Trang 733 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 233633683723729730731732733734735736737743783833 ... CuốiCuối
Kết quả 7,321 đến 7,330 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

Mặc định Re: Nhật ký online

Về rồi này Từ nay mình sẽ không hư hỏng nữa
    Tại không ngủ được nên mới online một tí đá nhá.
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

Trấn môn đệ tử Core Member cur_sera's Avatar
    Đang ở
    Foreign Trade University
    Thanks
    0

Chưa bao giờ mềnh ôn thi hăng dư lày
    Such is life...

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Ngực trái to hơn ngực phải.
    Tai phải to hơn tay trái.

Kiểu như dị nhân ấy nhỉ, bây h mới biết trên đời này thật sự ko có gì được gọi là CÂN ĐỐI hết ... !!!

Ôn thi vất vả, kết quả thì chẳng biết thế nào. Hi vọng lớn nhất của mình bây h : Pass English !!! Trượt chắc mình uổng công 13 ngày vất vả ôn thi quá !!!!
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Đông Hương,TP Thanh Hóa
    Thanks
    0

Được 2 ngày nghỉ thì lại toàn phải đi học hộ cho người khác. Mà vào lớp chẳng quen ai,lại còn bị săm soi nữa chứ. Bực mình !
    l F * 2, MS

Hộ pháp tự Moderator Braveheart7472's Avatar
    Đang ở
    Thanh Hóa
    Thanks
    1

Cố gắng quên hết...quên đi những kỉ niệm đẹp...đi tìm 1 tình yêu đích thực...1 người hiểu mình hơn...1 người quan tâm lo lắng cho mình...và quan trọng là người đó ko coi trọng vẻ bề ngoài....
    Quý vị muốn gia nhập Hội Vật Lý xin mời click vào đây

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trong quá khứ có quá nhiều thứ hay mà mình lại bỏ lỡ hay thực tế là ko lưu giữ lại để h đây chỉ còn những hình ảnh mơ mà về chúng. Muốn tìm kiếm cũng thật sự là khó khăn, cả một buổi tối mà ko chút dấu vết gì cả. Có lẽ thời bấy h nó chỉ ra Báo, ra đĩa chứ ko phải cái gì cũng UP lên mạng như thời buổi bây h ...
    Thật sự rất đáng tiếc ... tiếc tới mức mình chỉ muốn quay lại thời gian ngay lập tức để lục tìm kí ức ... Những hình ảnh mơ màng, hay hớm nhất của quá khứ đang hiện dần trong đầu mình ... nó làm cho mình càng cảm thấy tiếc, tiếc tới mức chỉ biết viết Nhật kí Online mà thôi ...
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    Mèn ơi
    Tại sao mình cứ vô tư quá thể đáng như vậy? Đâu còn như những ngày tháng trước đây nữa? Đâu còn đơn giản là trà đá chém gió, là cafe luyên thuyên, là giúp nhau các bài tập, là anh em tốt Ừ thì mình bị thích la liếm các sân bóng, dạo trc rảnh thì tuần nào chẳng bắt tay vài FC Dạo này bận thì chả thu xếp dc Ừ thì mình bị thích cái dáng chạy chất vật vã của lão Những lúc có vấn đề, alu lão cafe, rùi ôm bụng cười ngặt nghẽo Mình thích tìm đến 1 con người, ko để ý đến con gái, trong list ngoài số chị bạn thân và số mình thì ko có 1 số girl nào khác Tình iêu dành tất cho em mặt tròn Mấy ông bạn thân còn bảo thèng này thuộc giới tính thứ mấy, bố ko hỉu nổi
    Vậy mà đùng cái lại có cái cơ sự này Đã bóng gió Đã ý tứ Mình đành cáo bận ko đi cùng đến sân nữa, ko trà đá hay cafe nữa Ôn thi mệt óc, cũng muốn gọi điện lão để nghe lão pha trò cười cho thoải mái như mùa ôn thi kì trc, nhưng.... ko dc rùi =.=
    Mình đã làm j nên tội chứ hả???? Rùi cứ phải dần dần rời xa.....
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Đông Hương,TP Thanh Hóa
    Thanks
    0

