Trang 798 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 298698748788794795796797798799800801802808848 ... CuốiCuối
Kết quả 7,971 đến 7,980 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Mặc định Re: Nhật ký online

Mình không hiểu là cái WS tuần này của mình có vấn đề gì Dễ quá chăng Thật là muốn khùng quá đi
    Lão già mới pm Thì cũng kiểu như là nói này nói nọ an ủi Mình ứ thèm

Chiều mai, chiều ngày kia mình mình trực Lại làm việc 1 mình mới bá đạo chứ Không muốn tự kỷ cơ mà lúc nào cũng chỉ 1 mình mình thế này đúng là...

Có định đi ngủ sáng mai đi học 6 tiết không đây

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    Trong bộn bề có bình yên, nhỉ
    Sẽ ổn và sẽ xứng đáng, nhé
    ...
    Chỉ là vấn đề thời điểm, đừng như thế nữa bến bờ của e, sầu đời vì những chuyện củ chuối thế, khiến e chẳng ngừng lo lắng Không muốn gắng gượng xóa tan mơ hồ, nhưng bản lĩnh cất đâu rồi? Sống cho em thật nhiều những yêu thương, nhưng yêu thương chính mình thì lại xem nhẹ
    ....
    Định sms như thế, lại thôi. Dạo này ko sms dài quà 160 lets, ko email, ko "đàm đạo" trc khi đi ngủ. Thời gian chỉ là 1 phần, muốn tự bơi trong cái mớ lùng nhùng ấy đi. 9 tháng, ko phải dễ dàng mà dc con số ấy. Thử thách nối tiếp, chỉ đơn giản là lắng nghe và bên nhau. Dung dị. Nhưng yêu thương thật sự. Và Yên Bình.
    Điểm dừng hay bến đỗ? Chưa dám trả lời hay lựa chọn. Dài lắm. Sống cho ng` trong cuộc thôi, hạnh phúc do mình lựa chọn, yêu thương do mình đón nhận mà.
    Yêu thương
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam, Vietnam
    Thanks
    7

chẳg bjt khj nào kt lý đây.muốn kt cho nhanh nhanh để cuối tuần còn về nữa.hjx.nhớ nhà lắm rùi
    Posted via Mobile Device: UA

Thanks
    0

Ôi trời ơi là trời ơi Đi đâu cũng thấy người ta nhắc đến tên anh Bộ đi 1 năm rồi mà vẫn chưa hết hot hử

Sao lại có cái thể loại đó xuất hiện trong cuộc đời mình nữa hả Đã có minh sinh ra còn sinh ra mấy ngày 20/10, 14/2, 8/3 làm gì nữa hả

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Lâu rồi mới cười nhiều thế. Ngoác miệng từ qua đến h ko khép được. Niềm vui ko thể che giấu. Ừa, các bạn iêu cứ bảo mắt mình lấp lánh . Ừa, thực sự thoải mái mà.
    Đừng phán xét gì cả! Chỉ cần ko hổ thẹn vs lòng mình! Bước đi và tự biết sẽ ko quay lại, vì ko muốn đi lại quãng đường đã qua 1 chút nào!
    Hãy cứ đẹp như thế này, cuộc đời nhé! Có gì đó để chờ đợi, mong ngóng mỗi ngày! Những điều thú vị cứ đến đầy bất ngờ! Xen lẫn vào đó là chút cảm giác mơ hồ về 1 thứ gì đó như là định mệnh!
    Phụ nữ, ko thể ko hạnh phúc!
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Mình thật sự đang thay đổi sao ,lừa lọc quá ,hôm nay lừa ông thày thí nghiệm ,nếu không trót lọt thì thật khổ sở ,may mà qua .
    Vừa làm việc không tốt xong mà chẳng thấy day dứt cái quái gì cả ,mình cũng không biết có nên tiếp diễn cái kiểu này nữa không .
    Cậu bảo cậu ghét kẻ dối trá ,trước kia cậu nói thế ,tớ vẫn luôn nghe cậu ,nhưng giờ tớ chỉ quan tâm đến kết quả tớ đạt được ,trước kia đã tồn tại một thằng thật thà ngốc nghếch ,hừ cười vào mũi nó .
    Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    .•°·.♣ ۩ ♣.·°•.
    Thanks
    0

Vừa có 1 bước nhảy qua chướng ngại nhờ sự nỗ lực hoàn hảo
    "...Chết ko đáng sợ, mục đích sinh ra của con người là dần dần đi đến cái chết . Điều đáng sợ là ở giữa lúc sinh tử , con người ta đã làm được gì? ...."

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Hạnh phúc, đến từ những điều bình dị...
    Là những tn đến từ nửa đêm. Của bạn bè, của mấy lão a vô duyên nhí nhố. Có cả của thằng ku đang vi vu tận UK nữa. Ngày thường hờ hững cũng có thể bỏ qua hết!
    Là cô tín dụng hào phóng cộng 1đ vào bài ktra. Thế là 10 ngon lành!
    Là bữa đập phá um sùm vs phòng iêu. Và cả màn giao duyên zui zẻ nữa. Chả biết còn dịp nào đông đủ thế này nữa ko? Thực sự k muốn nghĩ....
    Lại có thể rạng rỡ, như chưa từng có những ngày trc đó. Suy nghĩ thông suốt và tỉnh táo, đây mới là mình nè!

Hiện text ẩn<--
    Thực sự muốn biết nhiều hơn về c. Càng biết, lại càng thấy cuốn hút.
    "Thứ tình cảm mãnh liệt như tia nắng, xuyên qua tầng tầng lớp lớp đến thẳng vào tim. Ko thể và ko có cơ hội kháng cự" - is it?
    -->
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

Sick ... ngủ ... dậy...ngủ... dậy, 2010 hoàn thành theo dự kiến , có thể có bước ngoặt chăng. Vẫn đợi điều thần kì . Tuần này thật lắm việc , mà việc nào cũng ko thấy mĩ mãn. Tự hài lòng và thưởng cho mình giấc ngủ sâu , cố gắng ngủ nào. Puca ♥ Garu Forever....
    ....soming soon ....3112

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

Thanks
    0

Sang ngày mới rồi Viết cho ngày hôm qua.

Sáng tỉnh dậy muộn. Mới bước vào thang máy, bạn nhắn tin:"Thầy giáo vào lớp rồi đấy" Cơ mà chả thèm chạy hộc tốc đến trường làm gi Cứ thong dong mà đi =.=
    Tổ hợp. Chỉnh hợp. Xác suất. Bla bla bla =.=

Giờ TA. Sao lại có người mặt dày thế nhởcòn nhiều chỗ thế sao cứ đòi ngồi cạnh mình mình thích ngồi đầu bàn thì chớ có 89 hay 80 thì mình cũng gọi là cậu tớ nhá Quên ngay cái việc mình gọi là anh đê
    .
    .
    .
    .
    .
    Hiện text ẩn<-- mệt quá =.= mai viết tiếp =.= -->

Chúc bạn thành công nha

Trang 798 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 298698748788794795796797798799800801802808848 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này