Trang 584 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 84484534574580581582583584585586587588594634684 ... CuốiCuối
Kết quả 5,831 đến 5,840 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Vi phạm Nội Quy Banned
    Thanks
    0

Mặc định Re: Nhật ký online

Trích dẫn Gửi bởi OLSJ13 Xem bài viết
    Mình hận cái trừơng này
    Năm nay là khai giảng thứ 2 ở trường cấp 3, như cái chuyện mặc áo dài vẫn như ở trong mơ ấy
    Mình - muốn - mặc - áo - dài
    Năm ngoái mình cũng đợi vào cấp 3 vì mong khai giảng sẽ được mặc
    nhưng xem chừng 2 năm nữa mình mới thực hiện đựơc ước muốn
    năm nào khai giảng xong cũng thế, đi qua mấy chỗ thuê áo dài mà đông nườm nượp, ai cũng xúng xính giày cao gót, rồi đủ thứ.
    Cứ kêu là không sung sướng gì nhưng cả đời con gái mà không được mặc thì còn buồn hơn ~

Hôm nay lại trống tiết, mình ngồi hack Rapid Roll được hơn 50k đó thiệt là sự cố gắng đáng ghi nhận
    Đến giờ Công nghệ, cái mẹt thầy làm mình cười mãi không thôi
    Mình dang bị viêm họng và nước lạnh thì mình vẫn cứ tu như thường thôi
    Sau thứ 2 là mặc mà vy

thật đấy cô giáo chủ nhiệm lớp mình bảo
    .................................................. .

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Nhà với chả cửa. Chán vãi tuộc. Giờ mà có tập vàng nó rơi trúng đầu mình nhỉ. Mình sẵn sàng chịu mất ít máu để có được túi vàng đó.
    Mẹ cha cái đất HN chật chội đắt đỏ này
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    ♂♥Çå®ïBë♥
    Thanks
    0

muốn ăn... Vẫn muốn ngủ.... Nhưng không ăn được... Không ngủ... được
    Khẳng định ngày mai mà đi học là có đứa chết với ta ....

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    Lặn một hơi ko sủi tăm. Ko online, ko bạn bè. Cuộc sống bỗng chốc co lại, trở nên chỉ còn 2 chiều: từ ktx lên giảng đường và ngược lại. Ừ, thì hời hợt, vô tâm, ừ thì nhạt nhẽo với tất cả các mối quan hệ. Nhưng, rốt cuộc thì sao chứ?

10 tháng...Ko dài nhưng ko có lẽ là quá đủ để quên đi 1 mối quan hệ vốn làm mình nhiều hơn vui...

Vậy mà, dùng dằng mãi mới buông tay...Sau bao nhiêu lần chực đổ vật ra vì cảm giác uất nghẹn khó thở...

Vì những tưởng nắng lên sẽ hong khô tất cả...
    Vì cứ ngu ngơ co mình trong một nỗi đau quá chật, tưởng rằng, chỉ cần ko chạm vào bất cứ điều gì gợi nhớ, thì sẽ quên...
    Vì những tưởng chỉ cần đủ lí lẽ để thuyết phục mình: " Quên đi thôi" là sẽ ổn thật...

Mà ko nhớ rằng:
    1 ngày 24h, 1 tuần 7 ngày, ko phải lúc nào cũng có thể tìm ra việc gì đó để làm, để mà quên đi...
    Chính mình là đứa ko dễ dàng để bất cứ điều gì trôi qua trong đời...
    Có những câu hỏi ko cần trả lời...Đi đến tận cùng sự thật làm gì trong khi biết chắc nó sẽ lại làm mình đau, nó sẽ ko thay đổi được hiện tại!

Thế nên:
    Vẫn là những thảng thốt khi nhận ra, mình chỉ quen, chứ ko phải đã quên...
    Vẫn là những giật mình trong những giấc ngủ vội vàng...
    Khắt khe với chính mình, như 1 cách tự trừng phạt...

Nhưng, đã đến lúc buông tay rồi. Vì cái sợi dây lâu nay mình ngoan cố nắm lấy, thực sự đã làm mình đau...

Một ngày, tỉnh dậy ko còn mong chờ 1 tn chào ngày mới, ko còn cười ngớ ngẩn bấm reply khi còn mắt nhắm mắt mở

Một ngày lòng chợt hoá bình yên khi nghe những giai điệu quen thuộc ngân nga trong điện thoại..

Một ngày, ko còn vô thức bấm cái sđt ấy nữa...

Một ngày, có thể bình thản bước qua như xa lạ mà ko hề lấn cấn...

Đã có một ngày như thế...
    Và đã có nhiều ngày như thế trôi đi...

Bình yên trong sự dửng dưng về kí ức đã qua...Đã có những ngày như thế. Và ngày mai, sẽ lại bắt đầu những ngày như thế...
    Vì nỗi buồn đã thực sự ở lại cùng ngày hôm qua rồi...

