Trang 772 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 272672722762768769770771772773774775776782822 ... CuốiCuối
Kết quả 7,711 đến 7,720 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Xuất sư hạ sơn Super Moderator thomit.com's Avatar
    Đang ở
    CTyCổPhầnSữa VN Vinamilk
    Thanks
    5

Mặc định Re: Nhật ký online

Tuần này về nhà . Thích đâu mà thích . Chán cái cảnh ở HN này lắm rồi . Chán đến tận cổ rồi @@
    Tớ thích cậu đủ để .......

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    DBSK House !!!
    Thanks
    0

hihi....lâu lắm ms quay lại 4r trường mình...tìm mãi mak chẳng thấy bài cũ mình viết ở đâu...công nhận 4r mình chăm up bài ms quá......
    chẳng biết mình là cái j của ngta nữa nhỉ...xe ôm ak`.....hài quá đi...chỉ vì ko muốn ngày nào ngta fải đi bộ đến trường rồi lại fải đi bộ về đến nhà mệt mỏi..thế là ngta lại có thể nói mình là xe ôm sao......mình là trò đùa thế ak`...
    Ôi..mới đầu năm học mak đã fải đi học mệt đến chết thế này rồi...học 2,3 ca 1 ngày...OMG..sắp die đến nơi rồi...mình ms học lớp 11...sang năm lên 12 thì thế nào đây trời...đến luk nào sẽ thoát khỏi những ngày đi học mệt mỏi thế này nhỉ...mong quá đi.....
    Hqua đi ăn ở Neverland mừng SN em gái mình về...lần đầu đi bộ xa vs ngta như thế trên đường..cũng là lần đầu ở chỗ đông ng` mak ngta tình cảm vs mình như thế.....nhưng đến hnay thì...haizzz..mệt mỏi qúa đi mất...
    Chiều nay trường lại tổ chức mittinh thành phố thân thiện j j đấy...tuy đc nghỉ học toán nhưng nắng cũng chả muốn đi, xe lại hết điện nữa....mit tinh xong lại fải đi học ca 2....muốn die quá đi thôi.........
    Giận quá mak chẳng muốn nói chuyện nữa...đèo ngta về rồi cũng ko buồn nói lại câu nào luôn...chả thèm xin lỗi ngta đến 1 câu còn nói cái jọng ghét thế ko biết...mình tốt bụng mak`..chỉ cần xin lỗi là lại quên ngay thôi...thế mak cũng chẳng nói đc...buồn .....
    ♥ Một nỗi buồn vô cớ ♥
    ♥ • ¤-:- -» Một nỗi nhớ vô hình«- -:¦:-¤ • ♥
    ♥ °º¤ø,¸¸,ø¤º°`°º¤ø Một mối tình thầm lặng ¤ø,¸¸,ø¤º°`°º¤ø ♥
    ♥ (¯`’•.¸(¯`’•๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ Một hi vọng mong manh ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑.•’´¯)¸.•’´¯) ♥

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    ♂♥Çå®ïBë♥
    Thanks
    0

"Đôi khi, bạn cần phải chạy thật xa và bạn có thể thấy ai sẽ chạy theo bạn... Đôi khi, bạn cần phải nói nhỏ hơn để thấy được ai đang nghe mình... Đôi khi bạn cần có một quyết định sai lầm chỉ để thấy được ai sẽ ở đó để giúp bạn sữa chữa nó... Đôi khi bạn cần để người bạn yêu đi khỏi để thấy được họ có đủ yêu bạn để trở về bên bạn..."

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Há há, dạo này suy nghĩ rất là nhanh thông suốt nhá. Tốt quá, ko thể để mình bị già đi vì cái mớ lùng bùng trong đầu được. Sống đúng với tuổi của mình, 21 thoai mừ, đang còn trẻ lắm ấy! Chưa kể mặt tròn thì sẽ ăn gian được vài tuổi!
    Cố lên, cố lên nào, chịu đựng 2 ngày nữa thôi là được về rồi. . Nóng quá trời là nóng. . Nóng có gầy đi được ko mà nóng mãi thế? Mùa thu rồi cơ mà, sao chả thấy trăng thanh, gió mát, lá vàng đâu?
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

khà khà.. hôm nay nhập trường.. sáng đăng ký thủ tục.. chiều khám sức khoẻ..mệt vật vã. mai lại phải coi cái ktx ntn nhưng sáng cũng nghía qua rùi... cái tệ nhất ở chỗ là nhà tắm lộ thiên hay sao ấy.. nghe phong phanh như vậy..
    thôi kệ chưa bít phòng ốc thê lào nhưng được cái dk thể thao thì cực kì.. kết mỗi cái đó ..
    hé hé.. từ bây giờ ta đã là tân sinh viên.

