Trang 807 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 307707757797803804805806807808809810811817857 ... CuốiCuối
Kết quả 8,061 đến 8,070 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Mặc định Re: Nhật ký online

Tớ chẳng hiểu Cậu đang bắt chước tự kỷ giống tớ hở

Chưa bao giờ mình tỏ thái độ giận như vậy với anh Lần này thì biết mặt em nhá Đừng có mà tưởng

Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Đúng ngày quan trọng nhất mình lại không thể tham dự được !
    Thôi hẹn 90 năm vậy -->

Thanks
    0

Mình đúng là ngốc mà
    Chưa khỏi ốm thì chớ Sáng mò đến trường, ngồi được lúc mới có thông báo nghỉ học Thế là lại vác sách vở lên thư viện ngồi
    3 tiết vĩ mô chả điểm danh Biết rứa ở nhà cho khỏe Sao số mình cún mực thế nhở
    12h bò về đc đến nhà thì chả muốn ăn uống gì sất Ăn được 2 thìa mỳ tôm rồi thôi Giờ đang sữa chua rồi
    Không biết nên cà phê rồi thư viện hay đi ngủ đây

Phong Vân huyền thoại DDT Friend
    Đang ở
    một nơi có kk và A
    Thanks
    1

đang buồn, xem được clip này

cute kô chịu được
    http://www.youtube.com/watch?v=jeyXV...eature=related
    Our long journey has ended
    But we'll run into each other someday
    We'll definitely meet in the next world....

Sometimes when the tears come to find me
    I'll remember how beautiful we were....

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Nói thật là mình thấy con bé magrarita 13 hơi giống chị Dung ,oải quá ,tinh thần luôn bị dao động bởi người thân ,vật vã với quyển còn lại ,cố gắng thôi ,còn 12 ngày nữa .
    Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Nói " khinh thường" thì có vẻ hơi quá, nhưng mà đó là tất cả cảm nhận của mình lúc này, về con người đó!
    Ko bận tâm, đã là cách tốt nhất rồi, cũng như " Im lặng là đỉnh cao của âm thanh"

Đôi khi, thấy xấu hổ cho chính bản thân mình, vì đã từng như thế
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Thanks
    0

Bạn ấy là 1 trong số rất ít những người bạn đh mà mình có thế chơi được Tính ra mới chỉ có mướp VA thì ứ tính
    L hiểu mình hơn mình tưởng Mình vẫn rất tò mò về con người này
    Hôm nay biết L đang đợi dưới nhà, mình vội vội vàng vàng xuống Phát hiện ra bạn ấy đang... =.=
    Cơ mà linh cảm mách bảo mình bạn ấy hay ho lắm Nghĩ vậy thôi
    Muộn nhất thứ 5 phải chuẩn bị cho xong =.=
    GIờ thì đi rửa bát thôi