-->
    -->
    -->
    -->

-->
    -->
    -->
    -->
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Hộ pháp tự DDT Friend
    Đang ở
    Lovaholic
    Thanks
    0

đàn ông
    thực sự phải công nhận đàn ông dễ hiểu hơn phụ nữ
    nhưng phải mà ai cũng như các anh trai đây thì tốt biết bao
    e đã bao giờ nói là e rất thích đàn ông chọn tình bạn chưa?
    thực sự là vậy đấy, kể cả khi bản thân mình là tình yêu của người đó, e vẫn thích ng đó chọn tình bạn

Aigoh mùa thu đến với mình bằng việc hành hạ sức khỏe của mình sao
    Giọng mình bh nghe như vịt con tập nói ấy
    Ai mà nghe giọng mình lúc nửa đêm thì thích lắm đấy
    Huhu mình đau đầu toàn thân nhức mỏi mình cũng chỉ muốn vặt cái cổ họng mình ra thôi
    Ai cứu mình đi~

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    hiệp hội còn "ZIN"
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hình như mình đang thay đổi,từ cái bề ngoài,kiểu tóc mới,suy nghĩ mong là cũng sớm thay đổi.Cực kì mệt mỏi vs những chuyện đang diễn ra
    Hạnh phúc là một hành trình kết thành từ nhiều lựa chọn. Trên đường đời, bạn có thể chậm rãi bước trên những lối đi êm mát với bao hoa cỏ xinh tươi quấn quýt bên mình; hoặc bạn có thể tiến về phía trước để đuổi theo những sắc màu lấp lánh ở cuối chân trời, nơi bạn thấy hiển hiện ánh cầu vồng mê hoặc nhưng thật ra chỉ là một khoảng không vô định. Tất cả tuỳ thuộc vào sự lựa chọn của bạn ....csống thật là khó khăn khi rũ bỏ 1 điều ji đó đã quá quen thuộc...ốm rồi,mưa nắng thất thường thế này thì ốm vs mình là khó tránh lắm.Ốm ý như rằng là sốt.lại hok ngủ được,mệt kinh khủngHôm quá mãi 2 h mới ngủ,cứ thế này thì cũng già sớm mất thôi,cứ suy nghĩ rồi lại gạt bỏ hết,đừng là gió thoảg quatrôi đy vs mưa,mang theo nắng rồi lại trôi tuột khỏi tầm tay.Hôm qua không dám rep nữa,sợ lại khóc,chẳng muốn tốn thêm 1 tý nước mắt nào nữa cho những việc thế này.Nhớ lại cái hồi trước ốm,cũng sốt rồi có người thức vs,bêna cạnh,dỗ dành chiều chuộng như 1 đứa con nítchẳng dám nghĩ thêm nữa,cứ như mơ ếh,hok tin là con người ấy lại từng quan trọng vs mình đến thế.Cứ sống trong sự vô tư mà không nghĩ đến hậu quả của những việc đó,sợ quá,sợ lắm rồi.
    Không tìm thấy đường ra,không giới hạn -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    Em yêu theo cách của riêng em, nghĩ thật đơn giản – cho đi thật nhiều rồi sẽ nhận được bấy nhiêu. Nhưng cuộc sống vốn không phẳng lặng như thế, và phải chăng lẽ đời, khi đã hạnh phúc rồi, người ta rất dễ quên đi những điều đơn giản đó ?

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    ♂♥Çå®ïBë♥
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Lại một buổi chiều với cơn mưa của đầu thu. Cảm giác buồn đến nao lòng của một người đa cảm như tôi. Ngày xưa, tôi rất thích những buổi chiều mưa như thế. Thật lãng mạn, thật mát mẻ và nếu được ngủ tiếp thì sẽ thật sung sướng. Mặc dù đôi lúc nhìn mưa rơi và ngồi hát ngêu ngao tôi thấy mưa như thấy nước mắt mình nhưng tôi vẫn rầt thích cái cảm giác buồn kì lạ ấy. Nhưng bây giờ, tôi ko còn thích những cơn mưa như thế nữa! Vẫn còn lãng mạn đó nhưng xen vào là những cảm giác ko thể nào diễn tả được. Chỉ muốn được đứng trong mưa, gào thét thật to để ko phải suy nghĩ gì hết, để trong lòng mình hoàn toàn rỗng tuếch. Nhiều lúc tôi cứ tự hỏi mình tại sao lại như thế? Tại sao lại cứ muốn làm những chuyện ko thể? Và tôi nhận ra tại mình quá tham lam và ích kỉ. -->
    Tôi bây giờ đã mạnh mẽ hơn nhiều (chắc là do sắp già rồi chăng?). Tôi chỉ ko còn thích trời mưa nữa thôi vì bây giờ ko còn được ngủ tiếp, mà mưa ướt át lắm tôi ko đi đâu chơi được. Tôi cũng thích tắm mưa lắm nhưng giờ sức khoẻ ko cho phép nên tôi ko dám mạo hiểm. Bên cạnh tôi bây giờ có rất nhiều người yêu thương tôi, gia đình, bè bạn và lũ học trò thân thương nữa! Nên tôi sẽ ko đòi hỏi gì thêm nữa.

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

ông trời thật công bằng ,không cho ai tất cả
    trí tuệ + sắc đẹp =const
    Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    N☺ |_o\/€
    Thanks
    0

hôm nay buồn,lại mưa nữa nên càng buồn hơn,tại sao không phải mưa tình yêu mà lại là mưa nước mắt ???Thật sự thì mình rất vui vì C4,hôm nay cũng cười rất nhiều,Nhưng chỉ vì 1 hành động xa lạ làm mình buồn quá...
    11-11
    11-03

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    ♂♥Çå®ïBë♥
    Thanks
    0

Ông trời rất hợp tình hợp lí ... mới cho sự cân bằng về trí tuệ tài năng và sắc đẹp như vầy
    Trí tuệ / Sắc đẹp = const
    Thậm chí mình còn chẳng có một trong hai cái đó =,=....
    Thế có bất công không cơ chứ
    Chí ít cũng phải được cái trí tuệ thì mới đỡ hổ thẹn với đời chớ

Trang 584 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 84484534574580581582583584585586587588594634684 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này