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

Ngày nào cũng như địa ngục thế này , sống làm đếch j chứ chết tiệt , BIẾN

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Đang ở
    =) Vô Đỵnh
    Thanks
    0

hôm nay lên trường.. Mệt rã rời dù chỉ có ngồi xem hát.. TT^TT.. định vào uống nước ở căng tin nhưng chật kín.. Lết cái xác về được tận nhà chắc là một kỳ tích mất..
    Điều em muốn thực sự không nhiều... Không cầu anh yêu em sâu đậm .. chỉ cần mỗi ngày anh thích em một chút.. Từng ngày rồi từng tháng.. từng tháng lại từng năm.. từng năm dài đến hết cuộc đời này... ♥

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

Khi đã đến tột đỉnh của tồi tệ thì chả còn j để lưu luyến cái quá khứ đau thương. Vứt bỏ quá khứ , bắt đầu lại , Bắt đầu từ tình yêu . A chọn e . Heo ngố ạ. .. ~!♥ .

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    Lọ mọ... rùi cũng xong rùi
    Ngày m2 rùi nhỉ Ui cái ngày m1 dở hơi, vừa thoát tháng cô hồn thì gặp ngay chuyện của khỉ Làm phân tâm mất 1 tiết học Phát thanh Chỉ có gõ... gõ...enter
    Chìu về bạn Kem khao nhuận bút Đã thế thì ốc lun, cho nó mún mò dư lào thì mò
    Rùi tối lại bị gọi đi cái vụ gì gì ý, bàn bạc mãi cũng quyết gọi miẹ ló con mực lun Giải đen Lão B ko đụng miếng nào thật Nhưng mà vưỡn xơi gần chục quả cút lộn
    ....
    Chị gọi... ko dám nghe... Onl buzz chị... chị chia sẻ nhiều. Mình biết, mình có lỗi với chị, mình sai C mất niềm tin ở mình, nhưng vẫn trao cơ hội cho mình... Đành nói thật mọi chuyện, ko phải để thanh minh hay giải thjk, mà là để c e hỉu nhau hơn!!! Uh nếu là chị em kiểu quen ngoài này, tính đến nay là gần 3 năm, thì có khi cũng đứt rùi... nhưng chị em... mình bao nhiêu tuổi là bấy nhiêu năm... mẹ kể hồi ý chị cũng bế mình
    Sẽ lại là mình, sẽ ko để c phải bận lòng nữa... sẽ cố gắng hết sức...
    Làm dc mà!!!
    ...
    Ngủ thui...chắc là sẽ bình minh lúc 10h mất
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Spamer Master DDT Friend ngayxua's Avatar
    Đang ở
    ~☀☀...Nhà choa...☀☀~
    Thanks
    0

thời gian sao mà trôi nhanh thế nhỉ, lại hết một tháng rồi cơ à. Nhìn lại vẫn thấy mình đang đứng tại chỗ.hix.hix.
    - Hãy chú ý đến suy nghĩ của bạn; chúng sẽ trở thành lời nói.
    - Hãy chú ý đến lời nói của bạn; chúng sẽ trở thành hành động.
    - Hãy chú ý đến hành động của bạn; chúng sẽ trở thành thói quen.
    - Hãy chú ý đến thói quen của bạn; chúng sẽ trở thành tính cách.
    - Hãy chú ý đến tính cách của bạn; chúng sẽ trở thành số phận của bạn!

Luôn luôn cố gắng vươn tới dù trong bất kỳ hoàn cảnh nào và thay đổi môi trường xung quanh chứ đừng chỉ để hoàn cảnh quyết định số phận bản thân.

Trang 772 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 272672722762768769770771772773774775776782822 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này