Trang 763 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 263663713753759760761762763764765766767773813863 ... CuốiCuối
Kết quả 7,621 đến 7,630 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Mặc định Re: Nhật ký online

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    Khá lâu rùi mới vít nko
    Khoảng thời gian qua, tinh thần mình phức tạp quá thể đáng Chẳng mún loằng ngoằng như vầy
    T.u đã có bước ngoặt, thực ra ai cũng biết và dc thông báo từ lâu, và mình thì " sống như thế ko ai chê trách dc j " như lời Sói vậy là cũng chẳng lăn tăn j, có chăng chỉ là 1 số con ng` liên quan Haizzz, nói đến lại........
    Uh sau rất rất nhiều chuyện, suy nghĩ kĩ, và quyết định từ h sẽ ko rơi nc mắt vì một-người-đã-từng-là-bạn nữa, uh, đã từng, đúng là khi phải xác định lại một mqh tức là muốn del nó thui. Uh del khỏi list BFF, buồn chứ, hụt hẫng chứ, nhưng đã quyết định... Bởi t.c và những ch liên quan phải từ cả 2 phía, mình đã cố gắng rất nhìu, nhưng bạn mình ko hiểu và ko muốn hiểu, và... Vẫn là gương mặt quen thuộc, vẫn những điểm chung ở tính cách... Nhưng h đây... xa lạ....
    Còn Sói, thì mình và anh xem như đã giải quyết xong, đã nói những j cần nói, vì thực sự 2 ng` quá hiểu nhau... từ bi h, sẽ ổn thui, dc cái đều thoải mái và hoạt khẩu, nên hi vọng sẽ ko có sự cách xa. Thực lòng khá quý Sói, biết a thật lòng và nghiêm túc, nhưng mình ko có t.c vs a, nên đành chịu thui.
    Đi học dc 1 tuần, kỳ này có vẻ bận rộn vs mí môn chuyên ngành Chọn vị trí cuối lớp, để quan sát mọi ng`, mình thjk như vậy Năm 3 rùi đấy, rùi lại nhắng nhít cả lên Bít điểm kì trc rùi, bt. Môn lo sợ tạch nhứt là Đường lối thì dc 7. Còn Kb thì ko nghĩ lại là 1 con 6 cay đắng. Thầy H đúng là 1 người Thầy hay, nhưng có đôi chút lập dị, cả trong quá trình dạy-học và thi cử. Mình thề là bài Kb của lớp ko chênh nhau bao nhiu, vậy mừ 5,6,7,8 ngang nhau.... Bên a2 còn có mí pạn tạch Chưa thấy thầy cô khoa mình kiểu dư lày Bên mình chủ yếu chít ở mấy môn đại cương của các khoa khác... Thầy ơi là Thầy
    Các môn còn lại cũng tàm tạm, vậy là kì này cũng hem phải xin mama học phí
    Lớp mình tạch tiếng Anh kha khá, a2 thì rụng gần cả lớp Mình cũng công nhận Mr Châu tre trẻ ý ra đề ác thật, chứ mọi năm các cô cũng ko ra dài và tương đối khó như vầy Có tới 40 câu dịch xuôi, ngược, mà quá bán là tin hoàn chỉnh
    2 ngày cuối tuần rong chơi, đã đen lại càng đen thêm ah chìu nay lại còn phơi nắng trên sân HĐ cỗ vũ cho HP nữa
    Kết thúc một ngày vs những cái ngáp, đi ngủ thui
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    ♂♥Çå®ïBë♥
    Thanks
    0

Không chua không phải là chanh
    Đàn ông ai cũng Sở Khanh đôi lần

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Ngày nghỉ cuối cùng trc khi chính thức vào năm cuối! Mơ lung tung, tỉnh dậy trg tiếng cãi nhau chí choé, nhưng mà thấy bình yên lạ! Cuối cùng cũng đủ 10 đứa! Dọn dẹp thôi! Lao động là vinh quang!
    Vừa đủ nhớ...
    Nhưng, hơn ngày xưa nhiều, rất nhiều!
    Nhưng chưa bớt đòi hỏi! Sẽ học, sẽ tập!
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    DBSK House !!!
    Thanks
    0