Chị gái xuống và rủ mình về chơi vs anh chị và mấy cháu. Nói đến mấy đứa cháu lại thấy nhớ nhà,nhớ anh chị,nhớ mấy thằng quỷ... Trời ah ! Sao mình tham thế ? Vừa mới ra được hơn 10 ngày lại đòi về. Vừa nghe 1 bài rap mới,thấy hay hay và tự nhiên lại thấy nhớ nhớ thương thương 1ng,nhớ quãng thời gian mình vô tâm vs người ta quá thì phai ? Ko ân hận,ko nuối tiếc nhưng thấy hiểu,thông cảm và thương ngta hơn.
    l F * 2, MS

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    Những ngày ôn thi...
    Vẫn là còn quá nhẹ nhàng so với tính chất quan trọng của kì 6. Có nóng, có ngột ngạt, có ức chế...Nhưng mà, cũng chẳng còn nhiều thời gian như này nữa. Sắp hết đời sv, và cũng sắp xa căn phòng này rồi. Mấy hnay, phòng mình nói nhiều đến 2 chữ " chia tay". Một ngày ở HN, mở mắt ra, thấy ko phải là góc giường quen thuộc này, ko phải là những gương mặt đã quen đến mức nhàm chán, chắc hẳn mình sẽ thấy hẫng hụt lắm đấy! Ko lâu nữa đâu, chỉ còn tính bằng ngày thôi đấy!
    Tạm gạt đi những suy nghĩ chông chênh kia, để học hành nào. Dù đôi lúc vẫn chợt nhớ, vào giờ cao điểm, hay bắt gặp 1 cái gì gợi đến chẳng hạn. Nhưng mà, lại lắc đầu thật mạnh, để nó qua đi thôi. Xét cho cùng, cũng chỉ là cái lưng chừng khó gọi thành tên. Nếu nó là cái gì đó đủ lớn, thì đã ko buông tay như vậy.
    Cố lên nào,vì mùa hè phía trước. Hè cuối của đời sv rồi, phải chơi tưng bừng. Mà muốn chơi ko băn khoăn, thì phải thi cử cho tốt!
    -->
    -->

Nhớ lại cái giấc mơ trưa nay mà buồn cười. Khác nhiều so với giấc mơ bị bỏ lại 1 mình ở 1 nơi rộng lớn, gọi nhưng có ng cứ thế bước đi...
    Lần sửa cuối bởi Precious Stone, ngày 13-06-2011 lúc 08:22 PM. Lý do: hihi
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

Lâu lắm rồi mới viết NKOL nhờ. Mọi việc đang đi dần vào quỹ đạo. Mình đã kiểm soát được tất cả. Từ chuyện nhỏ nhất đến chuyện lớn nhất. Chỉ có nỗi nhớ nhà là vẫn vậy. Mình muốn về nhà. Muốn về nhà. Muốn về nhà...
    Mẹ gọi điện. Hầu như là ngày một. Nội dung cuộc gọi chẳng có gì Thế mà mẹ vẫn gọi. Làm mình nhớ nhà ghê gớm. Chịu đựng 10 ngày nữa thôi.
    Tủ lạnh đầy ắp bơ với sữa Phải giải quyết cho bằng hết cái đống đó
    Thỉnh thoảng vẫn bị choáng và chóng mặt Trước thi TA không ôn iếc gì thì không sao. Giờ sắp thi tcc rồi, không ôn không được. Người không được khỏe thì chớ

Hiện text ẩn<--
    Có lẽ sắp mất đi một tình bạn. Cảm giác tiếc nuối giống như mất đi một tình yêu vậy.
    -->
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

Trang 733 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 233633683723729730731732733734735736737743783833 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này