. Lại gần. Và ngồi ngay cạnh mình. Nếu là ngày bình thường, có lẽ đã tạo scadal rồi đấy Nhưng hôm nay là một ngày đặc biệt cơ mà. Lạ kỳ là 2 đứa mà ngồi cạnh nhau thì chuyện nói cả ngày không hết. Đó là ngày bình thường. Nhưng hôm nay là một ngày đặc biệt cơ mà. Nên cả 2 chỉ ngồi mà không nói với nhau câu nào.

Và mình còn nhớ rất rõ. Lúc đó trên sân khấu, 1 bạn nam đang tập dượt bài hát này. Khá là hay. Thế nhưng đến khi biểu diễn chính thức thì lại không được hoàn hảo lắm

Đó là 1 bạn nam học C12 Hiện text ẩn<-- nếu trí nhớ mình còn tốt --> MC mới chỉ giới thiệu 1 tiết mục đến từ C... thôi mà cả khối đã ồ lên và vỗ tay loạn xạ. Bạn ấy hát rất nhiệt tình. Thậm chí đã xuống cả chỗ ngồi của học sinh phía dưới. Bạn ấy đi đến đâu, cả khối vỗ tay đến đấy Nhớ những lúc cả trường cùng nhau vỗ tay hào hứng vì những tiết mục văn nghệ quá

Mình đặc biệt thích những buổi chào cờ, khai giảng, bế giảng. Thật tệ là buổi Bế giảng năm ngoái hình như ngắn quá Mới ngồi cạnh nhau 1 lát mà đã kết thúc. Và cũng chẳng ai muốn về. Chỉ muốn đứng lại mãi.

Ngày bế giảng năm ngoái. Trời mưa rất to. Những ai còn nhớ...
    -->
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Thanks
    0

Lonely at the office. Đờ mờ.
    Nhug du a lua.chon.the' nao thj e se lun ug?ho.a.

Trang 722 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 222622672712718719720721722723724725726732772822 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này