Ốm mệt chết mất...mũi tịt cứng chẳng thở đc..họng thì đau rát...luk khoẻ mạnh lại mong ốm để xem có ai thương mình ko...h ốm thật rồi...và nobody thương mình...tức cười...thế mak luk ai đó ốm, mình sốt sắng như 1 con điên... ....nhiều khi nghĩ mình có đang thực sự mơ tưởng...đến h mình vẫn đang sống trong jấc mơ mak chính mình tạo ra....cái hiện tại dg như ko có thật hay chỉ là ngọn jó bay qua mặt jữa trời mùa hè nắng nóng này..1 luk thôi..có thể là 1 phút...hay cũng có thể là 2s, 1s mak thôi...ôi đầu mình đau quá..chẳng hiểu sao nữa...có ai đập nát nó hộ mình cái...thực sự khó chịu lắm..'@^@|||
    Sáng cố gắng lết xuống jường để đến trường....thế mak vào lớp chẳng có j hay ho.....Ak`.ko...lâu lắm rồi ms thấy lớp mình đi đầy đủ ntnày...có mấy đứa cả mùa hè chẳng gặp bở..có 3 bạn ms vào nữa...còn thằng con trai thì xin mãi vẫn chưa có quyết định vào học...khổ thân, sao lại xin vào cái lớp C11 làm j cho khổ ra cơ chứ...mình đang muốn chuyển đi chẳng đc...Xếp chỗ ngồi thì lại để mình ngồi vs đứa...híc...càng nói càng không chấp nhận đc...
    Uống thuốc xong mak buồn ngủ kinh khủng...đặt lưng xuốg jường là ngủ ngay rồi...híc..từ 11h mak đến 3h ms dậy..may mak ko ngủ quên lại muộn học..
    17 này là lại vào năm học chính rồi....chán quá...đến luk nào mình ms đc ngồi chơi mak ko fải nghĩ đến bài vở...ko fải cắp sách đến trường nữa nhỉ....tự nhiên thấy cái thời học sinh của mình chẳng có j vui. hứng thú mak có kỉ niệm nữa....thấy chán ngắt mak buồn tẻ kinh khủng....muốn đập đầu vào tường cho quên hết mọi chuyện...cho mọi thứ vào dĩ vãng và đừng bg nhớ lại...nhưng đập đc 1 cái là thấy đau lắm rồi...ko đập đc cái thứ 2....
    Đến h ai đó vẫn nghĩ đến ng cũ sao....vẫn chưa quên đc ak`...chắc mình sắp hết cơ hội rồi......thế mak mình vẫn cứ nghĩ bao lâu nay mình đã có thể làm họ quên, làm họ vui rồi..ai biết mình chẳng thể làm j đc...mnìh vẫn là ng` thứ 3 sao nhỉ.... buồn cười thật......Nhiều khi tự hỏi nên yêu người yêu mình hay ng` mình yêu ms thật sự hạnh phúc....Haizz..muốn ngủ mãi mãi...ko fải tỉnh dậy nữa...hãy cứ sống trong cái jấc mơ tươi đẹp mak mình thjk chắc sẽ tốt hơn....
    Từ hè đến h...mình chẳng làm đc j nên hồn...bm mắng mình suốt...mnìh cũng cảm thấy mình đang sốg trong những ngày u tối quá....đến luk nào ánh sáng ms quay lại vs mình đây....
    Lại fải đi học rồi....mệt chết mất...thôi, cố gắng ra khỏi nhà cho nó đỡ buồn tẻ....thôi, đi đây..
    ♥ Một nỗi buồn vô cớ ♥
    ♥ • ¤-:- -» Một nỗi nhớ vô hình«- -:¦:-¤ • ♥
    ♥ °º¤ø,¸¸,ø¤º°`°º¤ø Một mối tình thầm lặng ¤ø,¸¸,ø¤º°`°º¤ø ♥
    ♥ (¯`’•.¸(¯`’•๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ Một hi vọng mong manh ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑.•’´¯)¸.•’´¯) ♥

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

Bian , lẽ ra a ko nên như thế , thực sự a ko quên đc ng ấy. Lại có lỗi với thêm 1 ng. Tốt nhất a sẽ ko nc với bất kì ng con gái nào . Heo ngố , đừng ngốc nữa nhá . H Fighting..................

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

M cái bọn ,xét đến cả kết quả THPT làm tế à ,soa không nói trước ,có khả năng tèo mất rồi ,mấy cái môn ấy mình có học hành gì đâu .
    Ôi LB Nga và nganh HK !
    Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Paradise
    Thanks
    0

tối nay đi SS vs cả nhà (vì có cô vs em ở trong quê ra)
    ăn cơm tối xong cả nhà đi
    hnay trời đẹp thật đấy
    mát ơi là mát
    ..
    lúc xuống SS mới đẹp chứ
    khung cảnh lãng mạn ko chịu được
    trăng thanh, gió mát
    ánh trăng rọi bóng xuống mặt nước mênh mông
    đẹp thật đấy
    ước gì....
    hì hì hì hì
    ...
    lãng mạn quá
    đẹp thật đấy
    Linh mà ở đấy vs em thì tuyệt nữa
    ...
    nhìn biển
    nghe những lời nói
    khóc
    đau
    ...
    khốn thật đấy
    đúng là thứ bỏ đi mà
    ...
    ...
    ...

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    .•°·.♣ ۩ ♣.·°•.
    Thanks
    0

Chơi mãi cũng chán, nhanh nhanh vào học cái nào
    "...Chết ko đáng sợ, mục đích sinh ra của con người là dần dần đi đến cái chết . Điều đáng sợ là ở giữa lúc sinh tử , con người ta đã làm được gì? ...."

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

đời k như là mơ ..hớ hớ

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Paradise
    Thanks
    0

trời xấu xí quá
    ghét thật đấy
    hnay đi chơi mà
    ...
    mặc váy hay quần sooc áo ba lỗ nhỉ
    mặc gì bi h
    ...
    thời tiết xấu xí
    mặc sooc vậy T__T
    ....
    ...
    ...
    mai mình vs Linh đi
    đi tàu
    hì hì
    ...
    hsau xuống nhà Sóc cu chơi nữa
    vui quá

Trang 763 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 263663713753759760761762763764765766767773813863 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này