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

Khoảng thời gian này của 5 năm trước , tôi đã rời xa nơi tôi được sinh ra . Khác với nhiều ng , tôi đc sinh ngay tại nhà .86 khu Ga gắn bó với tôi kể từ hi tôi sinh ra cho đến khi tôi là 1 cậu bé đang trưởng thành . Ngày hôm đó , cái ngày gia đình tôi rời khỏi nơi thân thuộc ấy . Tôi đi học , một buổi học buồn nhất trong cuộc đời tôi. Bước ra khỏi nhà , trèo lên xe , cố đi thật chậm , để ngắm từng góc nhà thân thương . CHỗ tôi sút tung gạch , chỗ tôi chơ bi, chỗ tôi đá bóng .chỗ tôi bí quá tè bậy . Ngày hôm đó , tôi đã không trở về để nói lời chào cuối cùng với mọi người . Điều mà tôi áy náy nhất và nó sẽ theo tôi mãi cuộc đời . Tôi sợ phải nói lời chia tay . Tôi sợ sự chia ly. Tôi đã ko về . Ko gặp những người tôi yêu quý suốt 15 năm để chào tạm biệt 1 tiếng. Khu nhà mới , đẹp hơn , khang trang hơn , hiện đại hơn , nhưng chưa bao giờ cho tôi tiếng gà gáy mỗi sáng , chưa bao giờ mang lại cho tôi những tiếng tàu đêm như 1 lời ru đích thực . Tôi nhớ , ko thể ngủ đc . Tôi nhớ những anh chị đã cùng tôi sống và lớn lên trong ngôi nhà 86 ấy. Nhớ a Nam loe néo ú giờ rất chi là đẹp trai- con chó nhà a cắn e giờ chả mất vết nè , A Luân Xa đá bóng rất hay với baba Cá vàng mắt lồi , A Nam Tuyển-người tôi hay đi cùng nhất và là người a tôi quý nhất, A Hoá Huề-A đã mất nhưng e mãi nhớ giọng Huế của a , cám ơn a đã cho e xem đế chế^^ ,Ku Dương còi giống anh nhưng đẹp ai hơn a - sr ngày xưa bắt nạt ku nhá , ai bửu khu có mỗi ku bé hơn a , Chị Ly Bé xinh đẹp mà e đã từng thích . Những ng cùng tôi chơi trò gia đình , cùng tôi đá bóng , bắt cá , trêu bảo vệ, chơi trò đảo hải tặc , nhẩy dây , ô ăn quan , Ma nô , STOP , đá cầu, đi xem VOI đẻ , đi đào khoai , bắt cào cào ma , ném kéo, liếc lon , liếc ảnh, chơi bi ...Nhớ những lúc mở cửa thật khẽ để trốn ra ngoài giữa trưa đi bắt cá với a Nam , đi đánh điện tử . Tôi nhớ anh Long Bé cả ngày gọi tôi Đạt Xay . Nhớ a Phương hot boy của khu , chị Nương chán zô. chị Hà dễ gần . Anh chị Chiến - Thắng- Hoà - Bình. chị Thơm Vân Dung - ngoa kinh , chị Thu ngô nghê, chị Hương vui tính, chị Nga sạch sẽ- vào nhà chị chả khác cung điện ,a Hoà a Hào rất kool, chị Bình ác thú - cả ngày vặt đầu e ra ngoái tai thôi ^^. a Tùng bili - a rất là quý e nhá , cám ơn a. Cả chị Hà Ninh nữa . E còn nhớ a Thái lùn nhưng dễ gần , a Chính e ko tiếp xúc nhiều nè, a Chuyên vẽ rất đẹp - e mãi nhớ a dù a ko còn . a Phong đẹp trai tính hâm hâm , chị Hà chị Trang chơi rất thân với chị nhà e , ku Tuấn ku Bình nhiều tuổi hơn nhưng là 2 thằng e họ đáng ghét . A Trường Chương với bài vè bất hủ. a Tình đam say khướt cả ngày , chị Tuyết ngố, ... Nhớ tôi nhớ cô Bé chú Hùng , mẹ Minh chú Hoàn, Bác Chiên Bác Miện, Bác Quân, Cô Quế chú Thái , chú Phương cô Tuyển , Bác Bích, Cô Ninh chú Thạch , Bác Vân chú Tít,mẹ Lại bác Chiêng. Bác Bôi, Cô Lựu chú Ngọc, Cô Nga chú Lập. BácQuỳnh, Bác Chương, Cô Thao chú đam ,Bác Thạch bác Động,....15 năm , 3/4 cuộc đời tôi cho đến những giây phút này , những kỉ niệm tuổi thơ tôi- giờ nó không còn , ko thể thấy được nữa nhưng nó mãi mãi trong tâm trí của tôi , từng góc đường, từng ngôi nhà , tôi vẫn còn nhớ như chưa rời xa, Nhớ lắm mọi người ơi. Giờ ko biết bác bác các cô các chú các anh các chị thế nào , muốn gặp mọi người quá. Muốn gặp những người đã mang lại cho tôi tình yêu và sự yêu thương...
    Nhớ mãi 86 khu ga, nhớ mãi những hạnh phúc ấy. Cảm ơn mọi người vì tất cả . -+
    Lần sửa cuối bởi Reddevils, ngày 09-11-2011 lúc 09:11 PM.

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

Thanks
    0

Nhớ gì mà nhiều thế, không mệt à
    Định thank cho phát cơ mà thấy có người thank rồi nên thôi

Eo ơi Sao ấy đáng yêu thế Cơ mà lần này quyết tâm không nhờ nữa

Sứ giả Core Member He0pr0_B7's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    16

Hừ, từ hồi được vào BTC Trại forum là không viết được bài ở các box khác !!! Hy vọng lần này...!!!
    Lớp mềnh ui, yêu lắm...!!!

Trang 807 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 307707757797803804805806807808809810811817857 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này